Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em thương yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Em thương yêu Left_bar_bleue8/10Em thương yêu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em thương yêu Left_bar_bleue10/10Em thương yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Em thương yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Em thương yêu   Em thương yêu Icon_minitimeWed Feb 08, 2012 12:15 am

Em thương yêu!
Hãy cho anh gọi như vậy một lần cuối nhé... vậy là hết rồi, một tiếng"em yêu anh" anh chưa bao giờ và cũng không bao giờ được nghe em nói trọn vẹn nữa rồi... chiều thu hôm nay ảm đạm quá, con đường chiều nay lá vàng bay nhiều hơn... lòng anh như lá vàng bay và mang theo một nỗi niềm khó tả... một cõi lòng như chứa cảmột trời thu...
vậy là con đường này chỉ còn lại mình anh... giờ đây em đã không còn cùng anh chung bước vì em đã quên một lối về cùng nhau... em đã rẽ qua một lối khác xa rồi... con tim chúng mình đã lỗi nhịp cùng nhau... giờ đây em đã tìm được cho mình một nhịp đập trái tim khác một tình cảm mới, em hãy vui lên nhé... tình yêu mình đừng nên cưỡng cầu mà phải không em...
tuy là mình không cùng nhau chung bước nữa, nhưng anh sẽ vẫn luôn dõi về em... cầu mong cho em luôn được an vui và hạnh phúc... đó cũng chính là niềm vui của anh...
Anh không có trách em đâu... và anh hứa với em là anh không buồn đâu... anh bị ngã gục rồi, nhưng mong em yên tâm, anh sẽ cố đứng dậy được mà... anh sẽ luôn cười cho em vui... anh sẽ từ xa nhìn em hạnh phúc... cầu chúc em và người em yêu mãi mãi bên nhau...
Đêm nay bầu trời tĩnh mịch quá, văng vẳng xa xa tiếng nhạc vàng rên rỉ
"... Người đã quên rồi sao ta còn nhớ
Người đã quên ta vẫn còn nhớ hoài ..."
Đắng.....
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Em thương yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thương yêu   Em thương yêu Icon_minitimeWed Feb 08, 2012 12:20 am

Anh yêu thương!!!
Em cũng xin lần cuối được gọi anh như thế....để rồi em sẽ dành tất cả tình cảm của mình cho một người khác....như em đã từng dành cho anh.....anh đã không ngó ngàng gì tới tình cảm của chúng ta trong một khoảng thời gian quá dài.....anh nói đúng...em đã yếu đuối để tình cảm của chúng ta lung lay......em không trách anh.....dẫu sao thì cũng có một thời anh đã dành hết ngọt ngào cho em....bấy nhiêu đó kỉ niệm cũng vui rồi anh nhỉ....cảm ơn anh đã an ủi động viên em trong lúc em sụp đổ nhất........em không thể quay lại ,,, không thể đỡ anh trên đôi tay nhỏ bé này được... xin anh tin em đã viết những dòng chữ này với dòng lệ đè nén.....em đã tự hỏi mình sao anh không cứng rắn....không có hướng niệm nào cho cuộc tình hai đứa....hay tại vì sự theo đuổi của người khác như ngọn gió làmdập tắt chút lửa tình yêu này...........em đã tập tin rằng anh yêu em là chân thành.....nhưng không, anh đã không thắng đượcnhững rào cản trước mắt.........em cố hiểu rằng,,, anh chỉ vì trách nhiệm và công việc.....chứ không phải vì cô ấy.....anh đã gieo cho em niềm hy vọng rất nhiều....anh có hiểu không...
Em đã rất trân trọng tình cảm của chúng ta....em đã từng khóc thật nhiều khi đối diện với nơi chúng ta qua.....nhưng đến hôm nay thì.....đợi anh phát hiện ra rằng anh cần có tình cảm của em...cũnglà lúc....em xin lỗi.....em biết làm sao hơn...
Anh nên chăm sóc cô ấy nhiều hơn....nếu có rắc rối trong cuộc sống...em vẫn mong anh chia sẽ điều đó với em.... Cảm ơn anh và lần nữa em xin được...xin lỗi anh...
Chua !!!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Em thương yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thương yêu   Em thương yêu Icon_minitimeWed Feb 08, 2012 12:23 am

Cảm ơn em,
Anh vui lắm, như vậy là cuối cùng anh đã được nghe những lời tự tận đáy lòng của em mà mấy ngàynay em có thể ngại mà không nói thẳng cho anh biết. Những điều anh nói, anh đã nói với em rồi... em vui là anh vui!
Chúng mình không ai có lỗi đâu em, chỉ là mình không có duyên nợ cùng nhau mà thôi... Anh sẽ nhớ mãi kỷ niệm này, những ngàytháng có em.
Cầu mong là người ấy sẽ tốt với em... Xin chúc em hạnh phúc.
Chân thành!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Em thương yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thương yêu   Em thương yêu Icon_minitimeWed Feb 08, 2012 12:25 am

Cảm ơn em,
Anh vui lắm, như vậy là cuối cùng anh đã được nghe những lời tự tận đáy lòng của em mà mấy ngàynay em có thể ngại mà không nói thẳng cho anh biết. Những điều anh nói, anh đã nói với em rồi... em vui là anh vui!
Chúng mình không ai có lỗi đâu em, chỉ là mình không có duyên nợ cùng nhau mà thôi... Anh sẽ nhớ mãi kỷ niệm này, những ngàytháng có em.
Cầu mong là người ấy sẽ tốt với em... Xin chúc em hạnh phúc.
Chân thành!
Sponsored content

Em thương yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thương yêu   Em thương yêu Icon_minitime

Em thương yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang