Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
lantim2011
Thành viên mới
Thành viên mới
lantim2011

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : catbuisevevoicatbui
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46095

hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Empty
Bài gửiTiêu đề: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 12:38 pm

Bạn có biết rằng tôi thường trách bạn sao ko hay wan tâm đến tôi bởi vì tôi rất quý trọng sự quan tâm của bạn. Tôi sợ đến một ngày nào đó, tôi ko cần nó nữa và tôi sẽ trở nên vô cảm trước những gì tốt đẹp mà bạn dành cho tôi !

Bạn có biết rằng tôi rất quan tâm đến bạn vì tôi nghĩ rằng bạn cần sự quan tâm đó. Nhưng có lẽ điều đó đôi khi đã làm bạn cảm thấy khó chịu. Tôi chỉ sợ đến một ngày nào đó, tôi sẽ lãnh đạm trước những nỗi buồn của bạn vì nghĩ rằng bạn sẽ không cần người để lắng nghe !

Bạn có biết rằng tôi cảm thấy rất buồn khi những tình cảm tốt đẹp của tôi, tất cả là dành cho bạn vì tôi nghĩ rằng bạn tôn trọng nó. Nhưng một sự thật phũ phàng là có lúc tôi đã ngồi trong bóng tối để suy nghĩ lại rằng : bạn có thật sự cần nó không ? Tình cảm là một cái gì đó cho đi mà không hề đòi trả lại, nhưng nó sẽ chết khát khi người ta không biết tưới mát cho nó !

Thế nên tôi mong bạn hãy biết quý trọng những tình cảm tốt đẹp mà người khác dành cho bạn, trong đó có cả tôi, mong rằng chúng ta sẽ mãi mãi là bạn tốt của nhau !
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53633

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Left_bar_bleue10/10hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Left_bar_bleue10/10hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 11:19 am

Vậy cho mình hỏi lantim, nếu một người bạn thân lại có ý định giật người yêu của mình dù biết rất rõ hai người kia đã yêu nhau lâu rồi và hai người đều rất tốt với mình thì người bạn đó có còn đáng để nhận được sự quý trọng nữa hay không?
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51201

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:
hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Left_bar_bleue0/0hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 12:21 pm

có quý trọng chư',có xiên` là có quý trọng thoai..... Twisted Evil
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51306

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Left_bar_bleue1/10hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 9:44 pm

Trước đây tôi cũng giống như lantim.Cũng suy ngĩ và tự hỏi như vậy với 1 ng bạn tuy kô đến gọi là bạn thân.Tôi nhận ra rằng kô phải ai cũng thiên về tình cảm hoặc đơn giản là họ kô tôn trọng tình bạn đó.Thế thôi!
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51306

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Left_bar_bleue1/10hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 9:44 pm

Trước đây tôi cũng giống như lantim.Cũng suy ngĩ và tự hỏi như vậy với 1 ng bạn tuy kô đến gọi là bạn thân.Tôi nhận ra rằng kô phải ai cũng thiên về tình cảm hoặc đơn giản là họ kô tôn trọng tình bạn đó.Thế thôi!
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47617

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeWed Oct 26, 2011 4:05 pm

Rolling Eyes mình cũng thế đó, có 1 cô bạn, mình có đôi chút lòng cảm kích do 1 chuyện nhỏ cô ấy làm cho mình nên mình luôn cố đối tốt với cô ấy, bao lây nay làm bao điều, Twisted Evil cố gắng bao nhiêu, cô ấy gọi mình là bạn tốt ... Twisted Evil nực cười , bạn tốt mà cô ấy chưa bao giờ nghĩ đến mình, Twisted Evil trước cùng chung 1 trường còn có nhau, từ ngày k còn chung trường ha ha chỉ mỗi mình nhớ đến cô ấy đến thăm hỏi han thì hỏi, cô ấy chưa bao giờ đc 1 nt hỏi thăm mình, chưa bao giờ đc 1 cuộc gọi hỏi mình, ha ha mình k nt, k gọi hỏi thì thôi, coi như k có, Twisted Evil sau bao điều mình làm vì cô bạn ấy, bao lo lắng còn hơn cả bản thân mình Twisted Evil ha ha mà nực cười quá, sinh nhật mình cũng k đc cuộc điện thoại hỏi han, từng gọi mình là bạn tốt mà đối xử vậy sao, mình lo lắng cho cô ấy, động viên bao điều khi ai cũng ngăn cản cô ấy đi thi, chỉ mình luôn an ủi, động viên mà có điểm đậu cũng k nói mình, mình tự tìm tự biết, ôiiiiiiiiiiiiiiiii, nực cười ghê, tự hỏi lòng chưa làm gì lầm lỡ để nhận lấy những điều này,,,,, phải chăng đó là mình ngu ngơ coi trọng 1 người mà chỉ mình coi người ấy là bạn còn người ấy chưa từng coi mình là bạn..... uổng công những ngày suy nghĩ vất vả lo cho người ta đến mất ngủ, chuyện cô ấy cô ấy lo 1 còn mình lo 10, mà đổi lại đc gì nhỉ??? ôi bùn cười quá, mình đôi khi ngầm buồn nghĩ lại k hiểu mình đã sai gì với người bạn này nhỉ???? Twisted Evil Twisted Evil
lantim2011
Thành viên mới
Thành viên mới
lantim2011

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeWed Nov 16, 2011 1:31 am

nếu mình luôn luôn có lòng tin vào ng ma minh yêu thì dù trong hoan cảnh nào đi chăng nữa ng đó vẫn là của mình.thứ đã k phải là của mình thì cố níu kéo,níu giữ thế nào đi chăng nữa thì đến 1 lúc nào đó nó cũng sẽ truột khỏi tay bạn mà ra đi .hãy tin vào nhưng gì mà bạn và ng ấy của ban mang lai cho nhau...tôi tin bạn sẽ làm dc
lantim2011
Thành viên mới
Thành viên mới
lantim2011

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitimeWed Nov 16, 2011 1:35 am

nếu bạn có lòng tin vào ty mà 2 ng đang có thì dù trong hoàn cảnh nào đi chăng nữa 2 bạn cũng sẽvuwowitj qua đc để đến với nhau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có   hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có Icon_minitime

hãy biết quí trọng tình bạn mình đang có
Trang 1 trong tổng số 1 trang