Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xa anh em được gì?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
minhchang521
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
minhchang521

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : smiles to life,life will smile with you
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45617

Xa anh em được gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Xa anh em được gì?   Xa anh em được gì? Icon_minitimeFri Feb 17, 2012 12:19 pm

Thời gian trôi em tưởng mọi chuyện như thế là hết, vết thương lòng mà anh giành cho em những tưởng có thể ngủ yên, vậy mà hôm nay...
Xa anh em được gì? Câu hỏi đó luôn đánh thức tâm chí em mỗi khi nghĩ về anh, em được nhiều thứ lắm anh biết không? Sự chín chắn trong tình yêu, già giặn trong tính cách... Mọi người đều nói em thay đổi, nhưng cái quan trọng là họ yêu em của ngày xưa, mà em của ngày xưa đã chết theo tình anh.
Đang mải miết nhớ về những gì đã qua, em giật mình khi thấy anh, người đàn ông mà 7 năm nay em mong gặp mặt, quá khứ ngủ yên bỗng chỗi giậy, tình yêu của em, người đàn ông em yêu đây mà, anh khác quá, em không nhận ra nữa. Anh gầy và già đi nhiều, cái gì đã làm anh thay đổi, tình yêu, gia đình, cuộc sống... Tim em nhói đau khi anh nói rằng: vì em đấy ngốc ạ!
Em bật khóc, nước mắt tưởng chừng không thể rơi vì anh nữa, vậy mà hôm nay... Anh ơi! Vì em, vì em thật sao anh?
Ngày mình chia tay anh đã nói em phải sống, sống cho thật tốt, sống vì anh, anh sẽ sống thật vui tươi để ở đây em yên lòng không phải lo cho anh.
Anh đã rất nhớ em, bao nhiêu ngày xa em anh đều sống không vui vẻ như lời anh nói. Anh đã nói dối em, để em được yên lòng.
Giờ đây em đã có cuộc sống đầy đủ, một mái nhà êm đềm, một người chồng yêu thương em, một baby dễ thương, em đang hạnh phúc sao anh lại về và nói với em những lời làm em phải suy nghĩ.
Tại sao lại là vì em, chẳng phải ngày đó anh là người nói lời chia tay với em sao? Vì anh mà nước mắt em rơi, vì anh mà tim em tan nát. Vì anh em đã đi tìm hạnh phúc khác, vì anh mới có ngày hôm nay.
Anh hãy để em sống cuộc sống của em, đừng làm trái tim em rung động, đừng để nó phải suy nghĩ về anh nữa, em có nhiều thứ hơn anh, những thứ đó em phải đánh đổi mới có được
Hãy sống tốt anh nhé! Em sẽ nói lại câu nói mà anh đã nói với em: "mình chia tay không phải vì anh hay vì em, mà chỉ tại tình yêu của 2 ta không đủ lớn để vượt qua sóng gió cuộc đời"
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53320

Xa anh em được gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xa anh em được gì?   Xa anh em được gì? Icon_minitimeSat Feb 18, 2012 9:50 am

mình chia tay không phải vì anh hay vì em, mà chỉ tại tình yêu của 2 ta không đủ lớn để vượt qua sóng gió cuộc đời

câu nói này hay thật, cảm ơn bạn, bài viết rất thật và rất hay. chúc bạn luôn hạnh phúc với cuộc sống của mình, những gì đã qua chỉ là để nhớ chứ không phải để giày vò rồi đánh mất hiện tại.
[i]
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Xa anh em được gì? Left_bar_bleue8/10Xa anh em được gì? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Xa anh em được gì? Left_bar_bleue10/10Xa anh em được gì? Empty_bar_bleue  (10/10)

Xa anh em được gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xa anh em được gì?   Xa anh em được gì? Icon_minitimeSat Feb 18, 2012 10:03 am

Cuộc đời thật trớ trêu.
Hãy cố gắng sống vì gia đình thân yêu của mình nhé bạn. Quá khứ hãy gom vào kỷ niệm đừng bận tâm đến làm gì. Chỉ làm cho nó tan vở mà thôi không bù đắp được gì đâu. Chúc bạn và gia đình luôn hạnh phúc.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Xa anh em được gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xa anh em được gì?   Xa anh em được gì? Icon_minitime

Xa anh em được gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi LTH CQ52.08.0x....anh ước được 1 lần được đưa e sang Saint Petersburg ngắm mùa thu vàng....
» Được ông xã hôn, thèm chết đi được!
» HÃY CHO EM ĐƯỢC LÀM EM GÁI ANH NHE!
» Lời nói muộn màng
» Nếu được làm lại