Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Left_bar_bleue1/10Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Left_bar_bleue2/10Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !   Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Icon_minitimeWed Feb 22, 2012 11:24 pm

Cảm giác màu đen và trắng

Bạn muốn người thân yêu để thú nhận mình cảm xúc ? Bạn đang ở trong tình yêu / tình yêu, và có thể ăn mừng ngày kỷ niệm đám cưới và muốn có một cách duy nhất để một người nào đó của bạn tình yêu ? Hoặc có thể bạn không may mắn trong tình yêu / tình yêu hay dục vọng, đối tác của bạn trở lại của bạn? Không có cách nào tốt hơn của lời thú nhận cảm xúc của bạn hơn là bày tỏ của tình yêu trong một lá thư . Tuy nhiên, không phải tất cả mọi người có thể dễ dàng đưa vào từ những suy nghĩ và cảm xúc của họ .
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình

Mang trong tâm trí năm lời khuyên sau đây, bạn có cơ hội để viết đẹp một bức thư tình :
Một hình thức đơn giản được đến trái tim

1) Viết lá thư của bạn trên văn phòng phẩm tốt đẹp mà không rườm rà không cần thiết. Không sử dụng bút màu, văn phòng phẩm quá khuôn mẫu, làm sao lãng sự chú ý từ những gì là quan trọng nhất. Tuyệt đối tránh việc sử dụng của máy tính này! Danh sách in tài liệu và không phải là quá cá nhân.
Làm thế nào để liên lạc với người nhận?

2) Các hình thức mà trong đó bạn bật gần Chúa trái tim một người nên được lựa chọn với việc chăm sóc tuyệt vời. Bạn có thể yêu cầu người yêu của bạn hoặc một người thân yêu bằng tên, bằng cách sử dụng một quyết định nhạy cảm hoặc yêu cầu đối tác lâu vuốt ve chỉ được biết đến với hai bạn.
Nội dung của bức thư

3) Cố gắng giữ cho nội dung của lá thư của bạn là sáng tạo và độc đáo, nhưng hãy nhớ rằng yếu tố quan trọng nhất là trung thực . Giới thiệu có thể là câu kiểu: "Đây là nỗ lực 10 của tôi để viết cho bạn, nhưng tôi không thể dễ dàng chuyển cảm xúc của mình lên giấy. Bây giờ tôi biết những gì tôi muốn bạn nói tôi yêu bạn "Cố gắng tránh những cách ngôn cao cả và báo giá, xin vui lòng sử dụng từ ngữ của riêng bạn, viết về những gì bạn cảm thấy, những gì bạn nghĩ. Bạn cũng có thể đề cập đến những phẩm chất mà bạn đánh giá cao nhất ở một người thân yêu, làm cho nó chứng tỏ bạn yêu cô ấy. Đừng lặp lại chính mình và thể hiện rõ ràng.
Cuối

4) Hoàn thành bức thư cần phải có một ý nghĩa tích cực. Tránh các biểu thức liên quan đến bạn, chẳng hạn như "Bạn có chắc bạn giận tôi." Chia tay có thể là lãng mạn , nhưng trong trường hợp không là quá ngắn, không chỉ ký tên của mình, và thêm một cái gì đó cá nhân như: "Ngươi mãi mãi ..." "Tôi chờ đợi với niềm khao khát ...".
Đây là một cái gì đó đặc biệt

5) Ghi cũng chuyển thư của bạn rất đặc biệt: trượt dưới cửa ra vào, giấu dưới gối, cho như là một món tráng miệng sau bữa ăn tối, ... Trong hộp thoại, bạn sẽ tìm thấy danh sách thông thường, của bạn nên được khác nhau. Bạn có thể làmbất ngờ nho nhỏ, một bó hoa hoặc vé rạp chiếu phim với ngày đầu tiên .

theo :http://www.edarling.pl/swiat-singli
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 44655

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !   Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Icon_minitimeWed Mar 07, 2012 1:06 am

Thư đơn giản là cảm xúc
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Left_bar_bleue8/10Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Left_bar_bleue10/10Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !   Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Icon_minitimeThu Mar 15, 2012 6:25 am

Đúng rùi đó. Mình cũng nghĩ như vậy nhưng thêm vào đó là một chút văn thơ và cách sử dụng ngôn từ cho logic nữa
http://www.vuonyeuvn.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Left_bar_bleue1/10Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Left_bar_bleue2/10Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !   Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Icon_minitimeThu Mar 15, 2012 8:15 pm

mỗi một người có những cảm nhận khác nhau! ví dụ những bức thư của mình nó luôn sen kẽ giữa tình cảm và những chi tiết rất đời tư nhưng lại mang tính khoa học, nhưng không mất đi cái nội dung thư tình, còn ánh tuyết thì viết theo lối tự chuyện, còn hữu Thành thì hổng có biết bạn sẽ quỳ hay cúi mình tặng hoa cho nàng bạn đang yêu nữa! còn mình sẽ nằm tặng hoa cho cô ấy!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !   Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình ! Icon_minitime

Lời khuyên cho việc viết một bức thư tình !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo về việc gõ Tiếng Việt có dấu
» Lời khuyên tình yêu
» Những lời khuyên tố cho teen thất tình
» Thất tình, cảm giác khủng hoảng cực độ, ai có thể cho em lời khuyên với!
» Ái tình đã cho tôi lời khuyên và tôi đã cho ái tình đôi mắt...