Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mẹ ơi con ngốc lắm đúng không ạ !

Go down 
Tác giảThông điệp
Đơm Đớm và Sao Trời
Thành viên mới
Thành viên mới
Đơm Đớm và Sao Trời

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Tình yêu là hạnh phúc...ai cũng kiếm tìm hạnh phúc...nhưng trong hạnh phúc phải có khổ đâu...họ trải qua dc, dám vượt qua khó khăn&khổ đau thì mới có dc niềm vui trong trong hạnh phúc ... Hạnh phúc là 1 quá trình (bao gồm cả nỗi đau) và niềm vui là khoảnh khắc của hạnh phúc ấy. Ước mơ lớn nhất&duy nhất (lý tưởng) của mình là: 1 gia đình hạnh phúc.
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 44193

Mẹ ơi con ngốc lắm đúng không ạ ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẹ ơi con ngốc lắm đúng không ạ !   Mẹ ơi con ngốc lắm đúng không ạ ! Icon_minitimeMon Feb 27, 2012 1:44 pm

Mẹ mình từng nói , mơ mộng nhiều quá rồi sau này vỡ mộng không kịp đấy ,quả thật đúng như thế ,những yêu thương, những ngọt ngào chỉ cóa ở trên phim ảnh thôi đúng không Mẹ, ngoài đời đối với con những điều ấy chắc sẽ không bao giờ cóa thật ..... con đã từng yêu, từng bị lừa dối ,nhưng cũng không đau bằng tình yêu mà không đến được với nhau, con đã khóc rất nhiều Mẹ ạ ,con bất lực vì tình yêu của mình, và con cũng chẳng thể làm gì được, con chỉ biết khóc mà bất cứ đứa con gái nào cũng làm được, nhưng con không muốn giống họ Mẹ àh ,con phải mạnh mẽ phải giết nỗi đau của con vào quá khứ ,vì hiện tại rất cần con một con người vô cảm, và con phải chứng minh cho họ thấy ,con gái Mẹ sẽ không bao giờ yếu đuối như bất cứ đứa con gái nào khác đâu Crying or Very sad

Nhưng hiện tại bây giờ con có thể khóc, ở nơi này không ai biết con cả Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad giá mà con vẫn ở trong vòng tay của Mẹ, chỉ có Mẹ mới yêu thương con thật nhiều, và không bao giờ toan tính với con bất cứ thứ gì cả.....nhưng cũng chỉ là mơ thôi, vì hiện giờ Mẹ đang ở một nơi rất xa và lạ..... Crying or Very sad Crying or Very sad

Mẹ ơi ,thứ con cần hiện giờ là gì thế Mẹ Crying or Very sad ngay cả con cũng không thể giải thích nổi, con ngu ngốc lắm đúng không Mẹ ......... hrt hrt hrt hrt

Mẹ ơi con ngốc lắm đúng không ạ !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ''đừng iu em nữa ngốc..vì.....''
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!
» anh sẽ mãi bên em đúng không?
» Đừng bắt anh "Không yêu em"
» Không yêu thì đừng yêu