Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
duchien
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
duchien

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : hãy trân trọng những gì mình đang có đừng để những phù phiếm xa hoa biến mình thành kẻ trắng tay..!
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 55223

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Left_bar_bleue0/0lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Left_bar_bleue0/0lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Empty_bar_bleue  (0/0)

lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Empty
Bài gửiTiêu đề: lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại   lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 8:28 pm

tui kính đề nghị khi mà mình đang kí lí lịch thì mình nên thêm phần số điện thoại nửa nhiều khi nhưng ngày sinh nhật hay ngày lể gọi điện chúc mừng cheers
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại   lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Icon_minitimeSat Apr 04, 2009 11:33 am

mình biết ý kiến bạn cũng hay nhưng bạn ơi,nếu đưa số điện thoại vào lý lich thì không tránh khỏi có 1 số thành viên gọi điện để phá.mình nghĩ ai muốn thêm sdt vào cũng được,thêm sdt vào thì tùy sự đồng ý mỗi thành viên,không nên bắt buột phải thêm sdt nếu người ta không muốn.ai cũng có cái riêng của mình mà.chúc mừng sinh nhật hay sự kiện gì đó cũng có thể gửi mail trên mạng mà,hoặc nhắn tin chúc mừng trên diễn đàn.cám ơn bạn đã có góp ý chân thành như vậy.mong bạn sẽ đóng góp nhiều bài viết hay cho diễn đàn.
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56339

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Left_bar_bleue6/10lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Left_bar_bleue8/10lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại   lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Icon_minitimeFri May 01, 2009 4:37 pm

Theo ý của thanhdiep thì là thế. Nhưng mỗi khi off thì lại không biết liên lạc với nhau như thế nào cả. Mong mọi người lưu ý điều này
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54904

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại   lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Icon_minitimeThu May 21, 2009 11:27 pm

sunny không nên tẹo nào?nếu ai có thiên chí thì có thể chuyên trò qua nick yahoo thì cho sdt sunny ☀cũng được mà như thế đảm bảo ko bị quây rối đâu? sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại   lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại Icon_minitime

lý lịch cần bổ sung thêm số điện thoại
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điện thoại lúc 6 giờ
» Nếu Chi Đọc Được Bài Thơ Này Hãy Điện Thoại Lại Cho Hoà ?
» tình yêu điện thoại
» Cuộc điện thoại vô tình
» Chuyện tình qua điện thoại của tôi.