Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!

Go down 
hieuhong222
luckynguyen
lovebird_110
7 posters
Tác giảThông điệp
lovebird_110
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55501

Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeFri Jan 16, 2009 10:00 am

Hạnh Phúc Nơi Nào?

Tình đơn phương ? anh đã thao thức những đêm dài vô tận cố gắng định nghĩa cho được chữ yêu. Trong bóng tối sâu thằm anh đã cố ước, cố hi vọng sẽ có 1 ngày em có thể thay đổi có thề quay trái tim sang phía anh.
Nhưng tất cả chỉ là ảo tưởng vào một tình yêu không có thật anh muốn khóc cho cạn hết tình yêu mà anh dành cho em, muốn nhắm mắt lại để quên đi hình bóng của em, muốn đưa tình yêu của mình vào sâu thằm cuộc đời mình.
Bạn bè vẫn khuyên anh hãy từ bỏ em để bắt đầu cuộc sống mới, nhưng làm sao anh có thể quên được em khi mỗi ngày, mỗi ngày em xuất hiện trước anh. Anh chỉ biết trao cho em ánh mắt đầy yêu thương và lặng lẽ nhìn em xa dần cuộc đời mình.
Anh đã từng rơi xuống vực sâu của tuyệt vọng, anh đã quyết tâm rời xa em cố gắng coi em như 1 người bạn, cố nhìn em như những người bạn bình thường nhưng anh không thể hiểu dc mình nữa anh vẫn yêu, yêu sau đắm và cuồng nhiệt hơn.
Mỗi lúc anh làm cho em cuời anh lại tự trao cho mình một hi vọng, anh cố biến nụ cười của em thành chiếc cầu nối cho tình yêu hai ta. Nhưng rồi chiếc cầu đó lại tan biết vào hư vô chỉ đệ mình anh cô đơn bên thế giới bên này, thế giới chỉ có anh và đau đớn còn em thì càng ngày càng rời xa anh.
Anh không muốn làm người thứ 3 và anh cũng không bít mình có phải là người thứ 3 hay ko. Anh chỉ mong muốn em nói cho anh nghe tất cả nhưng gì em suy nghĩ và giải cứu cho anh thoát khỏi đau khổ .
Ai cũng nói anh yêu em chỉ nhận lấy nhưng đau khổ về mình đến bây giờ anh vẫn chưa hiểu ra tại sao... tại sao lại như vậy? anh đã dành hết trái tim mình cho em anh vẫn sẽ đợi.......đợi mãi và sẽ mãi mãi yêu em..........." thà yêu em để nhận lấy đau khổ còn hơn là không bao giờ biết em"
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Left_bar_bleue0/0Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Left_bar_bleue0/0Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 1:41 pm

Có vậy mới chính là cái bí ẩn của tình yêu, có người nói, tình yêu là một trò ú tim hiểm ác, người yêu mình thì lại không yêu lại đi yêu một ai khác. Con tim luôn bí ẩn mà bạn, hãy mạnh mẽ lên, hi vọng cô ấy sẽ hiểu được tình cảm của bạn
lovebird_110
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 2:25 pm

cảm ơn bạn đã động viên mình nhưng có lẽ mình sẽ ko thể tiến xa hơn dc nữa mình cần giải thoát cho mình và cả cô ấy nữa. Bây giờ mình ko biết làm sao có thể quên dc có lẽ mình sẽ chuyển trường đại học để tìm 1 chân trời mới
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 3:06 pm

Tình yêu khi nào mà chả có khúc mắc, nếu mỗi khi khúc mắc mình đề nghĩ tới việc giải thoát thì có lẽ trên đời này không có một tình yêu nào đơm hoa kết quả hết, bạn là đàn ông phải mạnh mẽ lên, hãy cố găng thể hiện tình cảm, trường hợp cô ấy không hiểu được và các bạn không đi đến một kết quả mong muốn thì các bạn vận là những người bạn tốt của nhau mà, chuyển trường và chạy trốn không phải là giải pháp đúng đâu bạn à, hãy mạnh mẽ đối diện nhé
lovebird_110
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 11:31 pm

mình cũng đã thức trắng nhiều đêm để suy nghĩ về vấn đề này. Nhưng trong hoàn cảnh của mình muốn 2 người trở lại là bạn thì khó lắm, lời yêu đã nói ra như mũi tên đã bắn không thể lấy lại dc. Mình cũng mong cô ấy hiểu cho mình, cô ấy ko cho mình ra đi nhưng ý mình đã quyết chỉ có con đường ra đi là duy nhất. cảm ơn bạn.
hieuhong222
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 55380

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeWed Jan 28, 2009 3:45 pm

Tình yêu chỉ là một trò chơi mà con người ta tạo ra....nhưng mà khi đã dính vào tình yêu là không bao giờ dứt ra được....Tôi cũng đã có một tình yêu như thiên thần đã từ rất lâu lắm tui cũng không nhó rõ nữa .............Ai cũng nói anh yêu em chỉ nhận lấy nhưng đau khổ về mình đến bây giờ anh vẫn chưa hiểu ra tại sao... tại sao lại như vậy? anh đã dành hết trái tim mình cho em anh vẫn sẽ đợi.......đợi mãi và sẽ mãi mãi yêu em..........." thà yêu em để nhận lấy đau khổ còn hơn là không bao giờ biết em"
haynoi_yeuem190288
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 55030

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeFri Mar 06, 2009 12:50 pm

tình yêu phải xuất phát từ hai phía mới được gọi là tình yêu!
haynoi_yeuem190288
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Điểm : 55030

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeFri Mar 06, 2009 12:56 pm

vì sao bạn phải chuyển trường đại học?bạn làm vậy bạn có quên được cô ấy không?hãy dũng cảm đối diện với sự thật cho dù sự thật là hàng ngày bạn vẫn phải đối diện với cô ấy.Hãy tìm cách quên ngay khi ở bên cạnh bởi cô ấy không phải là một nửa của bạn đâu.Tình yêu đích thực rồi sẽ đến với bạn vào một ngày đẹp tròi nào đó.hi! cười lên nào cho cuộc sống thêm tươi đẹp.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeFri Mar 06, 2009 10:56 pm

một bài viết thật hay..zay mà bây giờ longcon mới biết!! một tình yêu hy sinh!!
Trangpandas
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trangpandas

Nữ
Điểm : 55073

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeSat Mar 07, 2009 10:55 am

Hạnh phúc ở nơi nào?Hạnh phúc quá xa vời.
lovebird_110
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 7:17 pm

đã lâu lém rùi tui mới way lại đọc lá thư mà mình viết....thật có nhìu cảm xúc wa...nó làm tui nhớ lại nhưng ngày đau buồn đã wa....nhưng lại tiếp thêm cho tôi động lực để đi tiếp con đường mình đã chọn. Thật cảm ơn các bạn đã đông viên mình. cảm ơn tất cả
motthoiyeuem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54458

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitimeFri May 01, 2009 11:27 pm

Cảm ơn bài viết của bạn đã giúp mình có thêm nghị lực để tiếp tục yêu và chờ đợi. cho dù chỉ là tuyệt vọng ❤ ❤
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!   Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!! Icon_minitime

Hạnh phúc chỉ là xa vời!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang