Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những ngày xa anh 5

Go down 
Tác giảThông điệp
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54752

những ngày xa anh 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: những ngày xa anh 5   những ngày xa anh 5 Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:36 am

anh yêu!
đêm qua anh ngủ có ngon ko? em đã thức trắng để suy nghĩ những lời anh nói, em thương anh quá, nếu những lời hứa ấy ko phải nói suông thì em sẽ đợi, cho dù là mãi mãi em vẫn đợi. chỉ cần anh hứa sẽ ko để mình mất nhau, ko để em phải buồn vì anh nữa. em luôn lo sợ một ngày nào đó buộc lòng em phải rời xa anh vĩnh viễn, rồi ta sẽ thế nào khi ko có nhau hả anh? em nhớ anh lắm, nhưng ko thể nói đc, em ghét chính mình lắm rồi. em muốn mình đc ở bên nhau, em muốn anh biết rằng anh quan trọng đối với em hơn tất cả, và em chẳng muốn giận anh nữa đâu. em yêu anh, nhưng em ko thể vui cười như lúc xưa ngay đc, em mong thời gian sẽ mau chóng xoa dịu tất cả để anh mãi là niềm hạnh phúc tuyệt vời của em.
nhớ anh nhiều lắm
vợ

những ngày xa anh 5
Trang 1 trong tổng số 1 trang