Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Trymore
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47340

Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeFri Oct 14, 2011 12:04 am

Thầy ah!

Em vừa về tới nhà, cảm giác của em thế nào thầy có biết không? buồn và buồn, em thấy thật hẫng hụt lắm. Khóa đào tạo này để lại trong em 1 kỉ niệm em sẽ mãi không quên. mặc dù anh và em không đồng ngôn ngữ, không đồng huyết tộc nhưng ấn tượng của em về anh rất sâu đậm. anh hay trêu em, tính anh hài hước và anh cũng có vẻ ngoài rất ưa nhìn. Anh sang VN 4 ngày để đào tạo thôi, em biết anh sẽ về sau đó và em sẽ không mong đợi được điều j cả nhưng em buồn. chia tay anh em tưởng như sẽ khóc nhưng anh là thầy của em mà, đúng không. Em hạnh phúc mặc dù thời gian quá ngắn ngủi đó. Bao nhiêu câu chuyện về anh tại VN, những gì anh không biết thật ngộ nghĩnh, em đã không còn có cảm giác này với ai từ lâu nhưng anh đến và cho em biết rằng em vẫn còn rung động trước 1 người con trai.
Anh sẽ không thuộc về em, chắc chắn là như vậy nhưng em cảm ơn anh đã để lại cho em 1 kỉ niệm đẹp, anh bắt tay chào em và nhìn em rồi bước lên taxi, lúc đó em chỉ muốn khóc nhưng em không thể. Có lẽ nào em lại bị trói buộc bởi 2 chữ Tình Yêu?
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48015

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Left_bar_bleue0/0Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Left_bar_bleue0/0Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeFri Oct 14, 2011 7:40 pm

hehe ...chi tóm gọn trong 2 chữ thôi cưng à....Ngộ Nhận..
iii
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeFri Oct 14, 2011 10:02 pm

Mình cũng muốn đó chỉ là ngộ nhận và qua đi thật nhanh bạn ah, mình lại có cảm giác nhớ, nếu cái nhớ đó mang lại cho mình 1 chút hy vọng thì tốt biết bao. Nhưng điều này thật khó chịu khi mình không có hy vọng gì cả!
mrthuongvnn@gmail.com
Thành viên mới
Thành viên mới
mrthuongvnn@gmail.com

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống chỉ có hai điều luyến tiếc và hối hận
Điểm : 53428

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 4:35 pm

chỉ có 4 hôm mà đã yêu vậy thì chắc bạn phải có cả mớ ng yêu ấy chứ nhỉ
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Left_bar_bleue10/1Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Left_bar_bleue5/10Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 4:48 pm

mình nghĩ bạn nên chờ xem người đó đối với bạn như thế nào rồi hãy bày tỏ tình cảm của mình........tình yêu xuyên biên giới chẳng đơn giản như bạn nghĩ đâu............và đặc biệt bạn còn chưa biết thái độ của ngta đối với mình như thế nào nữa...........vui lên nhé bạn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Left_bar_bleue1/10Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Left_bar_bleue2/10Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 8:58 pm

chấp nhận một thực tế là không phải anh cũng là của riêng ai! rằng cái ng đàn ông cô vẫn nói chuyện kja đã ....
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 10:00 pm

Thanks các bạn đã có những lời chia sẻ với t nhưng t ko muốn có comment trong chuyện này. Đây chỉ là những lời thông điệp t gửi thôi, t ko viết trong mục tâm sự-gỡ rối.

trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 10:08 pm

Anh nói 1 tháng nữa a sẽ quay lại VN, e mong a sẽ ko quay lại nữa, a đến rồi a lại đi, a để lại trong e là những nỗi nhớ, e biết đó là công viêc nhưng e ko muốn. giọng hát của a ngọt ngào và lắng đọng lắm. Hình như mọi ng cũng thấy a quan tâm tới e nhiều với cương vị là 1 trainer cho e và cũng thấy e để ý tới a. E thấy ngại nhưng e ko phủ nhận vì đó là sự thật.
E sẽ tâm sự lên forum này những gì e nghĩ cho đến khi e coi a là 1 người thầy bình thường của e a nha. Nếu lúc đi a ko để lại cho e ánh mắt ấy thì có phải tốt biết bao!
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 10:47 pm

Mỗi khi nào rời khỏi công việc em lại nhớ tới anh, có khi lúc đang làm em cũng nhớ tới anh, công việc của em lại luôn có hình bóng anh trong đó vì anh là trainer của em. Ngày nào em cũng nhìn anh, nghe giọng anh nhiều lần trong máy thì em mới đỡ nhớ tới anh, em phải làm sao đây. Em luôn không cho đó là tình yêu, em luôn nghĩ rằng đó chỉ là ngộ nhân mà thôi, em luôn nghĩ rằng bởi vì em thích những điều mới lạ nên thời gian này như vậy, để em tự an ủi mình qua nhanh nỗi nhớ về anh, anh giống người VN chứ không ai nghi anh là người ngoại quốc khi chưa nói chuyện với anh.
Em nhớ anh nhiều lắm!
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeThu Oct 20, 2011 11:24 pm

Anh giờ này đang làm gì nhỉ? nhiều lúc e nghĩ rằng em nhớ tới anh cũng thật tốt, vì anh là động lực để em làm tốt trong công việc, em mà làm dở thì lại bị chê là học trò kém, vậy nên e sẽ cố gắng, cố gắng để a hài lòng vì e, a sắp trờ thành 1 ng thầy bình thường của e rồi đó. lúc đó những lời thông điệp này sẽ khác đúng ko a?

^^
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Oct 22, 2011 10:06 pm

Anh ah
Mọi người nhắc đến anh và em nhiều quá, em muốn để cho thời gian sẽ dịu lại điều mà em ngộ nhận nhưng ngày nào cũng vậy, trở thành 1 thông lệ, cái tên của anh và không quên kèm theo em. Nó càng làm em nhớ tới anh...
Bây giờ ai có trêu có hỏi em cũng ừ rằng em thích anh, em nhớ anh, có ai biết đó là điều em dấu?
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSun Oct 23, 2011 9:54 pm

Ngày nào em cũng viết vào đây 1 lời tâm sự gửi đến anh. Anh nói em giống 1 người bạn của anh, giống con gái bên anh :) 2 lần anh sang anh đều nói như vậy.
Em lại thấy nhớ anh...
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeMon Oct 24, 2011 8:44 pm

Em lại nhớ tới anh. Giá như anh ở VN, giá như anh là người VN, giá như...
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSun Oct 30, 2011 11:52 pm

Thỉnh thoảng nghe lại giọng anh em lại nhớ, nhớ về 1 người sẽ không có ở bên...
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeSat Nov 05, 2011 9:50 pm

Em sẽ không quên, em sẽ nhớ về anh để nỗi nhớ đó mang 1 màu khác
trymore
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trymore

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitimeFri Nov 18, 2011 10:25 pm

Thời gian qua đi, không liên lạc gì với anh, nỗi nhớ của em cũng vơi đi phần nào, em không muốn anh sang nữa đâu, không hề muốn, a nói 1 tháng nữa anh quay lại, anh đừng quay lại... mặc dù vì công việc em vẫn sẽ gặp anh nhưng ...

Con tim em lại băng giá, trở nên khép kín với tất cả...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!   Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động! Icon_minitime

Cánh cửa lại đóng khi con tim lại biết rung động!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim tôi lại rung động lần nữa
» clip rung động hàng triệu người dân trên mạng
» Cánh đồng hoa tím
» Tặng angel và những ai đồng cảnh ngộ........
»  San Jose - Trang bị Camera giám sát di động cho cảnh sát thành phố