Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Valentine không có anh!!!...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

Valentine không có anh!!!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Valentine không có anh!!!...   Valentine không có anh!!!... Icon_minitimeSat Feb 04, 2012 9:35 am

Anh àk, anh biết không? Anh quan trọng với em biết dường nào, em quyết định rời xa anh để anh có thời gian đi tìm hạnh phúc cho riêng mình. Anh biết không lúc nói ra những lời vô tình đó, tim em đau đớn biết bao, nước mắt không biết từ đâu nó cứ muốn tuông ra, nhưng em dằn lòng không khóc, không thể khóc trước mặt anh. Để anh nghĩ rằng em thật sự không còn yêu anh nữa. Định mệnh vô tình để chúng ta gặp nhau, yêu nhau đến thế rồi cung chính định mệnh khiến chúng mình không thể bên nhau suốt cuộc đời này. Em ước gì mình sinh sớm hơn 1 năm hay trễ 1 năm để có thể ở bên anh. Mẹ nói mình không thể bên nhau vì em và anh không hợp tuổi, những quy luật vô tình của định mệnh đã khiền biết bao nhiêu người yêu nhau phải xa nhau như vậy hả anh? Anh có hiểu được cho em không? Có nhiều lúc em muốn nói với mẹ, em yêu anh rất nhiều, em có thể bất chấp tất cả để được yêu anh, để được bên anh suốt đời, nhưng em không thể làm đứa con bất hiếu, không thể vì tình cảm riêng tư của mình làm cha mẹ đau lòng. Từ nhỏ đến lớn em chưa làm được gì cho cha mẹ hết. Anh có hiểu cho em, có thông cảm cho những gì em làm không?
Ngày mình chia tay, anh ôm em thật chặt, anh nói"bảo anh quên em, nhưng làm sao quên được hả em?" em cũng thế, mình đã có với nhau quá nhiều kỉ niệm anh àk, những nụ cười khi hạnh phúc và cả những giọt nước mắt khi giận hờn. Làm sao có thể quên được phải không anh? Mùa xuân này là mùa xuân thứ 4 chúng mình wen nhau rồi anh nhỉ? Không biết anh còn nhớ không? Sắp tới ngày valentine rồi, năm nay valentine sẽ không còn ý nghĩa gì nữa, vì em chẳng còn anh bên cạnh. Em sẽ không mất nhiều thời gian để nghĩ ra chỗ đi chơi, nghĩ sẽ tặng anh quà gì, và tự mình đoán mò quà tặng năm nay của anh là gì nữa?
Từ khi chia tay nhau, lúc nào em cũng nhớ anh, chưa bao giờ em nhớ anh nhiều như thế, em chỉ biết vùi đầu vào công việc, làm cho bản thân không giây phút nào được nhớ đến anh. Em sợ ngày chủ nhật vì em chẳng làm gì cả, ngồi một mình trong phòng biết bao nhiêu hình ảnh, những kí ức, những kỉ niệm về anh cứ hiện ra, em dặn lòng đừng nghĩ tới, nhưng chúng cứ xuất hiện trong đầu, em ước gì mình nằm xuống và ngủ một giấc dài vô tận, để chẳng còn đau đớn những khi nhớ đến anh. Không biết giờ này anh đang làm gì? Chắc đã quên em rồi anh nhỉ? Nhớ làm gì người mang cho anh nhiều đau khổ đến thế.
Ngày chia tay anh chúc em tìm được hạnh phúc, nhưng anh biết không anh chính là hạnh phúc của em, là cuộc sống của em đó. Em không thể yêu ai, không thể tìm thấy hạnh phúc từ 1 ai khac ngoài anh.Chính em đã từ bỏ hạnh phúc của mình, valentine này vắng anh rùi, sẽ không còn bất ngờ nào nữa, valentine chẳng còn ý nghĩa gì với em nữa...
Tối qua em lại nằm mơ thấy anh, thấy anh và em đang trồng hoa trước nhà, một vườn phong lan thật đẹp giống như ước mơ của anh ngày trước, anh biết em thích trong nhà có thật nhiều hoa, hoa gì cũng có, chiều nào anh và em đi làm về mình sẽ cùng nhau tưới hoa nè, cùng chăm sóc con chúng ta, ngôi nhà nhỏ sẽ tràn ngập hương hoa,và tiếng cười của trẻ con, thật hạnh phúc, anh ước mơ ngày đó đến thật nhanh. Nhưng giờ đây tất cả chỉ là mơ ước thôi, sẽ chẳng bao giờ có thật. Tự nhiên tim em đau quá, có thứ gì đó làm em không thở nỗi.... Anh àk,valentine này em sẽ không ra ngoài đâu vì sợ gặp anh và người con gái khác bên nhau, sợ đi qua những con đường kỉ niệm của hai đứa và sợ lại nhớ về anh...
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Valentine không có anh!!!... Left_bar_bleue10/10Valentine không có anh!!!... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Valentine không có anh!!!... Left_bar_bleue10/10Valentine không có anh!!!... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine không có anh!!!...   Valentine không có anh!!!... Icon_minitimeSat Feb 04, 2012 6:43 pm

tất cả chỉ là quá khứ, hãy mạnh mẽ đối mặt với thực tại chị nhé, chúc chị sớm vui trở lại chị nhé!
huyhanoi
Thành viên mới
Thành viên mới
huyhanoi

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tôi tự tin chinh phục mọi thử thách
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45836

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine không có anh!!!...   Valentine không có anh!!!... Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 8:06 pm

nhờ bài viết này mình cũng thấy buồn.vì hoàn cảnh rất giống mình,bọn mình đã chia tay được mấy tháng sau 3 năm yêu nhau.và người nói lời chia tay cũng chính là mình,nhưng có lý do mà ko thể nói với người yêu được.người đó còn nói với mình khi nào anh đi lấy vợ lúc đó em mới đi tìm hạnh phúc cho riêng mình.hic nghe câu nói đó mà tim mình nhói đau
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Valentine không có anh!!!... Left_bar_bleue1/10Valentine không có anh!!!... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Valentine không có anh!!!... Left_bar_bleue2/10Valentine không có anh!!!... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine không có anh!!!...   Valentine không có anh!!!... Icon_minitimeTue Feb 14, 2012 9:29 am

nhìn đề mục mình sực nhớ ra valentine không có em !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine không có anh!!!...   Valentine không có anh!!!... Icon_minitime

Valentine không có anh!!!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Valentine không anh
» Valentine em nhớ anh.
» Have Valentine' Day
» Valentine sắp đến rồi!
» Valentine với bức thư tình dài... 25 mét