Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em & Anh - Không Trọn Vẹn

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49056

Em & Anh - Không Trọn Vẹn Empty
Bài gửiTiêu đề: Em & Anh - Không Trọn Vẹn   Em & Anh - Không Trọn Vẹn Icon_minitimeWed Feb 08, 2012 2:33 pm

Đâu phải là ngốk ...
Đâu phải là khờ ...
Đến mức không piết mình đang cản trở hạnh phúc người khác ..
Con trai là thế s? - Là một thứ j đóa tham lam đến mức khó tưởng ..
Yêu anh nhiều ... h nhận lại được nhìu khổ đau ...
Sao v.?

Sao lại mang 1 người nữa ... đẩy người ta vào chỗ của em? Đìu đóa làm anh vui àk ? Hay đơn thuần anh đến pên người ta cho vui ? Rồi lại qay về pên em

Lòg pao dug uf kon người kóa hạn đóa a àk! Hết người này tớu ng` khác ... Liệu ai là chỗ cho anh dừng chân ? Đôi chân mỏi mệt, cạn khô dòng nước mắt, gạt lệ ... nhủ với lòng: Anh không xứng đáng

Đã pao h a piết sngĩ cho e chưa? ...Một người tin tưởg a - Một người yêu a. Để rồi nhận đc kái j hả? - Đau đớn mỉm cười vì p' mỳh k fải lè kẻ duy nhất. T.y uf a cao cả qá ház ... Cao cả đến mức e đyn lên vì nóa đấy!

e là người a yêu - Đúng !
cô ta là người a thương - Không sai =.="
Vậy còn người đag kiu a = ck` kia kìa. Đừng pảo a cũg yêu ng` đóa?

Bao nhiu đó thời gian chắc không đủ để e "cảm hóa" đc kon người như a. Em p' mình k fải là chỗ dừng chân của a... nên buộc lòg a fải đi tiếp
Ngay lúc này, e sẽ tránh xa a ra : càng lâu đc bao nhiêu thỳ kàng tốt [ hơu pị khó - nhưng sẽ kố ] ... e nên im lặng hơn là lên tiếng. Em không muốn hỏu a vì e p' a vẫn sẽ trả lời :" Chỉ là giỡn" . Ừ! thỳ là giỡn. Vậy chắc em kũg không ngoại lệ đâu a ház [ Với em, anh cũng đùa ]
Sự kố gắng... Sự vun đắp ... Sự dồn nén ...
Bâygiờcũngphảiđượcgiảithoátchứ !

Những gì a lèm choa e lúc này. Em sẽ hiểu như là cái hậu quảmà e nhận được sau những lần "làm trò hại người khác". Một lần này thôi ... Chỉ một lần này e sẽ thậc lòg choa đến fút chót ... Cũng sẽ là dặn lòg để nhữg lần lo lắng, nhữg nỗu lo sợ không thể vây quanh e đc nữa

Ai đóa bảo: "Yêu anh, em sẽ khổ"
Ai đóa bảo: "Sống giả tạo như ngày xưa dùm đi! Tui ghét pà bây giờ lắm"

Chính em cũng gét em bây giờ lắm chứ. Từ lúc nào, em không còn là chính em nữa.Là những khoảng lặng trong ngày, là sự tha thứ đến đau đớn, là những lần mún đyn lên vì nhớ anh, là những khi hp vì có đc anh, ... và những lần khổ đau vì không thể chịu đựng được những điều đó.

Nên nhớ, em chưa bao giờ giận anh một cách vô cớ đâu. Cái gì cũng có lý do của nó cả, chẳng qua em không muốn nói, ... em không muốn nghe lời giải thích của anh nữa. Một lần, em đã tin. Kúi kùng thỳ s? Em không ... không thể tin được nữa

Bây giờ thỳ em mứi hỉu, nỗi đau lớn nhất trong em là đã vô tình yêu anh quá nhiều ... Mong sao những lúc vô tâm sẽ quay trở về bên em để em trở nên vô cảm, mạnh mẽ hơn

Một lần cuối nhé ...♥
- Một lần cuối cho những hi vọng mong manh của em đc trọn vẹn
- Một lần cuối cho những hạnh phúc bên anh không còn đắng
- Một lần cuối cho em đau ... đau thậc nhiều

Để rồi sau này ...♥
- Em sẽ típ tục con đường của mình - Là giả tạo, là chủ sở hữu của tình yêu giả dối
- Sẽ là lúc ... Em không cần đến hạnh phúc
- Em sẽ không phải đau ... mà niềm đau là của người khác

p/s:
♥ Ước cho chiếc lá vàng xa.......Không giống như cuộc tình ta
Bay đến một nơi nào đó tận phương trời ... Đừng đánh rơi những kí ức đã từng tồn tại

http://nhacuachuot.hi5.com

Em & Anh - Không Trọn Vẹn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» không có gì là trọn vẹn
» Yêu thương không trọn vẹn..
» Đừng để em nhặt mành yêu thương không trọn vẹn…
» Cuộc tình này rất tiếc đã không trọn vẹn... Nhưng T tự hào về nó...
» Thơ sưu tầm