Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ***
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44336

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue0/0Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue0/0Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeWed Feb 22, 2012 9:38 pm

Anh đến với em trong một chiều đông giá rét, em hạnh phúc ngồi sau xe anh đi bên đường là hai hàng cây xanh thắm. Em tự nhủ với lòng rằng con đương em đi giờ sẽ không lẻ bóng cô đơn, bầu trời trong xanh không mọt chút mây đen, lòng em cảm thấy bình yên lắm trước những bộn bề của cuộc sống, em không phải yếu đuối trước những xô bổ của dòng đời vì lúc đó anh nắm tay em chặt nắm như thể anh muốn em dũng cảm để trưởng thành hơn. Em nhớ vòng tay anh xiết chặt em như không để em đi xa anh và bây giờ anh ạh, khi em phải nén những giọt nước mắt vào sâu thẳm trái tim mình thì anh đã là quá khứ. Em đau lắm, em cố gắng cười, cười đẻ cho nhưng giọt nước mắt không rơi, em đau lắm khi anh bỏ mặc em trước cái lạnh thấu tâm can, em cố gắng trở về con đường xưa bước lang thang chắt nhặt những yêu thương vụn vỡ nhưng em càng cố chắt chiu thì người đau lại là em bởi yêu thương đó giờ đã là nhưng mảnh vụn rồi, em càng co găng cầm lấy nó thì những mảnh vụn đó sẽ làm tan nát trái tim em. Em đã đọc ở đau đó được 1 câu: Em phải bước tiếp, bước tiếp đẻ biết được phía sau hạnh phúc còn là nỗi đau. Phải bước tiếp để biết được phía sau nụ cười còn là những giọt nước mắt. Phair bước tiếp để biết được phía sau sự hiện diện của một người còn có sự ra đi. Phải bước tiếp đẻ biết phía sau tình yêu là sự chúc phúc. Phải bước tiếp để biết dược rằng rồi lòng người còn có tể bạc bẽo đến đâu và cũng như phải bước tiếp để biết được rằng trong tình yêu có những người luôn không ngừng chờ đợi nhưng không phải chờ đợi ngày có ai đó nói yêu em má chờ đợi ngày em có thể ngừng yêu một ai đó. Và bây giờ điêu em có thể làm là chúc anh có được hạnh phúc trọn vẹn bên một nửa anh yêu thương. Em mong người đó sẽ yêu anh nhiều. thật nhiều và nếu có thể em mong cô ấy sẽ yêu hộ cả phần của em nữa anh nha. Em co buồn một chút nhưng em không hối hận vì em đã từng yêu anh đâu. anh phải sống hạnh phúc vì nó sẽ là động lực để em đứng dậy bước tiếp trên con đương em đã chọn cho riêng mình. Hãy nhớ anh nha!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue1/10Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue2/10Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:56 pm

rất cảm động, phải bước tiếp để còn có ngày mai ( bạn hãy tìm quấn sách nếu còn có ngày mai) về đọc nhé ! nó hứa hẹn nhiều thú vị cho bạn. cảm ơn bạn đã chia sẻ những tình cảm tâm tư của mình với diễn đàn !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue8/10Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue10/10Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 9:00 am

Ta lang thang tìm theo nhung nhớ.
Con đường nào mình đã chung đôi.
Mối tình đầu mình em ngơ ngẫn.
Bước bên anh hạnh phúc cho người.

Chia buồn tâm sự với bạn nhé. Chúc bạn sẽ mạnh mẽ đễ bước tiếp như nhưng gì bạn nói nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue8/10Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Left_bar_bleue10/10Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 9:02 am

Ta lang thang tìm theo nhung nhớ.
Con đường nào mình đã chung đôi.
Mối tình đầu mình em ngơ ngẫn.
Bước bên anh hạnh phúc cho người.

Chia buồn tâm sự với bạn nhé. Chúc bạn sẽ mạnh mẽ đễ bước tiếp như nhưng gì bạn nói nhé.
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeTue Mar 13, 2012 8:56 pm

Đến một ngày gió bỗng giận mây
Đuổi mây đi về phương trời xa lạ
Mây đau khổ ngậm ngùi không nói
Đến phương trời mây hoá thành mưa...

caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeTue Mar 13, 2012 9:33 pm

Vậy là cơn mưa đổ vô tình.
Ướt mi cay cho khoé mi tuôn trào.
Bao yêu thương thế là cho đi hết.
Em ở lại vẫn ngoảnh mặt theo anh.
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeTue Mar 13, 2012 10:11 pm

Đến một ngày lá trở về bên cây
Nhưng thấy cây đã có lá mới
Lá mỉm cười ngồi khép mình dưới gốc
Nhưng trong lòng buôn lắm cây biết không???
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitimeTue Mar 13, 2012 10:37 pm

Ai làm lá mùa thu rơi.
Cho cây đơn vắng dáng ai ngày nào.
Đông sang sao chẳng hẹn hò.
Để thu đau khổ bước đi lặng thầm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!   Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!! Icon_minitime

Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có chút ngọt ngào, có chút bình yên, có chút yêu thương, nhưng mong manh lắm! Hạnh phúc là gì hả Anh?
» Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG
» 1 chút cô đơn, thiếu 1 chút tình cảm
» Góp í chút
» Gửi chút gì