Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bube_maiyeuanh
Thành viên mới
Thành viên mới
bube_maiyeuanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Luôn là chính mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43993

Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!   Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 10:09 pm

Khi em viết những dòng này cũng là lúc em đã mất anh mãi mãi phải không anh?
Anh à, có lẽ đây sẽ là dòng entry cuối cùng em viết cho anh. Em quá mệt mỏi để níu giữ tình cảm này. Định mệnh cho ta gặp nhau nhưng mà số phận và nghịch cảnh trớ trêu không cho ta bước tiếp. Thôi thì mình buông tay nhau ra nhé, rất nhiều người con gái tử tế đang chờ đợi anh đấy. Nghĩ cũng buồn cười nhỉ? Người con gái tử tế ư? Vậy hoá ra trong mắt anh, em mãi mãi là 1 đứa con gái không ra gì. Em đã tự nhủ chỉ cần em cố gắng là em có thể thay đổi tất cả nhưng em sai thật rồi anh ạ. Em quá ngốc, quá mù quáng. Em đã nghĩ anh cao thượng lắm. Nhưng em không trách anh đâu. Thật đấy. Em chỉ hận cái cuộc đời này bất công với em thôi. Dù sao mọi chuyện cũng là quá khứ rồi anh nhỉ?
Trong quá khứ ấy mình đã yêu nhau thật lòng đúng không anh? Trong quá khứ ấy rất nhiều lần mình đã khóc vì nhau đúng không anh? Nếu được lựa chọn lại em sẽ không bao giờ gặp anh đâu. Đau đớn và tủi thân lắm anh ạ... Nhưng công bằng mà nói thời gian bên anh là quãng thời gian hạnh phúc nhất em đã từng có. Cám ơn anh vì tất cả.
Anh nhất định phải hạnh phúc và thành công trên con đường anh đã chọn đấy nhé. Em chỉ có thể bước cùng anh đến đây thôi. Em buồn nhưng em sẽ không khóc đâu anh ạ. Em trưởng thành rồi và em sẽ không còn là em của những ngày tháng yêu anh nữa.
Hình như em lại dối lòng mình anh ạ, nước mắt ở đâu cứ trào ra. Nó làm cổ họng em nghẹn đắng. Em biết là mình đang nhớ anh. Em xin lỗi!
Hãy cho em bắt đầu 1 cuộc sống mới...Không có anh...không có nước mắt...không có sự giả dối và thương đau.
Em hiểu rằng em chẳng là gì trong trái tim anh cả? Không có em anh sẽ lại đi tìm những người con gái khác? Những người con gái được xem là tử tế chứ không giống em đúng không anh? Vậy đấy...rồi anh sẽ tìm được thôi anh nhỉ? Em mong sau này anh sẽ không làm người con gái anh yêu bị tổn thương giống như anh đã từng tặng nó cho em.
Em sẽ hạnh phúc anh ạ. Em quên anh đây
Tạm biệt nhé người yêu trong quá khứ...!

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Wed Apr 11, 2012 7:27 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Sữa chính tả, thêm màu.)
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Left_bar_bleue1/10Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Left_bar_bleue2/10Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!   Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 10:28 pm

tại sao con người ta luôn muốn mình được làm một cái gì đo trong ai đó nhỉ? yêu đôi lúc không phải là đánh đổi, mà là cho đi. vậy lên hay cho đi và nhẹ nhàng như điều đáng nể. hay vui vẻ. hay đối diện với thwucj tại. đối diện với ngày mai. bởi thời gian làm ra cái mới chứ không chỉ tạo ra qua khứ.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Hikaru8x
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hikaru8x

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Yêu mãi em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 44258

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!   Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 11:21 pm

Tình yêu luôn có nụ cười và nước mắt, cho dù anh không nói nhưng anh vẫn đau em ạ
Mỗi lúc em buồn, mỗi lúc em cần có ai bên cạnh nhưng lại không phải là bờ vai anh,
Anh muốn lắm là người ôm em vào lòng, an ủi vỗ về em, nhưng sao chân anh không bước khi nhìn em đã bên người rồi
Quá khứ, không có quá khứ thì đâu có hiện tại tương lai
Hãy luôn hạnh phúc với lựa chọn của mình em nhé
Chúc em hạnh phúc
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Left_bar_bleue8/10Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Left_bar_bleue10/10Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!   Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 7:43 am

Tình yêu không thể cưởng ép được bạn à. Hãy mạnh mẻ lên nhé. Dù sao thì cũng may mắn vì mình biết yêu thương rồi bạn à. Chúc bạn vui tươi và tự tin hơn trên con đường phía trước.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!   Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào! Icon_minitime

Có bao giờ anh biết em yêu anh nhiều như thế nào!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yêu Anh nhiều, Không để Anh Biết!
» Em không biết rằng mình lại yêu anh nhiều đến thế!
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!