Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhật kí,ngày...tháng...năm...

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatdanong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatdanong

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là cho đi thật nhiều
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45862

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
nhật kí,ngày...tháng...năm... Left_bar_bleue10/10nhật kí,ngày...tháng...năm... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
nhật kí,ngày...tháng...năm... Left_bar_bleue10/10nhật kí,ngày...tháng...năm... Empty_bar_bleue  (10/10)

nhật kí,ngày...tháng...năm... Empty
Bài gửiTiêu đề: nhật kí,ngày...tháng...năm...   nhật kí,ngày...tháng...năm... Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 9:47 pm

Hà Nội,đêm cô đơn

Vừa lên tới Hà Nội được chừng hai tiếng..
Mệt thật,say xe nữa..
Ăn một gói mì tôm rồi vào mạng...
Ngồi một mình bên máy vi tính,nghe nhạc mà lòng buồn vô hạn. Cũng chẳng biết mình buồn vì những điều gì nữa...
Một tình yêu vừa mới nở mà đã vội ra đi, mình còn chưa kịp cảm nhận điều gì,thế mà em đã đổi lòng. Con gái là như vậy sao???
Tin Tr chuẩn bị lấy chồng làm mình sốc,sốc thật sự. Có một chút gì đó nhoi nhói trong tim. Bạn bè bảo mình đa tình nhưng mình thấy mình mới là người cô đơn nhất thế gian này. Ng đã yêu người khác,mình không hề biết là vì sao. Có lẽ khoảng cách địa lí không cho chúng minh thời gian bên nhau nên người đó đã tiếp cận Ng và lam Ng thay đổi. Con gái dễ mềm lòng...
Buồn..
Nhưng chẳng biết làm sao...
Mấy thằng bạn thân bảo mình " trả thù nó cho bõ ghét,bọn tao giúp ",mình chì cười lắc đầu. Chúng mày đâu hiểu được lòng tao,tao đã yêu Ng thi tao sẽ chẳng bao giờ làm điều gì khiến Ng tổn thương,kể cả khi Ng là người phản bội
Đau...
Rất đau...
Nhưng mình luôn mong Ng hạnh phúc dù người ở bên Ng không phải là mình. Bx ơi,cho anh được gọi em lần cuối cùng như vậy,chúc em hạnh phúc và luôn vui vẻ. Anh sẽ quên như đã từng yêu em,nhưng tất cả nhũng kỉ niệm đã có của đôi mình,anh nguyện gìn giữ trong tim...Chào và chúc em hạnh phúc,chúng minh sẽ tìm được hạnh phúc riêng có phải không em? vĩnh biệt ẹm,người con gái tôi yêu
http://vnthutinh.com

nhật kí,ngày...tháng...năm...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhật kí ngày... tháng... năm...
» nhật kí ngày ...tháng..năm!
» ...™Nhật ký...Ngày—Tháng—Năm...™
» nhat kj ngay thang nam.....
» TP. HCM những ngày tháng buồn nhất ...................!