Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi anh admin.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49611

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Gửi anh admin. Left_bar_bleue10/10Gửi anh admin. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Gửi anh admin. Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh admin.   Gửi anh admin. Icon_minitimeTue Dec 27, 2011 11:18 am

Em nghĩ rằng lời anh nói có chỗ không ổn: "riêng về bầu chọn Admin anh tự biết ai đang giúp vnthutinh và ai là người có tâm huyết trong thời gian qua anh sẽ trực tiếp pm và sẽ có quyết định , không cần thành viên phải để cử, còn smod và mod thì anh sẽ lập topic để các thành viên có thể tự đăng kí
Anh nghĩ em đang nhầm giữa BQT vnthutinh và bqt chiasetructuyen thì phải "

Em nghĩ anh cần cân nhắc lại lời nói của mình. Nhân vô thập toàn không ai hoàn hảo cả ngay anh cũng vậy,anh cũng không có nhiều thời gian quan tâm tới diễn đàn nên diễn đàn ..và cũng nhiều người có lỗi,Nhưng việc cần làm giờ không phải xem ai có lỗi mà là tìm hướng đi và cách thức để diễn đàn có thể ổn định lâu dài.

Em cũng có nhiều cái sai nhưng em nói thẳng,sai thì phải sửa mới được. Theo em thấy khi chọn BQT sắp tới anh hãy cố gắng tìm những người phải có những tố chất sau: năng lực+trách nhiệm+tâm huyết. Và điều quan trọng hơn,anh hãy chọn BQT sao cho không có mâu thuẫn trong BQT.

Em thấy rằng anh đừng nên so sánh giữa BQT vnthutinh với BQT chiasetructuyen. Mọi phép so sánh đều là khập khiễng.

Anh có thể cho rằng em là thành phần phản động đi chăng nữa cũng không sao nhưng em nói thật và dám nói thật.
Thực lòng khi thấy diễn đàn đi xuống em rất buồn. Mong anh có những quyết định sáng suốt thực sự. Chào anh!
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi anh admin. Left_bar_bleue0/0Gửi anh admin. Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Gửi anh admin. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh admin.   Gửi anh admin. Icon_minitimeTue Dec 27, 2011 1:43 pm

Chào bạn HÀN PHONG :Tôi lại phải cảm ơn bạn 1 lần nữa vì những góp ý của bạn cho chính bản thân tôi
Trích dẫn :
Nhân vô thập toàn không ai hoàn hảo cả ngay anh cũng vậy,anh cũng không có nhiều thời gian quan tâm tới diễn đàn nên diễn đàn .
Bạn đã đánh giá quá thấp thời gian tôi không online quan tâm vnthutinh đấy bạn ạ , vnthutình là con tôi , tôi làm cách nào cho nó sống là quyền của tôi, bạn không được phép chỉ dậy tôi theo ý bạn
Cá nhân tôi biết vì sao vnthutinh vẫn đông khách đọc mà ít thành viên tham gia về phần diễn đàn, điều này có lẽ bạn không rõ bằng tôi đâu , bạn đừng nghĩ bạn ra rả hô to là phải đưa diễn đàn đi lên bằng cách này và yêu cầu admin phải thế này thế khác là tôi nể phục về bạn đâu

Từ khi bạn làm loạn diễn đàn với những thắc mắc này nọ tôi đã nói " tất cả những thành viên nếu không còn yêu quý thutinh hãy tự nguyện rời bỏ không ai bắt ép hay chào đón các bạn ở lại với Vnthutinh khi các bạn không còn thích cống hiến mà chỉ thích phá bằng đủ mọi cách... )
Tôi hiểu vnthutinh , hiểu những thành viên vnthutinh , vì nói về thời gian tham gia tôi đã hơn bạn nhiều năm , nhưng tôi cũng muốn ban hãy đưa ra cho tôi xem ở vnthutinh ai là người có đủ tố chất như bạn nói
Trích dẫn :
Theo em thấy khi chọn BQT sắp tới anh hãy cố gắng tìm những người phải có những tố chất sau: năng lực+trách nhiệm+tâm huyết. Và điều quan trọng hơn,anh hãy chọn BQT sao cho không có mâu thuẫn trong BQT.
BQT vnthutinh, không được hưởng bất cứ ưu đãi nào, không được đồng xu nào cả, họ chỉ làm vì tình cảm với vnthutinh, vậy lý do gì mà tối ngày bạn bắt bẻ và mổ xẻ họ để họ phải bỏ vnthutinh mà ra đi ,
Tôi cũng nhắc lại cho bạn hiểu Vnthutinh không giữ đựơc chân các bạn, cũng không chào đón những người chuyên nhằm vào những lỗi nhỏ mà phản bác lại cả admin sáng lập. tôi thấy bản thân bạn hô hào cả 1 năm rồi mà có làm được gì cho vnthutinh hay chỉ có những bài viết gây mâu thuẫn nội bộ

Trích dẫn :
Em thấy rằng anh đừng nên so sánh giữa BQT vnthutinh với BQT chiasetructuyen. Mọi phép so sánh đều là khập khiễng.

Còn về vấn đề 2 website này bạn đã thấy tôi so sánh chưa ? tôi nói chỉ ai hiểu thì đã hiểu rõ rồi bạn ạ
Bạn hãy nêu hộ tôi những tên thành viên mà bạn cho là có đủ tố chất quản lý vnthutinh để tôi tham khảo nhé
P/s tiện đây tôi cũng nhắc luôn , các bạn đã nói đến chữ tâm huyết và tự nhận là tâm huyết thì đừng tạo vỏ bọc hoàn hảo cho chữ " tâm huyết với vnthutinh " bằng cách đăng nhập lấy lệ và vài bài comment cho có bài nữa nhé
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49611

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi anh admin. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh admin.   Gửi anh admin. Icon_minitimeTue Dec 27, 2011 7:39 pm

Chào anh! Ngay từ đầu em đã nói nhân vô thập toàn vì thế em chỉ nói anh hãy cố gắng chọn BQT thật tốt. Không ai nói anh không quan tâm diễn đàn. Nhưng thời gian vừa qua anh có online thường xuyên và liên tiếng loại bỏ những mâu thuẫn hay không? Không cần trả lời chắc anh tự biết.
Anh còn nhớ không? Khi bảo ngọc nói bỏ diễn đàn em pm anh,thậm trí gọi điện nói chuyện cùng anh bảo anh giữ cô ấy lại vì cô ấy có nhiều time cho diễn đàn và quản lý cũng ổn. Nhưng khi Ngọc sai,cô ấy chỉ giữ ý kiến của cá nhân.BAN QUẢN TRỊ họp cô ấy cũng không quan tâm,mọi góp ý đều không được trả lời. Như vậy là đúng hay sai?
Khi ấy em nói nhỏ với ngọc không ích gì? em gọi điện cho anh anh cũng chỉ nói anh dạo này bận quá có gì gửi mail cho anh? Diễn đàn càng ngày càng tệ anh chắc hiểu chứ?

Một lần nữa em bảo mọi người bỏ qua những mâu thuẫn để ổn định diễn đàn các thành viên BQT đều muốn thay đổi,còn Ngọc lại im lặng không nói gì vậy là đúng hay sai?

Nói thật với anh lúc ấy diễn đàn quá tệ em mới cố tình viết bài yêu cầu ngọc từ chức mục đích làm gì anh biết không? Để anh lên tiếng ổn định lại diễn đàn.Một diễn đàn không nhất thiết phải giữ ai đó nhưng nếu anh nghĩ những người tham gia chiasetructuyen là không còn tâm huyết với diễn đàn thì có lẽ anh đã sai.

Em nói đây là lần cuối anh đọc xong hãy xoá bỏ hộ em,lời nói thật thì thường thô.chào anh.
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi anh admin. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh admin.   Gửi anh admin. Icon_minitimeTue Dec 27, 2011 8:53 pm

Tôi lại phải hỏi bạn 1 câu bạn đã thấy Admin Bảo Ngọc sai ở chỗ nào và vi phạm quyền quản lý gì ở diễn đàn mà rất nhiều topic bạn luôn đổ lỗi cho Admin Bảo Ngọc
Mọi góp ý của thành viên không phải chỉ cá nhân admin bảo Ngọc mới bắt buộc phải trả lời mà tất cả các thành viên bqt khác đều phải có trách nhiệm đó, sao cậu lại nói như không hiểu gì thế???
Tôi được biết Admin Bảo Ngọc và Admin Thanh Diêp đã đứng ra chủ trì buổi họp BQT khi mới tuyển mod
Bản thân tôi đã nhận được đầy đủ báo cáo họp hành từ smod angel và clip đang ngồi họp do Admin Thanh Diệp post lên, lúc đó bạn HÀN PHONG cũng có tham gia đấy chứ ? Các bạn đã yêu cầu Admin phải lược bớt cái này và thêm vái kia kể cả radio cho diễn đàn rồi các bạn có làm được hay không ? sao bạn lại đổ lỗi cho 1 mình Admin Bảo Ngọc???
Tôi cũng đã được đọc bài bạn viết nói về 2 admin, cũng là admin mà Bảo Ngọc có quyền hành còn Thanh Diệp không có quyền hành , cái này thì tôi không muốn giải thích nhưng bây giờ vì sự hiểu biết của bạn có giới hạn nên tôi sẽ giải thích cho bạn " đối với admin của thutinh thì quyền hành ngang nhau, có thể chỉnh sửa , thay đổi giao diện xử lý bài viết..." còn bạn hỏi vì sao Admin Bảo Ngọc nhiều quyền mà Admin Thanh Diệp không có quyền thì cái đó cậu nên hỏi Admin Thanh Diệp xem có sửa được quyền không đã bạn nhé
Bạn không có quyền để hô hào BQT họp , bạn cũng không có quyền để yêu cầu admin từ chức, bạn đang bôi nhọ admin của vnthutinh, bạn nói loại bỏ mâu thuẫn nhưng chính bạn lại là người đang cố tình làm nhục điều hành viên và cố tình làm mâu thuẫn ở diễn đàn
Các bạn đã họp BQT , đã thông báo lên diễn đàn vậy các bạn đã thay đổi được gì hay họp rồi các bạn cũng để cho vui vậy thôi ?vậy bạn sẽ trì chích ai ở cuộc họp sau này khi không có Admin Bảo Ngọc nữa ???
Sở dĩ tôi không lên tiếng bênh vực ai vì tôi muốn có 1 kêt luận cuối cùng để ngừng BQT cũ,
cho dù thutinh không còn thành viên tôi vẫn giữ thutinh cho những người yêu quý nó .Bạn không cần phải tham gia thutinh nếu bạn không còn hứng thú với nó nữa
Sponsored content

Gửi anh admin. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh admin.   Gửi anh admin. Icon_minitime

Gửi anh admin.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhờ mấy anh chị admin!
» Gửi admin..
» Cho hỏi admin.
» Làm ơn giúp em với
» Gởi Admin!