Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu anh mãi nhé em

Go down 
Tác giảThông điệp
Đom đóm tình yêu
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54817

Yêu anh mãi nhé em Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu anh mãi nhé em   Yêu anh mãi nhé em Icon_minitimeFri Apr 17, 2009 1:49 pm

Em là một người con gái có cá tính, có thể nói là rất mạnh bạo. Ngay từ lúc đầu tiên gặp em anh đã biết điều đó. Còn anh là một chàng trai nhút nhát rụt rè, chưa từng biết yêu như thế nào. Và em đã chủ động liên lạc với anh đúng vào mùng 06 Tết. Quả thực mình đã gặp nhau từ trước trong đám cưới của anh bạn anh. Nhưng lúc đó anh say quá nên không còn nhớ gì nữa. Lần đầu tiên em gọi điện liên lạc với anh, anh đã tự hỏi: " Sao con gái bây giờ mạnh bạo thật. Chủ động làm quen cả với con trai".Có lẽ điều này em vẫn chưa biết vì anh không dám nói ra sợ em giận thì chắc anh chết.Hi. Rồi mình cùng nhau nhắn tin. Nhưng tin nhắn thật dài và cũng thật nhiều. Anh không thể tưởng được anh có thể nhắn tin với ai nhiều và dài như thế. Trước đây anh hay nhắn tin cho bạn bè, từ khi quen em anh chỉ còn biết nhắn tin với em, những tin nhắn với bạn bè dần thưa thớt đi, chủ yếu là trả lời qua loa để nhắn tin với em. Lần đầu tiên hẹn gặp em đi chơi, anh thực sự rất hồi hộp. Vì thực chất anh chưa hề biết mặt em( lần trước gặp anh đang say không nhớ nên không tính). Rùi em chỉ cho anh một loạt địa điểm trước khi đến gặp em. Quả thật, lúc đó anh muốn nhìn thật kỹ, thật kỹ người con gái mà mình đã nhắn tin bao ngày qua. Em có dáng người rất đẹp, nước da sáng và khuôn mặt hơi ác ác một chút. Đùa vậy thui. Trông rất dễ thương. Nhưng lần gặp mặt ấy có bạn của anh nên mình không nói chuyện được nhiều. Lần hẹn sau đi xem phim. Lúc ấy anh rất muốn cầm bàn tay em nhưng em lại ngại. Và rùi anh đã không dám cầm tay em. Rồi rất nhiều những kỉ niệm đi chơi công viên khác nữa. Tất cả đều gợi anh nhớ những kỉ niệm bên em. Anh cũng đã nhiều lần, phải nói là rất nhiều lần làm em buồn. Do suy nghĩ của chúng ta khác nhau. Nhưng rồi mọi chuyện lại tốt đẹp. Ngày mai trời lại sáng. Anh yêu em, điều ấy sẽ giúp anh vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống. Dẫu biết rằng công việc của anh và em chưa ổn định, bố mẹ anh chưa cho phép yêu đương, nhưng anh tin tình yêu có thể làm được tất cả. Giờ đây đang viết thư cho em lòng anh thấy nhớ em khôn nguôi. Chỉ mong có em ở bên để sẻ chia những buồn vui trong cuộc đời, cùng em viết lên câu chuyện của đôi ta, chuyện về hai người hâm biết yêu.
Hà Nội ngày 16 tháng 04 năm 2009
Người luôn nghĩ về em!

Yêu anh mãi nhé em
Trang 1 trong tổng số 1 trang