Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cám ơn anh đã đến bên đời em

Go down 
Tác giảThông điệp
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47366

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cám ơn anh đã đến bên đời em Left_bar_bleue10/10Cám ơn anh đã đến bên đời em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cám ơn anh đã đến bên đời em Left_bar_bleue10/10Cám ơn anh đã đến bên đời em Empty_bar_bleue  (10/10)

Cám ơn anh đã đến bên đời em Empty
Bài gửiTiêu đề: Cám ơn anh đã đến bên đời em   Cám ơn anh đã đến bên đời em Icon_minitimeTue Dec 13, 2011 11:38 am

Yêu thương….

Từ lúc đón nhận được nó, cuộc sống của em thật sự thay đổi, không còn là một màu xám xịt u buồn, cuộc sống trở nên tươi mới hơn, vui vẻ hơn, bất giác chợt thấy yêu cuộc sống này quá, yêu cái nhịp sống hối hả, ồn ào, yêu những lần lang thang vô định, yêu những con phố, những góc đường, những nơi em từng qua nhưng….chưa từng một lần dừng lại và cảm nhận..!

Tình yêu làm cho con người ta thay đổi, thật sự là như thế.

Trước đây, em mặc kệ mọi thứ, để mọi thứ diễn ra nhạt nhẽo, em mất phương hướng, cảm thấy mọi thứ dường như quay lưng với mình, bỏ mặc bản thân tự trôi chảy, tự cuốn theo nhịp sống…

Nhưng rồi, từ khi gặp được anh, em thấy mình thay đổi

…em “dịu dàng” với chính bản thân mình, với mọi người xung quanh, không còn những cái “nhíu mày” khó chịu khi cảm thấy bực bội vì một điều gì đó.

… em thấy mình cần sống khác đi, cần sống tốt, sống có trách nhiệm hơn và biết nghĩ xa hơn đôi chút.

… em thấy mình chững chạc hơn trong cách nghĩ, thấy mình mạnh mẽ hơn trong mọi việc, thấy mình thật sự trưởng thành.

Cảm ơn anh của em

… vì đã đến bên đời em, làm em nhận ra rằng, cuộc sống này đã là một điều tuyệt diệu mà tạo hóa ban tặng

Cảm ơn anh của em

… vì đã cho em biết, yêu thương có thể giúp ta vượt qua mọi thứ, yêu thương có thể lấp đi đau buồn ở quá khứ, điều mà trước đây em chưa từng nghĩ đến.

Cảm ơn anh của em

… vì đã ở bên cạnh em, cho em niềm tin và nghị lực để vượt qua mọi thứ, em thấy bình yên khi có anh bên cạnh.

Cảm ơn anh của em

… vì đã tô vẽ những gam màu tươi đẹp lên cuộc sống nhợt nhạt của em, đem đến cho em niềm hạnh phúc thật sự.

Nếu không gặp anh, chắc có lẽ giờ này, em vẫn còn mãi đắm chìm vào những ảo tưởng, những mộng mơ không thật, những hư ảo do chính em tự vẽ ra rồi cũng tự làm mình tổn thương, và chắc rằng có lẽ giờ này….em vẫn đang lạc lối…!

Rồi từ đây, em sẽ sống những ngày thật khác, yêu thương thật nhiều, để mỗi ngày trôi qua trong em thật trọn vẹn.

Cảm ơn anh, đã cho em nhận ra những giá trị đích thực của cuộc sống này, cuộc sống thật đẹp vì em có anh…!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Cám ơn anh đã đến bên đời em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cám ơn anh đã đến bên đời em   Cám ơn anh đã đến bên đời em Icon_minitimeTue Dec 13, 2011 9:38 pm

Một ngày anh chợt hỏi
Hạnh phúc là thứ chi
Em mỉm cười khẽ nói
Là có anh bên đời...

Cám ơn anh đã đến bên đời em
Trang 1 trong tổng số 1 trang