Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

15 điều bạn ít nghĩ đến

Go down 
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

15 điều bạn ít nghĩ đến Empty
Bài gửiTiêu đề: 15 điều bạn ít nghĩ đến   15 điều bạn ít nghĩ đến Icon_minitimeThu Dec 08, 2011 10:16 am

Từ hôm nay, bạn hãy thử nghĩ về 15 điều dưới đây để sống hạnh phúc và yêu đời hơn.

1. Ít nhất có 5 người trong cuộc đời này yêu thương bạn rất nhiều và sẵn lòng hy sinh để bạn được hạnh phúc.

2. Ít nhất cũng có thêm 15 người nữa cũng yêu thương bạn và đang mong đợi bạn cũng yêu thương họ.

3. Có nhiều khi, lý do duy nhất khiến một người bất kì nào đó ghét bỏ bạn chỉ là vì họ rất mong được giống như bạn.

4. Nụ cười xinh đẹp, tươi tắn của bạn có thể mang lại sự hưng phấn cho người khác, ngay cả khi họ không thíc bạn đi chăng nữa.

5. Vào mỗi buổi tối, chắc chắn sẽ luôn có một người nào đó trăn trở, suy nghĩ mãi về hình ảnh của bạn trước khi đi ngủ.
MCG4ever.com
6. Trong cuộc đời này, bạn chẳng phải là vĩ nhân, nhưng cuộc sống đời thường của bạn luôn đẹp đẽ và đáng ao ước, ít nhất là trong mắt của một người nào đó.

7. Một người nào đó có thể sẽ cảm thấy cuộc sống của họ chẳng còn ý nghĩa nếu họ không được sống vì bạn và tân tụy hi sinh cho bạn.
MCG4ever.com
8. Bạn là một người độc đáo trong cuộc đời này bởi không có bất kì một người nào khác hoàn toàn giống hệt như bạn.

9. Bạn không hề biết rằng có một người nào đó vẫn ngưỡng mộ nhân cách cao đẹp của bạn, ngay cả khi bạn không còn tồn tại trên mặt đất này nữa.

10. Khi bạn phạm một sai lầm lớn, bạn sẽ phải trả một giá đắt. Nhưng nhiều khi những điều tốt đẹp nhất cũng đang đến vì bạn đã trải qua sai lầm đó.

11. Khi bạn trách móc cả cuộc đời đang quay lưng lại với mình thì bạn hãy thử tự hỏi rằng liệu mình có chủ động quay lưng lại với cuộc đời từ trước hay không?
MCG4ever.com
12. Khi bạn nghĩ mình chẳng hề có một cơ hội tốt nào để thực hiện được những điều mình mong muốn thì bạn sẽ mãi mãi không có một cơ hội nào cả. Trái lại, nếu bạn luôn tự tin vào chính mình, không ngừng rèn luyện những năng lực quý báu của bản thân thì chắc chắn rằng, không sớm thì muộn, cơ hội tố sẽ đến với bạn.

13. hãy luôn nhớ tới những điều đáng yêu mà người khác mang đến cho bạn, còn với những ấn tượng không tốt thì bạn hãy cố gắng quên đi.

14. Đừng quên nói với một người nào đó về những điều mà họ đã làm cho bạn hạnh phúc, chắc chắn họ cũng sẽ cảm thấy hạnh phúc hơn khi được nghe bạn nói như vậy.
MCG4ever.com
15. Nếu bạn có những người bạn cao thượng, hãy dành thời gian quan tâm đến họ, để họ được biết rằng trong mắt bạn, họ là những người cao thượng...
http://http//:vietgiaitri.com.vn

15 điều bạn ít nghĩ đến
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi người con gái anh yêu không như những điều anh nghĩ
» Em cứ nghĩ...(Bạn nhầm, tôi cúng nhầm) chỉ là nghĩ...
» Có lúc nào ta suy nghĩ lại ... ???
» (_ _") Suy nghĩ con gái
» có zà hok !