Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gặp lại anh

Go down 
Tác giảThông điệp
tomboy_ngoc_ngech
Thành viên mới
Thành viên mới
tomboy_ngoc_ngech

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44368

Gặp lại anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gặp lại anh   Gặp lại anh Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 1:37 pm

Hôm nay, em gặp lại hình ảnh của anh trong tiềm thức. Em nhớ anh thật nhiều anh biết không! Trong buổi tiệc em như lạc lõng đi. Cứ ngỡ rằng có bước chân anh đằng sau đang tiền dần về phía em và chạm nhẹ vào vai em như hôm nào. Bất giác em ngoảnh lại nhưng ...không hề có nụ cười lúm đồng tiền hôm nào...Em cố gắng kiếm tìm anh, nhưng tất cả chỉ là ảo ảnh chen giữa dòng người đang tấp nập chúc nhau từng chén rượu....
Lặng đi một hồi, tan tiệc em rảo bước một mình lang thang trên đường...Có gì đó sai khiến làm trái tim em thắt lại và nước mắt ứa ra, em nhớ anh và ôm mặt chạy, chạy thật nhanh, em cứ chạy với hi vọng anh ở đằng trước, chỗ ngã 3 hay đầu đường....Nhưng...Tại sao chứ! Tại sao vậy anh, anh ở đâu.........Tại sao em và anh không thể, số phận đã an bài cho chúng mình là đôi bạn thân thôi sao...Làm sao em quên được những lúc nhìn vào đôi mắt anh, đôi mắt ấy cữ thấm dần trong tâm trí em, anh à, phải chăng em đang phá vỡ tình bạn tuyệt đẹp giữa chúng ta. Chúng ta không bao giờ có kết quả đúng không anh-Người em thầm nhớ. Em chỉ được yêu anh trong tưởng tượng thôi anh nhỉ........Em nhớ anh-người không thuộc về em!

Gặp lại anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang