Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Valentine_ em có anh

Go down 
tinhnguyenhuu.90
nguyentuyen
6 posters
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue0/0Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue0/0Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Valentine_ em có anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeFri Feb 10, 2012 10:26 pm

Valentine_ em có anh
Anh thân yêu!
Valentine chính là ngày mà biết bao cặp tình nhân thể hiển tình yêu của mình. Dù bất cứ món quà nào thì nó cũng chất chứa một thái độ chân thành, và mong muốn đối phương sẽ thích . Hay chỉ là một buổi hẹn hò nhưng nó chất chứa những kĩ niệm khó phai
Anh có còn nhớ ngày valentine cách đây một năm không? Ngày hôm đó, em đã nhận được một món quà từ anh. Anh có còn tin là em vẫn còn giữ bông hoa đó mặc dù em đã chuyển nhà trọ đến 3 lần lận. Thật sự đó là những kĩ niệm thật đẹp. Nó như mới xảy ra vậy đó. Lúc ấy, tụi bạn của em, ai nấy cũng vui hết. Nhưng mà có điều không ai hiểu được em và anh hết. Họ không hiểu tại sao mình yêu nhau nhiều như vậy nữa.
Dù những lúc giận nhau, anh cũng không để em buồn vào những ngày lễ. Anh chọc em. Có lúc em bực lắm nhưng mà anh luôn nhường em. Mỗi lần nói chuyện với anh em cảm nhận được tình yêu của anh giành cho em.Anh đã nói ‘nếu là anh, em sẽ không làm được như anh”. Cái giọng nói đó buồn biết mấy. Vợ cảm nhận được tiếng thổn thức trong từng câu nói của anh. Thật ra em cũng không biết mình có làm được không. Và em sẽ làm thế nào nữa. Nhưng nói vậy, không phải là em bỏ cuộc.
Đêm giao thừa, anh đã ở bên em. Anh biết không, hôm đó em vui lắm. Anh cứ bắt em ước thật nhiều điều. Anh bảo đó là thời khắc rất linh. Em cứ thế mà ước. Điều ước mà em mong mỏi nhất đó là gì anh biết không? Em tin là năm nay, điều ước đó sẽ thành sự thật.
Gần đến valentine anh hỏi em thích gì anh sẽ tặng. Em thích tranh. Anh bảo, anh sẽ cố vẽ. Anh bắt vợ phải chọn món quà khác. Món quà em chọn đó là…Anh biết là gì không? Là một thứ đơn giản, không đắt tiền, có thể tự làm được, Và quan trong hơn bất cứ một cô gái may mắn nào cũng chỉ nhận một lần trong đời, Và món quà này khẳng định tình yêu của mình. Và chính anh trực tiếp đưa cho em mới có ý nghĩa. Em biết anh đã đoán ra đúng không? Khi nào chồng vào thì hãy tặng em. Còn bây giờ thì em không thích đâu. Vì tất cả những ngày bên anh đều là ngày valentine của em. Như thế em đã hạnh phúc rồi. Em muốn được nhìn thấy bức tranh anh vẽ lắm. Em tin là nó sẽ rất đẹp.

tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue1/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue2/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeTue Feb 21, 2012 6:14 am

con gái thật khó hiểu , nhưng cảm ơn bạn đã cho tớ hiểu thêm một điều, có lẽ sẽ làm bạn gái nhưng nguời trong tương lai sẽ đỡ buồn hơn!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53320

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 6:33 pm

tâm sự dễ thương quá, giá như mình được như anh ấy nhỉ
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45042

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue9/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue5/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 7:07 pm

gớm chữa sư phụ =)) ước giề, mau kiếm sư mẫu đi là đc liền;))
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue8/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue10/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 8:09 pm

Đề nghị bạn nên pos lên đúng ngôn ngữ nhé. Mong bạn hợp tác tốt tránh tình trạng bài viết có nhiều ký tự đặc biệt. Vì sẽ còn những thành viên khác nữa, việc xen lẫn ký tự đặc biệt sẽ làm cho không gian diễn đàn không được sạch đẹp cho lắm. Và sẽ tốn rất nhiều thời gian cho mọi người khi đọc và trả lời bài viết.
http://www.vuonyeuvn.com
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeFri Feb 24, 2012 9:59 pm

Con gái thật không khó hiểu đâu. Tuy nhiều lúc bạn sẽ bực mình nhưng mà nếu hiểu được họ thì rất dễ dàng. Thời gian có thể chứng minh tình yêu của bạn nhưng cũng từ nó bạn mới nhận được những sự thật mà bạn không muốn. Mình rất thích câu nói của Hàn Phong " yêu hết mình không sợ chi phải mất". bạn hãy tự tin lên nhé.

bạn heokool nói đúng : Hoàng tử nên đi tìm công chúa cho mình chứ! Sẽ có lúc bạn sẽ tìm được công chúa cho riêng mình đó!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue1/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Valentine_ em có anh Left_bar_bleue2/10Valentine_ em có anh Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 5:57 pm

giờ thì mình có cơ hội hiểu bạn hơn rất nhiều ! cảm ơn bạn đã nghe và nói chuyện với mình ! thực ra mình cũng yếu đuối ! và rất cần người nói chuyện ! nhưng không có ai nói chuyện thật chán ! chúc bạn sớm ra trường xin việc và làm ra nhiều tiền cho mình vay !
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44454

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 6:02 pm

Cái mục đích chính của tinhnguyenhuu chỉ là ở câu cuối thôi. Coi chừng! ^^
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeTue Apr 03, 2012 9:05 pm

hi. Mình cám ơn bạn nhiều nha. Nếu mình có tiền thì mình sẽ cho bạn vay liền. Hic. Nhưng sợ lúc đó bạn không muốn vay thôi. chúc bạn làm đề án thật tốt nha!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 8:18 pm

cảm ơn bạn > tí xíu mình lại vay tiền bạn> có tình là có tiền. hay bạn đổi tên thành tiền đi. tớ với bạn sẽ là một căp đôi hoàn hảo.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 9:42 pm

hic. nhưng giờ mình đâu có tiền đâu.bạn phải đợi mình đi làm cơ. Từ bé ai cũng gọi tuyền là tiền hết. tại phát âm khó nên gọi vậy cho dễ. hi. nhưng tuyền thì vẫn là tuyền mà. nếu có kiếp sao thì mình sẽ đổi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine_ em có anh   Valentine_ em có anh Icon_minitime

Valentine_ em có anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang