Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Day dứt...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
binhyen
Thành viên mới
Thành viên mới
binhyen

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Moi thứ chỉ là vẻ bề ngoài...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46114

Day dứt... Empty
Bài gửiTiêu đề: Day dứt...   Day dứt... Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 10:43 pm

Đã gần 2 năm rồi nhỉ?Sao con người ta cứ nghĩ về quá khứ của mình? nhất là những chuyện buồn trong tình yêu, nếu như nỗi đau vừa đủ thì con người ta vẫn cứ day dứt...Cứ dặn trái tim mình đừng thôi day dứt nữa, đừng thôi nhớ nữa,đừng thôi đau lòng nữa nhưng không thể nào làm được. Không phụ như vẫn cứ như là phụ vì người con gái lúc nào cũng hay đỗ lỗi và người con trai úc nào cũng hoài nghi mắc lỗi....Em ước rất nhiều,em ước mình thản bình yên,ước gì không còn giận,ko còn trách móc...Là người có nhiều cảm xúc hơn người khác thì cũng khó quên nỗi đau dường như ai cũng thấy đơn giản...Em quan trọng hóa vấn đề và cố làm cho nỗi đau quá lớn phải không? Em không muốn dối lòng mình và dối người khác,em không muốn lại có 1 ai đó lại cảm thấy nỗi đau giống như em mà người gây ra lại là em...em đã kịp dừng lại để tìm cách làm cho mình không còn đau nũa và người khác không đau vì em....
Làm sao bây ?
Có ai ước gì cho em không?
Em không muốn người ta ước những gì em chưa thể làm được trong tình yêu...Em là kẻ cố chấp,em chỉ muốn tự bản thân mình quên đi mọi thứ, quên đi một cách nhẹ lòng....
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Day dứt... Left_bar_bleue1/10Day dứt... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Day dứt... Left_bar_bleue2/10Day dứt... Empty_bar_bleue  (2/10)

Day dứt... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Day dứt...   Day dứt... Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 11:04 pm

bạn đừng nghĩ thời gian làm cũ mọi thứ ! hãy nghĩ rằng thời gian vẫn và đang tiếp tục làm mới mọi thứ ! hãy nghĩ tớ những cái mới bạn ak!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Day dứt... Left_bar_bleue8/10Day dứt... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Day dứt... Left_bar_bleue10/10Day dứt... Empty_bar_bleue  (10/10)

Day dứt... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Day dứt...   Day dứt... Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 11:28 pm

Qúa khứ luôn là qúa khứ. Tình yêu là những hy sinh mất mát, là đánh đỗi tất cả những gì ta có và sỡ hữu nó. Ai cũng muốn có 1 tình yêu vĩnh cữu nhưng nhìn ra điều đó là một cái giá đắt nhất thế gian. Bạn à mình tin bạn là người mạnh mẽ, hiếu tiến giống như lá thư bạn chia sẽ lên diễn đàn. Những gì sãy ra trong qúa khứ thôi hãy quên đi, hãy xem đó là một liều thuốc bổ để bước tiếp con đường nhé bạn. Chúc bạn thành công.
http://www.vuonyeuvn.com
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51428

Day dứt... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Day dứt...   Day dứt... Icon_minitimeSun Feb 26, 2012 10:31 am

tình yêu...............khi mà chia tay không thấy day dứt thì đã không thể viết thành lời mà đã viết thành lời thì ..............sẽ không thể quên !
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Day dứt... Left_bar_bleue8/10Day dứt... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Day dứt... Left_bar_bleue10/10Day dứt... Empty_bar_bleue  (10/10)

Day dứt... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Day dứt...   Day dứt... Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 7:53 am

Nhưng mình đâu ăn nó để mà sống. Mất mát và đau thương ai mà tránh khỏi. Nhưng biết nhận ra nhược điểm và hậu qủa củ nó thì mình có thể đứng lên tìm lại cuộc sống được. Hãy buông tha cho những gì ta mất và cố giử lấy những gì tốt đẹp hơn. Sẽ không ai nói hoặc trách mắng bạn khờ. Nhưng sẽ xa lánh bạn khi bạn gục ngã vì không quên.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Day dứt... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Day dứt...   Day dứt... Icon_minitime

Day dứt...
Trang 1 trong tổng số 1 trang