Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những ngày xa anh 2

Go down 
Tác giảThông điệp
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54752

những ngày xa anh 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: những ngày xa anh 2   những ngày xa anh 2 Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:30 am

anh yêu !
thật sự bây giờ cảm giác cô đơn khi không có anh khiến em ngột ngạt, em thấy dường như luôn thiếu vắng một điều gì đó rất wen thuộc nhưng không thể nào thoát khỏi cảm giác đáng ghét này. xung quanh em là những kỷ niệm ngọt ngào của đôi mình nhưng chỉ còn mình em hồi tưởng lại, và rồi... em rất muốn khóc... nhưng anh biết không, em ngoan lắm, em đã không khóc vì em nhớ đến những lần anh lau nước mắt cho em, anh bắt em phải hứa rằng không bao giờ được khóc nữa dù có xa anh hay bất cứ điều gì, và anh mãi yêu vợ. anh yêu! ước gì anh biết được rằng vợ cũng yêu anh nhiều thật nhiều.
vợ

những ngày xa anh 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» những ngày xa anh 4
» Những ngày xa em!
» những ngày xa anh
» những ngày xa anh 3