Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có vết thương nào mà thời gian không xóa nhòa được cả
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54701

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue0/0MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue0/0MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (0/0)

MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty
Bài gửiTiêu đề: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 10:14 pm

Này anh hay là mình yêu nhau nhé để mỗi ngày em lại cằn nhằn anh: sao anh mặc phong phanh thế, trời rét thế này mà anh mặc ít áo thế.
Hay là mình yêu nhau nhé! Để em có thể làm như vô tình ngồi sát bên anh. Nhưng anh cứ ôm em và giả vờ sợ mất em, anh nhé! Em sẽ cố tình im lặng. Để anh cuống hỏi “Em đâu…?”, thật lòng được không?
Để em được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai nhắn tin cho anh như thế?, và để em nhận ra rằng hình như tim em đang đau thật.
Này anh hay là mình yêu nhau nhé! Để mỗi lần trời mưa em lại nhắn tin: mưa rồi anh, nhớ mặc áo mưa nhé! không lại khổ cái lỗ tai em. Và mỗi lần đi qua xe anh, em lại lén để vào một cái áo mưa vì em biết anh sẽ lười không mặc áo mưa và phóng vù về nhà…..
Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé! Để mỗi ngày em sẽ nhắn tin vào sáng sớm cho anh và lúc anh chuẩn bị đi ngủ...chỉ bởi vì em thích làm thế ... bắt đầu và kết thúc của một ngày được đem đến cho anh một lời chúc sẽ khiến em vui vẻ suốt cả ngày đấy! ...và em cũng mong anh sẽ làm như vậy với em…..
Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé! Để em khỏi phải tự kỉ một mình vào mỗi tối nữa, mà thay vào đó là nói chuyện cùng anh, đi chơi cùng anh, hoặc là online cùng anh cũng được..

Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé? Để em không phải bịt kín mít mỗi khi đi đường xa nữa, mà thay vào đó là được nấp dưới lưng anh, dựa vào đôi vai rắn chắc của anh và cho tay vào túi áo anh để không lo bị lạnh nữa.

Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé! Để trước khi đi ngủ em đc nhận tin nhắn " G9, my girl" từ anh và được anh mắng nếu em chẳng chịu đi ngủ sớm.

Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé! Để những dịp lễ nào đó, em không phải lang thang một mình nữa, mà thay vào đó là lòng vòng trên phố cùng anh, là dạo quanh hết chỗ nọ tới chỗ kia bên cạnh người mình yêu. Để những khi em phát minh ra 1 trò quái đản nào, cũng đều có thể share cho anh.

Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé! Để những khi phải ngồi đánh một cái note cho "một ai đó không xác định được" thế này, em sẽ chẳng cần phải lo nghĩ ai là đối tượng nữa mà thay vào đó, là em thanh thản viết cho anh.

Này anh! Hay là mình yêu nhau nhé! Để em có thể quên đi quá khứ của em, một quá khứ ám ảnh em suốt thời gian quá dài. Em muốn có một ai đó giúp em đứng dậy, giúp em thoát khỏi cái vòng vây này, và giúp em tin tưởng rằng con trai trên đời này, ít nhất còn một người cần được em yêu thương…..

Em chẳng biết bao giờ anh mới xuất hiện và nói yêu em
Em không hứa chắc sẽ có thể cùng anh đi suốt cuộc đời...nhưng em sẽ đi cùng anh cho đến khi nào anh muốn dừng lại... và bước sang một con đường khác...
Em sẽ không nói yêu anh mãi đâu, vì không có gì là mãi mãi cả, sự vật luôn biến đổi, anh và em cũng không thể nằm ngoài quy luật của cuộc đời được, phải không anh? Trên đời này không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những phút giây vĩnh cửu. Em sẽ giữ cho riêng mình những phút giây em đã có anh trong đời.
Này anh, mình không yêu nhau phải không? Nhưng cũng đừng vì thế mà khiến em đau lòng chứ…em có thể cười lại trong 5 phút nhưng niềm tin với tình yêu thì không quay lại trong 5 phút đâu anh ạ. Có thể anh không yêu em, em chấp nhận nhưng đừng khiến em thấy mình quá ngu ngốc khi cứ ngóng cứ trông một người không yêu em và nói một câu khiến tim em thắt lại. Tình cảm thì đâu có lỗi phải không anh, và em cũng chẳng có lỗi gì khi thích anh. Nhưng anh ạ, lòng tự ái của em cao lắm vì thế nên em không để ai thấy em buồn đâu và anh cũng sẽ trôi đi nhanh như anh ấy mà thôi…..
Có thể em phũ phàng thật đấy nhưng em là thế mà, em không cần lòng thương hại của người không yêu thương em. Em sẽ đi tìm cho mình một con đường dành cho em và một con người dành cho em.
Này anh, mình chỉ giả vờ là người yêu mà thôi phải không? Vì thế em cũng sẽ chỉ giả vờ khóc và để nỗi đau vì sự ngốc nghếch của em là rất thật anh nhé…..

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Fri Mar 23, 2012 6:53 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : .)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue8/10MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue10/10MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 7:01 pm

Này anh! Hay là mình yêu nhau đi nhé! Để em có thể.............
Một lời nhắn nhủ thật là hạnh phúc cho người nhận. Hạnh phúc này nếu ai đó nhận được thì hãy vững tin và tự hào về mình nhé. Và mình chúc cho bạn gái này sẽ gặt hái được thật nhiều hạnh phúc, yêu thương trong tình yêu nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 10:33 pm

uhm. cám ơn bạn. ^^ mình đang trong quá trình đi tìm người đó đây
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue8/10MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue10/10MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 10:42 pm

Vậy hả tưởng đâu có rùi. Thôi lở rùi cho mình đăng ký một vé đi. Hjhj
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 10:47 pm

^^ mình đanh đá lắm đấy.^^
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 11:50 pm

Lúc nào mà mình thấy bạn đanh đá thì mình mới tin còn bạn nói thì mình không tin hì
mylink
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mylink

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : 1 cho tất cả
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 45464

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: -10/10
Hài hước:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue-10/10MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (-10/10)
Nội tâm:
MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Left_bar_bleue-10/10MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Empty_bar_bleue  (-10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitimeFri Mar 30, 2012 8:11 am

bạn đã nói chưa?
câu thơ cho anh đó!
hay viết ra rồi
làm bộ mình để quên?
nói ra đi, để lòng thêm nhẹ nhõm
để trong lòng, anh sẽ cứ rời xa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..   MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU….. Icon_minitime

MỘT CHÚT GÌ ĐÓ GỌI LÀ TÌNH YÊU…..
Trang 1 trong tổng số 1 trang