Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phải làm sao để anh hiểu được em?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56419

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Phải làm sao để anh hiểu được em? Left_bar_bleue6/10Phải làm sao để anh hiểu được em? Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Phải làm sao để anh hiểu được em? Left_bar_bleue8/10Phải làm sao để anh hiểu được em? Empty_bar_bleue  (8/10)

Phải làm sao để anh hiểu được em? Empty
Bài gửiTiêu đề: Phải làm sao để anh hiểu được em?   Phải làm sao để anh hiểu được em? Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 2:48 pm

Cơn mưa chiều rả rích, từng giọt mưa rơi rơi làm cho em thêm nhớ anh. Có lẽ nào ta đã thực sự mất nhau?
Nhà anh nghèo,anh lại sớm mồ côi cha. Anh và mẹ sống nương tựa vào nhau trong một ngôi nhà ẩm thấp. Chính vì nhận biết được hoàn cảnh của mình nên anh rất chịu khó. Ngoài giờ làm việc ra, anh còn kiếm thêm việc để làm. Thông cảm và cảm phục anh, em đã yêu anh từ lúc nào không hay biết. Em luôn tìm cách để giúp đỡ anh mỗi khi anh gặp khó khăn, nhưng những lần như thế anh lại từ chối và xua đuổi em. Em đã bỏ qua lòng tự trọng của mình mà lại tìm cách giúp đỡ anh. Anh đã mắng em, nói em đã xúc phạm đến lòng tự trọng của anh.
Tại sao anh lại có thể nói thế với em kia chứ?. Dù sao tình cảm của em dành cho anh xuất phát từ tình yêu kia mà, sao lại có thể là thương hại được. Và anh đã quyết định rời xa em, anh đi đâu em cũng không hay biết, chỉ biết anh để lại lời nhắn cho em:CHÚC EM HẠNH PHÚC. Em không muốn điều đó. Em yêu anh, chẵng lẽ điều ấy là có tội sao?
ThanhThanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ThanhThanh

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55274

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làm sao để anh hiểu được em?   Phải làm sao để anh hiểu được em? Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 3:22 pm

Đàn ông là như vậy đó bạn, họ rất có lòng tự trọng, với hoàn cảnh như anh ấy thì lòng tự trọng sẽ rất cao, một chút chăm sóc, một chút yêu thương cũng đủ để họ cảm thấy chạnh lòng, họ sẽ nghĩ đó là lòng thương hại( cho dù với bạn rất thật lòng). Với tình yêu chân thành mà bạn đã dành cho anh, mình hi vọng một ngày nào đó anh sẽ nhận ra và sớm trở về bên bạn. Có thể bây giờ anh vẫn chưa sẵn sàng đón nhận tình yêu đó, có thể anh ấy đang muốn làm một việc gì đó để cải thiện cuộc sống, rồi anh ấy sẽ quay trở về bên bạn thì sao? Hãy luôn đặt một hi vọng bạn nhé. Chúc bạn tất cả
motthoiyeuem
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54758

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làm sao để anh hiểu được em?   Phải làm sao để anh hiểu được em? Icon_minitimeFri May 01, 2009 1:00 pm

trong cuộc sống hoàn cảnh là một điều đầu tiên người ta nghỉ đến,chonen6 bạn củng đừng bùn và chách người ấy mà hảy hy vọng một điều khi người ấy hiểu được lòng bạn rùi sẻ way lại tìm bạn và nói lời xin lồi với bạn và sẻ cần có bạn trong cuộc sống tương lai.
hãy chờ nhé bạn!
chúc bạn nhửng lời tốt đẹp nhất trong tình yêu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phải làm sao để anh hiểu được em?   Phải làm sao để anh hiểu được em? Icon_minitime

Phải làm sao để anh hiểu được em?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đâu phải nó ... sao anh hiểu được???
» không hiểu được...???????????
» chẳng bao giờ nó hiểu được
» Hãy hiểu cho anh - phải xa em dù quên em là không thể
» ANH PHẢI LÀM GÌ THÌ MỚI CÓ THỂ QUÊN ĐƯỢC EM?