Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình mình chỉ thế thôi.........

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình mình chỉ thế thôi......... Left_bar_bleue0/0Tình mình chỉ thế thôi......... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tình mình chỉ thế thôi......... Left_bar_bleue0/0Tình mình chỉ thế thôi......... Empty_bar_bleue  (0/0)

Tình mình chỉ thế thôi......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình mình chỉ thế thôi.........   Tình mình chỉ thế thôi......... Icon_minitimeMon Jan 09, 2012 9:25 am

Anh yêu thương
Cái rét giữa mùa đông vắng anh thật đáng sợ,cộng với cái lạnh trong tâm hồn em giờ này.
Cao nguyên chiều nay trong màn mưa trắng xóa,với anh nó còn gợi kỉ niệm gì ko? Hay tát cả đã được cơn mưa gội rửa để anh quên mọi thứ về em và bắt đầu cuộc sống ko em.
Vơi em, thời gian co trôi qua và những chuyển biễn trong cuộc đời này không làm em quên được anh. Phải chăng em đã sai trong sự chọn lựa của mình.
Mọi người nhìn vào cuộc sống của em, ai cũng ao ước được như em nhưng người trong cuộc bao giờ cũng hiểu rõ mình nhất.
Em có tất cả, một gia đình xem là êm ấm, 1 công việc ổn đinh, 1 vẻ bên ngoài tươi tắn và hồn nhiên nhưng bóng đêm bên trong nó là nổi buồn vì em đánh mất anh.
Em không hiểu tại sao cuộc tình những mấy năm của mình lại tan vỡ như thế.Cũng có thể nó không đủ lớn để xóa tan khoảng cách về địa lý xa xôi này.
Em yêu anh nhưng lại không đủ niềm tin dành cho anh, em sợ mình sẽ lẻ loi mất ở nơi chỉ có anh mà anh thì không thể luc nào cũng ở cạnh em dc.Em sợ mình bóng của sự cô đơn khi mà anh cứ mãi mê triền miên với công việc.Anh quan niêm với đàn ông sự nghiệp là quan trọng nhất nhưng em cũng quan trọng, nó chỉ nằm sau công việc.Em ghét cách so sánh ây, mình chia tay vì nhừng suy nghĩ trái nhau.Em- ngươi phụ nữ của gia đình, anh lại là nguoi của xã hội mất.
Thôi thì tình mình chỉ có thể chăng anh?Không níu kéo, không ầm ĩ,mọi thứ cứ trôi theo dòng thời gian.Hạnh phúc nhé anh
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình mình chỉ thế thôi.........   Tình mình chỉ thế thôi......... Icon_minitimeWed Jan 11, 2012 9:01 pm

khoảng cách xa khiến con người xa nhau, khoảng cách gần cũng khiến con người xa nhau...hòi khoảng cách nào là hợp cho mỗi con người chúng ta...
có những thứ đã mất có lẽ chẳng thể lấy lại được, cuộc sống ngắn ngủi thôi chúng ta cố gắng tự tìm niềm vui vậy Rolling Eyes
comay1511
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
comay1511

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc luon mim cuoi o cuoi chan duong ban dang di
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 48746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình mình chỉ thế thôi.........   Tình mình chỉ thế thôi......... Icon_minitimeMon Feb 06, 2012 7:32 pm

uhm, có những lúc mình tự hỏi tại sao mình rơi vào bế tắc như thế?chỉ do chính bản thân mình mà cứ hay đổ lỗi cho khoảng cách ấy....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình mình chỉ thế thôi.........   Tình mình chỉ thế thôi......... Icon_minitime

Tình mình chỉ thế thôi.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình minh hé lộ, ánh sáng chan hòa, tinh khôi đầu tiên của một ngày mới tràn qua khe cửa. Bao yêu thương đắm say lướt rất nhẹ làm em tỉnh giấc, dịu dàng mỗi phút giây qua ngỡ như có anh bên mình!
» ™…Tết này chỉ một mình em thôi sao…™
» Anh yêu em nhiều lắm nhưng có lẽ mình nên dừng lại ở đây thôi em nhé :)
» Anh sẽ không khóc nữa
» Đời này mình chỉ có 1 mạng mà thôi.