Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sự thật là vậy sao anh?

Go down 
longcon
dao thi quyen
6 posters
Tác giảThông điệp
dao thi quyen
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55190

sự thật là vậy sao anh? Empty
Bài gửiTiêu đề: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 8:45 am

Anh yêu!có lẽ những lời tâm sự của em giờ này đây anh sẽ không bao giờ cảm nhận được bởi trái tim anh không còn dành cho em nữa.Mọi chuyện đến thật bất ngờ và em không thể tin được đó là sự thật.Em đã tin anh và chỉ biết tin trao cho anh cả niềm tin không một chút nghi ngờ vậy mà giờ đây niềm tin đó đổi lại là sự dối trá.Em đau lòng lắm anh à trái tim như muốn vở tung ra.Tại sao chứ anh ?em chỉ muốn hỏi anh tại sao lại vậy nhưng em không muốn anh giải thích.Vì em biết câu giải thích của anh là lời xin lổi và em ghét nhất là lời xin lổi của anh.Đúng là em rất yêu anh nhưng không lẻ chỉ vì điều đó mà anh nở đối xữ với em như vậy anh.Bao ngày qua bên nhau có biết bao kỉ niệm êm đềm và hạnh phúc anh quên hết rồi sao anh?Tại sao anh cứ mãi dối lừa em vậy ạnh thục sự tình cảm của anh dành cho em những ngày qua là gì hã anh tình yêu hay là gì vậy.Em không thể hiểu nổi nữa anh ơi anh đừng như vậy được không anh ...!em không biết trong trái tim anh giờ này em là như thế nào song em biết một điều bên cạnh em anh còn có thêm một người con gái khác ma người này anh từng nói với em là anh không yêu.Trời ơi sao lại lắm trái ngang đén vậy chứ.Khi tối,em rất vui và hạnh phúc nhưng đó là niềm vui và hạnh phúc trong đau khổ.Anh có biết em thuơng anh lắm không trời mưa và lanh nhưng anh vẩn đến bên em để rồi bị trúng gió anh nằm đó chăm soc anh mà nước mắt rơi ....em xin lổi anh em không tò mò muốn xem điện thoại của anh đâu nhưng...có lẽ ong trời đã sắp đạt cả rồi vì vậy mà em biết được sự thật đau đơn đó.........anh à nói mãi cũng chỉ thêm buồn thôi thì em cứ im lặng vậy để cả hai đề được thoải mái chỉ mình em dau khổ là đươc rồi.Có thể em sẽ không làm tình yêu của em lớn dần trong trái tim anh được nhưng em biết trong trái tim em tình yêu của em dành cho anh vẫn không thay đổi và ngày càng được đong đầy hơn mổi ngày.Nhưng dù thế nào thì anh hãy nhớ rằng em yêu anh và nhớ anh tùng giây tùng phút.TRên đòi này em sợ nhất là mất anh nhưng có lẻ em dã mất anh thạt sự rồi....cầu mong anh được hạnh phúc như anh mong muốn.Anh à hãy sống thật vui nghe anh em sẽ không làm phiền đến anh nữa đâu .Trong trái tim em anh vãn là người duy nhất em yêu.EM YÊU ANH NHIỀU myhappy à .ANH CHÍNH LÀ NIỀM HẠNH PHÚC CỦA EM DÙ BIẾT GIỜ CÓ NÓI LẠI CŨNG LÀ NHỮNG LỜI NÓI THƯA NHƯNG EM VẨN MUỐN NÓI.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 10:08 am

" ngày chia tay em lau khô nước mắt...tình đôi ta thôi như vỡ tan..thuyền yêu đương nay trôi mau..quên đi dòng sông vắng"
Em ơi - xa cách và thời gian
Giữ lại cho anh qua chắt chiu, sàng lọc
Mang dấu ấn của nhau điều tốt đẹp
Kỷ niệm này sẽ sống mãi từ nay
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
sự thật là vậy sao anh? Left_bar_bleue0/0sự thật là vậy sao anh? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
sự thật là vậy sao anh? Left_bar_bleue0/0sự thật là vậy sao anh? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 10:19 am

Có người nói "yêu mà chưa được khóc vì yêu thì chưa phải thực sự yêu". Chuyện tình của bạn thật buồn. Mong bạn hãy sáng suốt tìm hiểu. Đừng để đánh mất những gì thuộc về mình và cũng đừng níu kéu những gì không là của mình. Cảm ơn bạn đã tâm sự với chúng tôi và chúc bạn nhanh chóng tìm lại được niềm hạnh phúc cho riêng mình.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 10:33 am

sự thật phũ phàng quá,ai cũng được người yêu nói lời chia tay nhưng với em thì cuối cùng cũng không có được 1 lời nói cuối cùng của anh dù đây là lời nói có lẽ sẽ làm em đau lắm.em không giữ được anh bên cạnh,em đã thật sự mất anh rồi...cầu mong anh được hạnh phúc như mong muốn,hãy sống vui vẻ nha anh.trong em bây giờ anh chỉ là những kỉ niệm buồn và khó phai qua,nhưng em sẽ cố gắng sống tốt hơn.
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55194

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 12:44 pm

tinh yêu là gì tớ cũng không biết nữa...cuôọ tình của bạn thâạ nhiều nứơc mắt phải không... giờ đây chỉ là kỷ niệm...ban hãy giữ mãi nó trong tim nhé
"muônđờ em vẫn mãi yêu anh..nhưng là yêu trong giấc mơ thôi"
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ
Điểm : 55072

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeThu Mar 19, 2009 9:31 pm

Tình yêu luôn là con dao 2 lưỡi bạn biết không? Tất cả cũng chỉ là những lời hứa nhưng con người ta khi hứa rùi sẽ không còn nhớ nữa đâu, nhắc lại cũng chỉ thêm đau lòng mà thui, phải không bạn!!!
Chia tay mà không có 1 lời từ biệt như vậy tôi biết sẽ là rất đau nhưng.. chính tôi cũng đã rơi vào trường hợp đó rùi nên tôi cũng có thể hiểu cho tâm trang của bạn khi bạn thể hiện nó wa từng lời tâm sự này!!!
Biết là sẽ rất đau nhưng bạn hãy chúc cho người ấy hạnh phúc đi, rùi sẽ có 1 ngày nào đó bạn cũng sẽ tìm lại được cho mình 1 tình yêu chân thành hơn và người đi bên bạn trong suốt cuộc đời sẽ xứng đáng với tình yêu mà bạn đã dành cho họ...!!!

meocon1129
motthoiyeuem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Điểm : 54458

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitimeFri May 01, 2009 2:00 pm

Cuộc sống ai củng phải chải wa nhưng đây khổ và có nửng giọt nước mắt.Mình củng ko bít nói gì hơn chỉ chúc bạn vượt wa tất cả vả bỏ lại cái tình yêu mà người đó ko thật sự trao hết cho bạn mà còn chia sẻ với người khác.
Hãy bỏ lại tất cả và hãy tìm cho mình một người,một người trao cho bạn một tình yêu chọn vẹn ko có sự chia sẽ.
Chúc bạn sẽ tìm lại được chính mình và có một nữa khác thật sự của mình
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật là vậy sao anh?   sự thật là vậy sao anh? Icon_minitime

sự thật là vậy sao anh?
Trang 1 trong tổng số 1 trang