Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mãi mãi một tình yêu !

Go down 
Tác giảThông điệp
khoanglang_2011
Thành viên mới
Thành viên mới
khoanglang_2011

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Thoai mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44876

Mãi mãi một tình yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mãi mãi một tình yêu !   Mãi mãi một tình yêu ! Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 3:59 am

Em yêu thương ! Anh muốn viết cho em thật nhiều-nhiều lắm! Muốn viết cho em để lòng vơi đi phần nào nỗi nhớ nhung đang cào xé lòng anh mà sao...khó nói!
Mỗi giờ trôi qua là nỗi nhớ mong em lại tăng thêm trong khoanglang của anh.Anh thật sự đau khổ và dày vò em biết không?Anh đã yêu em thật rồi! Yêu em thật lòng và yêu như chưa bao giờ được yêu!
Anh mỏi mòn trong khao khát với hy vọng hão huyền.Anh dại khờ và mệt mỏi ,mệt mỏi thực sự em à.Anh vẫn biết tình yêu của chúng ta là tình yêu không đem lại hạnh phúc theo nghĩa đen,nhưng sao lòng cứ mãi đắm say mối tình vô vọng! Có phải vì anh khó yêu và đến khi đã yêu thì yêu thế này không? Jenny em ơi ! Anh hèn yếu quá.Nước mắt anh cứ chạy vòng quanh trực chờ tuôn ra-Anh biết anh đã khóc vì nhớ em !Anh xin lỗi em về sự yếu hèn của một thằng đàn ông.
Sao cuộc đời lại trớ trêu thế này chứ?Sao cuộc đời không cho anh gặp em trước khi chưa có gì ràng buộc?Bao câu hỏi cứ mãi xoay quanh anh mà anh không thể nào giải đáp.
Anh nhớ lắm,anh nhớ thật nhiều và cảm nhận được tình cảm của em qua hành động và ánh mắt chứa đầy tình yêu của em dành cho anh hôm có em bên cạnh.
Anh biết em cũng yêu anh như anh đã từng yêu em cho nên anh muốn em :Hãy đặt tên cho tình yêu của chúng mình! Em thấy có khó không?
Anh đã suy nghĩ rồi và gợi ý cho em nhé.Em sẽ đồng ý với cái tên nào sau đây?(Giống như đặt tên cho con chúng mình chẳng hặn)
MỐI TÌNH KHÔNG ĐẦU KHÔNG CUỐI; MÃI MÃI MỘT TÌNH YÊU! Anh muốn em đặt tên cho tình yêu của chúng mình vì anh sẽ làm một cái gì đấy để đánh dấu nó trong cuộc đời của anh-của khoanglang! Em cho anh biết ý kiến nhé người yêu ! Anh khát khao có em ở bên mình để cùng tâm tư,chia sẻ.Khát khao có em bên mình để được chăm lo cho em và anh khát khao...
Em yêu thương ơi! Dẫu biết biết rằng khát khao mãi chỉ là khao khát.Mong đợi mãi chỉ là đợi mong nhưng anh có quyền được như vậy cho dù đó là hão huyền phải không em? Đến hôm nào anh mới được gặp em đây? Anh mong và nhớ em đến tan nát cõi lòng người yêu của anh ạ. Em ơi! Yêu em như thế,nhớ em như thế và mong đợi em như thế cho nên anh sợ.Anh sợ thực sự! Em biết anh sợ điều gì không?Em là người nhạy cảm nên em hiểu anh sợ điều gì phải không em? Thôi,hôm sau anh viết tiếp cho em,cổ họng ghẹn đắng.Anh không thể viết tiếp được nữa rồi! Giờ đây anh chỉ có một mong muốn thật nhỏ và vô cùng đơn giản đó là : Có em trong giấc mơ của anh!
Yêu em thật nhiều,yêu em mãi mãi!
Hôn em!

Mãi mãi một tình yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu