Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngày thứ 44 không có anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
saochoi_tp
Thành viên mới
Thành viên mới
saochoi_tp

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Cho ngày hôm nay
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45186

Ngày thứ 44 không có anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày thứ 44 không có anh!   Ngày thứ 44 không có anh! Icon_minitimeTue Nov 15, 2011 8:47 pm

N à, em lại nhớ anh rồi... Chẳng biết phải làm sao bây giờ, giá như em có thể gọi điện hoặc nhắn tin với anh lúc này để biết được anh đang làm gì? Em thấy buồn lắm anh biết không? Sao anh không nói vói em chuyện gia đình anh, sao anh im lặng để đến khi em hỏi anh vì sao anh lạnh nhạt với em thì anh lại nói rằng anh xin lỗi, gia đình anh đang có chuyện và anh không muốn nghĩ đến chuyện gì khác lúc này. Em đâu phải là 1 đứa con gái không biết phải quấy? Em đâu phải là 1 đứa con gái khi yêu thì đòi hỏi người yêu lúc nào cũng chiều chuộng, quan tâm...
Nếu em không nhắn tin thì chắc anh cũng sẽ vẫn im lặng, khi em nhắn tin rồi thì anh lại đẩy em ra xa anh bằng cách nói rằng hiện tại chỉ có thể coi em là bạn... Những gì em đã dành cho anh chỉ đáng vậy thôi sao anh? Chỉ đáng với lý do gia đình để anh chối bỏ em, chối bỏ những tình cảm em dành cho anh... Đây không phải lần đầu anh làm em tổn thương bởi những câu nói của mình, nhưng sao em không thể hết yêu anh, sao em không thể làm theo lý trí mách bảo rằng: "thôi quên đi, người ta đã không tôn trọng mình thì cớ gì mình cứ phải theo đuổi để giải thích, để chứng minh mình không phải như người ta nghĩ..."
Em biết mình ngốc mà cũng chẳng làm thế nào thay đổi được, em biết mình xứng đáng có được điều tốt hơn nhưng chẳng hiểu sao em vẫn nói sẽ đợi anh, dù anh nói với em:"tùy em thôi, nhưng anh không biết đến bao giờ..." - có lẽ nào vì em ngốc vậy mà anh không còn cần em nữa phải không N?
Ở nơi ấy lúc này anh có biết 1 mình em ở đây phải chống chọi lại nỗi cô đơn vì nhớ anh, vì còn yêu anh nhiều lắm dù lý trí bắt nó phải quên anh, phải thôi nhớ anh. Còn gia đình nữa, em gạt bỏ tất cả những lời mời đi chơi của những người đàn ông khác trước sự ngạc nhiên của mọi người trong gia đình, ai cũng hỏi em vì sao vậy? Hay có ai rồi thì đưa về đây đi chứ? Em chỉ biết em im lặng hoặc nói dối là không có ai hết, chỉ vì đi làm về mệt nên chỉ muốn ở nhà nói chuyện thôi... Anh, đến bao giờ mọi chuyện mới kết thúc, đến khi nào anh mới về lại bên em, đến khi nào em mới thôi phải nói dối mọi người?
Ngày thứ 44, em vẫn nhớ anh nhiều lắm!

Ngày thứ 44 không có anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang