Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi người con gái tôi yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi người con gái tôi yêu Left_bar_bleue8/10Gửi người con gái tôi yêu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gửi người con gái tôi yêu Left_bar_bleue10/10Gửi người con gái tôi yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Gửi người con gái tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người con gái tôi yêu   Gửi người con gái tôi yêu Icon_minitimeMon Feb 06, 2012 9:20 pm

Lệ à cũng hơn một tuần trôi qua, một khoảng thời gian không ngắn mà cũng không quá dài, thời gian đủ để anh nhận ra những việc anh nên làm.
Ngày nào cũng vậy, không lúc nào anh không nghĩ về em. Anh cầm chiếc điện thoại, anh muốn nhắn tin, gọi điện cho em nhưng anh không biết phải nói như thế nào. Trong trái tim anh luôn muốn biết những ngày qua em khỏe không, em sống ra sao, có tốt không?
Hôm nay anh quyết định viết những dòng tâm sự này, bằng những nét chữ với tâm trạng đầy cảm xúc, một tâm trạng luôn thương nhớ một người, một người mà anh đã và đang yêu với cả trái tim mình. Những kỉ niệm trong anh luôn hiện về, anh nhớ em nhiều lắm. Ở bên cạnh em, anh rất hạnh phúc, hạnh phúc đơn giản đối với anh chỉ là được đi bên cạnh em, được nhìn em cười, thấy em vui đùa. Kể cả những lúc em khóc, anh là người lau những giọt nước mắt lăn trên đôi má hồng của em, được nắm tay em thật chặt, giúp em vượt qua những cơn đau về thể xác lẫn tâm hồn.
Anh không phải là người con trai lý tưởng nhưng anh yêu em bằng lòng chân thành, anh luôn mong muốn những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em. Anh và em hiện tại đã không liên lạc với nhau, nhưng anh luôn dõi theo những bước chân em đi, không phải để anh cười nhạo khi em vấp ngã, không phải để anh vui vẻ khi em hạnh phúc, mà chỉ bởi một điều đơn giản, em là người con gái anh yêu.
Cầu mong cho em sẽ tìm được người như tôi đã yêu em...
Trong cuộc đời này, có lẽ anh sẽ không thể yêu người con gái khác. Khi quen em, em là người mang lại cho anh thấy cuộc sống này tươi trẻ ra sao, bao điều mới mẻ được khám phá, em mang lại hạnh phúc cho anh, chứ không phải là muộn phiền, khổ đau như em nghĩ. Anh lúc nào cũng tin tưởng em, tin tưởng em chứ không phải anh tin tưởng cô bạn thân của em. Anh chọn con đường ra đi để em tìm được người hoàn hảo hơn anh như em đã từng mơ.
Ở một nơi nào đó, cầu mong cho em sẽ tìm được người như tôi đã yêu em. Chúc em luôn hạnh phúc-người con gái anh mãi yêu!
Khi anh đọc bài viết " Em đã làm anh mệt mỏi " anh có cảm giác rằng người viết bài đó chính là em, em chưa bao giờ làm anh mệt mỏi, anh rất hạnh phúc khi có em bên cạnh. Rồi tình yêu em sẽ trở lại với với em, bởi vì chưa bao giờ anh hết yêu em. Hãy sống vui vẻ, mạnh khỏe, để khi gặp lại tình yêu chúng ta sẽ lớn dần lên mãi.
Yêu em nhiều lắm- Tình yêu của anh!
http://www.vuonyeuvn.com

Gửi người con gái tôi yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nếu có kiếp sau! anh vẫn yêu em!
» Gửi người yêu củ
» Gửi chồng người ta (^_^)
» Gửi Người Đã Mất
» Gửi Duyên