Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đánh mất hạnh phúc

Go down 
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Đánh mất hạnh phúc Left_bar_bleue8/10Đánh mất hạnh phúc Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Đánh mất hạnh phúc Left_bar_bleue10/10Đánh mất hạnh phúc Empty_bar_bleue  (10/10)

Đánh mất hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Đánh mất hạnh phúc   Đánh mất hạnh phúc Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 1:14 am

Nơi dấu chân tìm lại.
Kí ức của ngày xưa.
Tình cờ cơn gió nhẹ.
Ru hồn qua cơn mê.

Em à..! Mình xa nhau cũng lâu rồi em nhỉ? Một năm cũng không phải là khoảng thời gian dài lắm để chôn vùi đi những kỷ niệm của hai đứa mình. Thời gian trôi qua cứ âm thầm và lặng lẽ. Mà dường như anh vẫn nhớ về em và yêu em da diết. Giờ đây anh mới biết được em quan trọng với anh đến chừng nào. Muốn cố quên em thật nhiều nhưng anh không thể nào quên được. Muốn em quay trở về nhưng anh chẳng biết phải làm gì. Anh vô dụng lắm phải không em? Chia tay em chia tay mối tình đầu mà sao khó gạt bỏ đi qúa khứ đến vậy chứ? Anh đã tìm lối thoát cho mình để bước đến một tình yêu khác. Nhưng tình yêu đó với anh không là một sự xuôi chảy như anh đã có với em. Cảm giác thật khó chịu khi đi bên người mình yêu mà không tin tưởng vào tình yêu của người. Anh sợ đau khổ vì tình lắm em à, nỗi đau mà em đã tặng cho anh cách đây một năm vẩn điều khiển suy nghỉ của anh.
Nhiều lần nhìn thấy em muốn kêu tên em cho lòng thanh thản nhưng dường như anh chẳng còn chút sức lực để gọi em hai tiếng Tưởng ơi...! nữa. Lặng lẽ bước qua em, qua nỗi đau và nuối tiếc anh mới thấy rằng mình qúa tồi tệ. Phải chăng anh mù quáng, phải chăng em là nỗi đau của anh. Em đã không thật lòng với tình yêu mà anh đã dành cho em, mà sao anh vẫn hoài nhung nhớ. Làm sao để cố quên được một người mà mình hết lòng yêu thương được chứ? Tưởng em..! Dù em có như thế nào đi nửa thì anh sẽ mải khắc ghi hình bóng em trong trái tim này. Anh sẽ không trách và oán hờn em. Anh sẽ không hối hận khi yêu em để chung thành với lời hứa anh đã hứa với em. Chỉ biết cầu chúc cho em sống yêu thương êm ấm bên người chồng em đã chọn. Chúc em hạnh phúc.

Gửi đến em Lương Thị Tưởng. Thường Xuân-Thanh Hóa
http://www.vuonyeuvn.com

Đánh mất hạnh phúc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cầu mong em được hạnh phúc
» Hạnh phúc chưa trọn vẹn...
» Cuộc đời con cần...! Hạnh phúc mái ấm gia đình.
» Gửi Người Đã Mất
» Mất 5 bài viết