Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc anh ngủ ngon!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
binhyen
Thành viên mới
Thành viên mới
binhyen

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Moi thứ chỉ là vẻ bề ngoài...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46044

Chúc anh ngủ ngon! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc anh ngủ ngon!   Chúc anh ngủ ngon! Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 12:48 am

TRước đây em thường bảo rằng :trong tình yêu em ghét sự đổi thay,nhưng bây giờ thì đối với em sự đổi thay là 1 điều tất nhiên,ai cũng thế.Còn mấy hôm nữa là sinh nhật của anh rồi đó,nhưng mà em sẽ chẳng bao giờ chúc mừng sinh nhật anh cả,dù qua tin nhắn hay trên eamail...hay bất cứ đâu có thông tin nơi anh,không phải em ko nhớ màem đã hứa với anh rằng suốt cuộc đời này em sẽ ko bao giờ để anh thấy mặt...mãi mãi....anh thấy em giữ lời hứa hay ko? Em ko biết nữa nhưng em biết chác rằng làm điều đó là đúng,vì em ko thể giữ mãi con người đã đổi thay,em có thể buồn rất nhiều,khóc nhiều,niu kéo nhiều gấp đôi người khác nhưng em cũng có thể lạnh lùng rời khỏi anh 1 cách tàn nhẫn...Lâu lâu mở yahoo lên em lai thấy nick anh hiện sáng,nhưg em ko biết nữa em chẳng buồn chào anh như lúc trước,chẳng gì cả,em chẳng thấy đau lòng vì có lẽ lời hứa em đã hứa,lòng tự trọng của 1 người con gái...rồi mọi thư khác,mà hình như những thứ ngoài tình yêu đã chiếm cả tâm trí của em rồi....Thứ 6 này sinh nhật anh,em ko muốn chúc anh bất cứ điều gì cả vì em đã nhường lời chúc cho người mà anh muốn,muốn anh luôn hạnh phúc thật sự trong ngày sinh nhật của mình,có ai đó anh thật sự chọn lựa ở bên cạnh...Em ko cao thương nhường tình yêu cho ngườ khác,đôi lúc em tự nghĩ sao mình ko dành anh lại,nhưng có lẽ em chợt nhận ra 1 điều:anh ko xứng đáng để em làm thế.chúc anh ngủ ngon...
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Chúc anh ngủ ngon! Left_bar_bleue10/10Chúc anh ngủ ngon! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Chúc anh ngủ ngon! Left_bar_bleue10/10Chúc anh ngủ ngon! Empty_bar_bleue  (10/10)

Chúc anh ngủ ngon! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc anh ngủ ngon!   Chúc anh ngủ ngon! Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 11:02 am

Đã chia xa rồi, bạn hãy quên đi cho lòng thanh thản. Gắng sống vì hiện tại vì một tương lai phía trước,bạn sẽ sớm tìm thấy một nửa của mình thôi mà.Chúc bạn bình yên sức khỏe và hạnh phúc.
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54090

Chúc anh ngủ ngon! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc anh ngủ ngon!   Chúc anh ngủ ngon! Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 3:15 pm

Bạn nói thì rất cương quyết nhưng bài viết này mình thấy bạn đang rất nhớ người ấy, ai cũng thế cả thôi, nói quên thật không dễ quên nhanh đi được, mình mong bạn hãy cố gắng sống cho bản thân và cố gắng mỗi ngày quên đi 1 chút, rồi thời gian sẽ xoá nhoà đi vết thương lòng , bạn sẽ tìm được Hạnh phúc thật sự của bạn, cố gắng nhé bạn
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62986

Chúc anh ngủ ngon! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc anh ngủ ngon!   Chúc anh ngủ ngon! Icon_minitimeThu Jan 05, 2012 3:29 pm

Hic, yêu nhiều để rồi phải khổ đau nhiều, có vết thương lòng nào dễ phai mờ dù ta đã cố tạo ra vỏ bọc cứng rắn vẫn ko thể nào che giấu được cảm xúc thật và tình cảm thật của mình, mong sao thời gian sẽ dần dần chữa lành vết thương cho bạn, chúc bạn sớm tìm được hạnh phúc thật sự.
Sponsored content

Chúc anh ngủ ngon! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc anh ngủ ngon!   Chúc anh ngủ ngon! Icon_minitime

Chúc anh ngủ ngon!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh….Chúc anh ngủ ngon
» chúc em bé nhỏ đáng yêu ngủ ngon ( cánh phù dung mỏng )
» Chúc mừng sinh nhật Trần Thị Bảo Ngọc......mọi người vào chúc mừng nhé!
» Chúc mừng sinh nhật anh timtinhyeu 15/3, mọi người vào chúc mừng nhé
» Chúc mừng sinh nhật bé chuột =)) ai không vào chúc mừng là kẻ thù của mèo đen=)) ( đùa tí - làm gì ghê vậy bạn =))