Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em ơi! Về với anh đi em....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 45022

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue7/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue10/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Em ơi! Về với anh đi em.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 6:49 pm

Hai mươi tám năm là một khoảng thời gian rất ngắn ngủi của trái đất và vũ trụ nhưng là quá dài đối với một con người. Còn với anh đó là cả một quãng đường dài từ khi anh sinh ra đến giờ với bao thăng trầm của cuộc sống, bao nhiêu niềm vui và nỗi buồn anh đã trải qua… Dù có được sự sẻ chia của những người thân yêu trong gia đình và bạn bè nhưng anh vẫn cảm thấy một sự thiếu vắng, một cảm giác trống trải chông chênh thật khó để diễn tả… vì thiếu em và con.

Anh biết em là người đang nắm giữ miếng ghép quan trọng còn lại trong cuộc sống của anh, đó là trái tim anh. Em biết không khi anh gặp khó khăn và buồn phiền anh chỉ mong được nghe tiếng nói, tiếng cười của em, được nắm bàn tay và ôm em vào lòng. Hãy mở cửa sổ tâm hồn, cánh cửa của trái tim để anh thấy em, biết là em đang ở đó anh sẽ ngay lập tức đến với em và đón em về. Anh sẽ không trách em đã không sớm về với anh, để anh phải chịu đựng sự cô đơn một mình đâu vì anh biết em cũng phải chịu đựng rất nhiều do phải xa anh. Chúng ta sẽ bắt đầu một cuộc sống mới vui vẻ và hạnh phúc bên nhau, có em và con ở bên cạnh chắc chắn anh sẽ đạt được thành công trong cuộc đời đầy sóng gió này vì em sẽ là nguồn động viên tinh thần và nghị lực để anh có thể vượt qua chính mình, điều mà lâu nay anh không làm được vì thiếu em và con. Hãy dẹp bỏ tự ái cá nhân mà quay về với anh nha em, anh yêu và nhớ 2 mẹ con em nhiều lắm.
Anh biết là rất khó khăn vì em là một trong hàng triệu người con gái Việt Nam, nhưng có thể em đang đọc những dòng này của anh, vậy nếu đúng là em thì hãy về với anh ngay nhé.
YẾN ƠI ! EM VÀ CON HÃY VỀ VỚI ANH, ĐỪNG LÀM GiA ĐÌNH MÌNH XA NHAU NỮA.....
ANH YÊU EM VÀ MONG EM TRỞ VỀ!!!!!!!!!!!!!

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Fri Feb 24, 2012 7:56 am; sửa lần 2. (Reason for editing : Chỉnh sửa bởi caihuuthanvn)
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue0/0Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue0/0Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 7:13 pm

Mình tin người bạn yêu sẽ quay về với bạn. Vì còn có con mà. Bạn hãy tìm ra nguyên nhân và hãy thể hiện sự chân thành của mình để chị ấy hiểu . Mình tin vì tương lai của con chị ấy sẽ quay về với bạn. chúc hai bạn hạnh phúc
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue7/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue10/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 7:38 pm

Nguyên nhân mình biết, và sự chân thành của mình dành cho mẹ con cô ấy cũng có, nhưng mình k thể nào liên lạc được với vợ mình. Gia đình vợ đã k cho mình biết vợ con mình đang ở đâu, đang làm gì.... Không phải chuyện của mình ai cũng hiểu được...nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã an ủi mình trong lúc mình cô đơn nhất....thanks!!
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 8:55 pm

Mọi việc điều có nguyên nhân của nó. nếu gỡ bỏ nút thắt thì sẽ được mà.
bạn hãy tin tưởng. thời gian sẽ chứng minh tất cả. Mình tin bất cứ ai cũng mong muốn con cháu mình đc hạn phúc. họ sẽ suy nghĩ lại thôi bạn à.
bạn hãy vững tin mà chờ đợi. Chúc bạn sẽ sớm gặp lại Vợ con.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue1/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue2/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 8:56 pm

bằng sự chân thành thì không chỉ có Cô ấy mà ngay cả Chúa cũng cảm động Anh ak! hay cố gắng, thời gian sẽ mang vợ và con yêu quý về với Anh ! chúc gia đình Anh sớm đoàn tụ.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 2:50 pm

Gia đình cũng đã đoàn tụ rồi, nhưng không phải dành cho tôi.........cũng là 1 gia đình, vợ chồng con cái nhưng tôi lại không phải là chồng là cha........người ta đã nỡ phụ tình tôi mang con của tôi về với chồng mình........vì tôi và người ta chưa là gì cả......đau lắm .................
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 11:46 am

Có được thì phải có mất, đó là điều tất yếu. Nhưng sự mất đi này là quá lớn, lớn tới nỗi tôi không thể nào chịu được. Có lẽ mấy con người thời nay không mấy ai thực sự là con người cả. Họ chỉ biết sống cho chính họ và phớt lờ nỗi đau của người khác. Tôi mất đi tất cả
Họ cần những gì mà họ có, lấy đi những gì tôi có và cười trên nỗi đau của nhiều người khác. Tôi không giành lại được gì, mất một lần là mất đi mãi mãi.
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 11:09 pm

Bạn ơi, hãy mạnh mẽ lên. Có những việc mãi mãi sẽ không theo ý mình được. Có người có thể nhẫn tâm bỏ đi tình nghĩa vợ chồng, tình ruột thịt mà. Nhưng cũng có người trân trọng nó. VÀ sẵn sàng hy sinh cả cuộc đời vì nó. Mình không thể biết được trước tương lai thế nào chỉ biết phải thành thật, yêu chân thành và mãi tin tưởng vào tương lai! Rất khó làm được điều đó nhưng bạn hãy cố gắng!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Em ơi! Về với anh đi em.... Left_bar_bleue8/10Em ơi! Về với anh đi em.... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 6:37 pm

Cứ tưởng đâu nguôi ngoai rùi chứ ai ngờ bây giờ lại đau khổ hơn. Bạn à mình hiểu được cảm giác này của bạn nhưng có lẽ đó là những ngang trái mà mình trước sau cũng phải trải. Hãy sống tiếp tục vươn tới phía trước để người mà bạn yêu thương sẽ phải phục bạn nữa chứ. Cố gắng lên nghe.
http://www.vuonyeuvn.com
pthanh1212
Thành viên mới
Thành viên mới
pthanh1212

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Có vấp ngã mới biết mình đang đi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44222

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 12:26 pm

Anh còn nhớ em không? Thanh đây. Nếu anh không để hình lên thì em cũng chẳng biết được có phải là Tuấn ngày xưa, của 14 năm trước mà em đã quen hay không nữa.
Anh à, em vô tình lướt web và đọc được những bài viết của anh và cũng nghe bạn bè kể về chuyện của anh, em thấy anh nên quên Yến đi, người ta đã phụ tình anh mà anh cứ ôm ấp hình bóng người ta làm gì, QUÊN ĐI ANH NHÉ.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi! Về với anh đi em....   Em ơi! Về với anh đi em.... Icon_minitime

Em ơi! Về với anh đi em....
Trang 1 trong tổng số 1 trang