Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em yêu anh...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pinky
Thành viên mới
Thành viên mới
pinky

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : life is game
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44743

Em yêu anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em yêu anh...   Em yêu anh... Icon_minitimeWed Dec 28, 2011 10:03 pm

Em đã yêu anh từ bao giờ nhỉ? Từ lúc nhìn thấy anh bên cửa kính với nụ cười khiến em ngẩn ngơ, hay lúc anh đưa em khăn giấy lau miệng dính kem, hay lúc cùng anh lau sàn ở chỗ làm thêm anh bị trượt ngã hay... em không biết và chắc chẳng bao giờ biết sao vì sao em lại yêu anh. Anh bước vào cuộc đời em nhẹ như một cơn gió, ngọt ngào như tia nắng mai, mát lành như cơn mưa mùa hạ! Anh với em chính là như vậy! Anh đến làm trái tim nhỏ bé của em run rẩy thổn thức, tâm trí em ngập tràn hình ảnh đẹp đẽ của anh.
Có khi nào anh nhớ về em? cô bé ngày nào cũng vào facebook của anh vài chục lượt, xem hết comment, bạn bè, hình ảnh của anh mà chưa hề viết lên tường bất cứ lời nào! Cô bé hàng ngày lên yahoo mà chỉ để trạng thái online với một mình anh mà bỏ quên tất cả mọi người. Cô bé viết blog về một mình anh chỉ hi vọng anh vô tình nhớ ra ghé vào đọc... và hi vọng anh sẽ hiểu người em yêu là anh. Cô bé thỉnh thoảng lại đạp xe trên con đường lạ chỉ để hi vọng sẽ gặp lại anh... vì anh bảo anh sống gần con đường đó. Cô bé giữ từng tin nhắn của anh đọc hoài không chán cho dù đó chỉ là tin nhắn hàng loạt! Cô bé nghe hết những bài hát anh thích, đọc hết những câu truyện anh đọc và xem những bộ phim anh xem!Em yêu anh... Images?q=tbn:ANd9GcSQ8uJwxajYk_R0fIZr6HFanVxVqeOgFRCxrBY2s3tPl7HlAWiI
Em đã thử nhắn tin hỏi thăm anh nhưng tin nhắn anh đáp trả đúng nghĩa là tình cảm của 2 người bạn..em buồn lắm anh à! Em phải làm sao để lại gần anh khi mà xung quanh có biết bao người xinh đẹp, giỏi giang hơn em cũng yêu anh tha thiết. Anh lúc nào cũng bảo em xinh, em hiền...nhưng những lời đó có phải chỉ riêng cho em? Những bài hát, câu thơ anh gửi có phải cho mình em không anh? Yêu anh em chẳng còn chút tự tin nào nữa, em bỗng nhỏ bé, yếu đuối, khờ dại mất rồi... Em không thể cười đùa tự nhiên khi anh nhìn em dù chỉ vô tình, em không thể nhìn thẳng vào anh để nói chuyện! Em không còn là em mất rồi! anh à anh có hiểu lòng em?
Đã một năm mình không gặp nhau rồi anh ạ, em vẫn nhớ đến anh khi thức dậy, vẫn xem hình anh trước khi ngủ, thỉnh thoảng vẫn mơ về anh, vẫn giật mình khi ai đó nhắc tên anh, đi trên đường vẫn mong nhìn thấy anh...và quan trọnh là: em vẫn yêu anh!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Em yêu anh... Left_bar_bleue1/10Em yêu anh... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Em yêu anh... Left_bar_bleue2/10Em yêu anh... Empty_bar_bleue  (2/10)

Em yêu anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu anh...   Em yêu anh... Icon_minitimeThu Dec 29, 2011 7:32 pm

nỗi nhớ với thời gian thổi bùng ngọn lửa tình yêu !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

Em yêu anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang