Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!

Go down 
caihuuthanhvn
thiên hạ đệ nhất công tử
nguyenhoanglan
nuocmatdanong
8 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatdanong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatdanong

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là cho đi thật nhiều
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45572

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue10/10Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue10/10Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (10/10)

Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeSun Nov 06, 2011 7:07 am

[i][b]Đã bao mùa đông rồi anh một mình........
Và có lẽ,mùa đông năm nay cũng vậy thôi em nhỉ.Em có Tuấn,còn anh,anh là một cây cỏ dại đi bên cuộc đời em mà chẳng bao giờ anh với tới được em cả.Anh yêu em điều đó là tội lội sao hả em? Anh không hiểu,tại sao Tuấn chẳng hề quan tâm em,luôn bắt em phải thế này thế kia mà em vẫn luôn yêu cậu ta.Anh thi sao?Em nói em chỉ ước Tuấn có được một phần mười của anh,nhưng em à,anh có đủ mười phần ấy để làm gì cơ chứ khi mà Tuấn dù chẳng có lấy một phần em vẫn yêu,còn anh,mười phần cũng chẳng thể có em.Anh không cần điều đó.

.....
Tình yêu đôi lúc không cùng cảm giác yêu thương từ hai người
Dù cho hạnh phúc em chọn là ai...đâu phải anh!
Chỉ cần em nói em buồn...anh sẽ đến bên em để nghe tâm sự của em.
Dù cho con tim này vỡ nát

Rồi một lần đã cố nói với anh là tình yêu em đã chọn thật nhiều nỗi đau.
Rằng lòng mình chỉ biết nói với em lời quan tâm của 1 người bạn thân...

Vẫn cứ lắng nghe con tim em như thế nào?
Người mình yêu không vui phải làm sao?
Cứ thế trôi qua bao nhiêu tháng ngày...anh có hay!
Đối với anh khi đưa ra hai con đường...
Bỏ mặc em hay anh sẽ bên em?
Dẫu có thêm bao nhiêu nỗi buồn hay nỗi đau!
Anh sẽ bên em....anh sẽ bên em...

Thật sự thì lòng anh rất đau,đau lắm em à.Đêm qua anh lại thức,một mình ngồi trong quán.Đêm thật lạnh giá em biết không??Anh muốn ngủ,muốn nhắm mắt lại và quên đi tất cả nhưng anh lại không thể...Anh đã khóc,một mình,trong đêm....Nước mắt anh lăn dài,mặn đắng trên môi.Tại sao em lại yêu Tuấn đến vậy,khi mà cậu ta chẳng bao giờ làm em vui?Em đang tâm dẫm nát lên trái tim anh như vậy sao hả em?
Người ta cứ bảo,rồi thời gian trôi qua,tất cả sẽ lùi vào quá khứ,nhưng anh biết rằng,với anh,mãi mãi anh sẽ không thể quên được em.Em là gì mà anh phải lưu luyên đến vậy hả em??em là gì mà anh yêu đến cuồng si,mê dại???Anh biết mình thật ngốc khi cứ chạy theo một người chẳng hề yêu anh,nhưng còn cách nào đâu,trái tim anh trót trao nơi em mất rồi.....
Chắc sẽ chẳng bao giờ em đọc được những dòng chữ này nhưng anh vẫn viết,viết để hi vọng em à..
Mong rằng một ngày nào đó em sẽ hiểu và yêu anh như anh đã,đang và mãi mãi yêu em.
Anh sẽ chờ đợi em,dù có thể là vô vọng thì anh vẫn chờ,anh tin rằng anh sẽ là người cuối cùng em trao gửi hạnh phúc
http://vnthutinh.com
nguyenhoanglan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoanglan

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54357

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 12:54 pm

heo con giống biệt danh người yêu mình ghê
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue10/1Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue10000/1Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 2:34 pm

đọc cái nỳ...lại nhớ đến gà con thì phải?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue8/10Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 3:35 pm

nguyenhoanglan đã viết:
heo con giống biệt danh người yêu mình ghê
giống là sao nhỉ? Đừng như bà hàng xóm của mình chứ. Chai dầu gió mình mới mua được mấy ngày. Bà chạy sang bảo chai dầu này giống chai dầu của tao.
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue8/10Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 3:39 pm

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
đọc cái nỳ...lại nhớ đến gà con thì phải?
gì đây nữa gà con là ai mà có vẽ bí mật qúa ta.
http://www.vuonyeuvn.com
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44722

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue7/10Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeThu Mar 15, 2012 8:42 am

Chờ em từng con gió về đâu chiều nay
Chờ em thành phố vắng mình tôi buồn tênh.
Hi vọng vào 1 tương lai, 1 ngày người ta sẽ quay về, dù cho điều đó khó xảy ra nhưng ta vẫn hi vọng, giống như mình vẫn hi vọng người ta của mình sẽ về để hp gia đình được trọn vẹn.
Nhưng rồi có thể " Hi vọng " sẽ trở thành " Thất vọng "
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeThu Mar 15, 2012 10:25 am

Thật sự thì lòng anh rất đau,đau lắm em à.Đêm qua anh lại thức,một mình ngồi trong quán.Đêm thật lạnh giá em biết không??Anh muốn ngủ,muốn nhắm mắt lại và quên đi tất cả nhưng anh lại không thể...Anh đã khóc,một mình,trong đêm....Nước mắt anh lăn dài,mặn đắng trên môi.Tại sao em lại yêu Tuấn đến vậy,khi mà cậu ta chẳng bao giờ làm em vui?Em đang tâm dẫm nát lên trái tim anh như vậy sao hả em?
Người ta cứ bảo,rồi thời gian trôi qua,tất cả sẽ lùi vào quá khứ,nhưng anh biết rằng,với anh,mãi mãi anh sẽ không thể quên được em.Em là gì mà anh phải lưu luyên đến vậy hả em??em là gì mà anh yêu đến cuồng si,mê dại???Anh biết mình thật ngốc khi cứ chạy theo một người chẳng hề yêu anh,nhưng còn cách nào đâu,trái tim anh trót trao nơi em mất rồi.....
Chắc sẽ chẳng bao giờ em đọc được những dòng chữ này nhưng anh vẫn viết,viết để hi vọng em à..
Mong rằng một ngày nào đó em sẽ hiểu và yêu anh như anh đã,đang và mãi mãi yêu em.
Anh sẽ chờ đợi em,dù có thể là vô vọng thì anh vẫn chờ,anh tin rằng anh sẽ là người cuối cùng em trao gửi hạnh phúc

mình rất thích bài viết này của bạn, nó rất thật và tình cảm, cũng chính là nỗi lòng và tình cảm của bạn,

bạn à, yêu một người là thế nào nhỉ, có nhiều người khi yêu người ta chỉ cần nhìn thấy người đó cười, người đó hạnh phúc là mình cũng hạnh phúc rồi.yêu đâu nhất thiết là phải cố ghép 2 mảnh ghép không phải của nhau lại gân nhau đâu,và bạn à, nếu muốn dành cô ấy về bên cạnh mình thì cách của bạn có lẽ không hay lắm đâu, bạn mới 18 tuổi, cái tuổi mà phía trước bạn là cả một bầu trời khát vọng hoài bão, cả tương lai phía trước đang chờ đợi bạn,cô ấy bây giờ không yêu bạn thì bạn hãy thay đổi mình một chút, làm mới mình một chút xem nào,bạn học hành tốt hơn, tham gia nhiều hoạt động văn hóa xã hội hơn, làm cho mình nổi bật hơn trong các lĩnh vực. chắc chắc cô ấy sẽ chú ý đến bạn nhiều hơn và nghe bạn nói hơn,bạn hãy biến tình yêu đơn phương ấy thành hành động, để thành công cho cuộc sống, khi đó mình tin chắc tình yêu sẽ đến với bạn một cách tự nhiên chứ không cần phải khóc lóc ủ dột như bây giờ đâu bạn à, hãy suy nghĩ mạnh mẽ và hành đông cao thượng như một người con trai trưởng thành, mình tin chắc chắn bạn sẽ thành công, đừng bỏ phí những đêm dài chỉ để lang thang,buồn ủ dột nữa, tuổi thanh niên ngắn lắm bạn ơi
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue10/1Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Left_bar_bleue10000/1Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 10:31 am

Gà con...là gà con chứ là ai...hehe
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44164

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeSun Mar 18, 2012 10:15 am

Mình thật cảm động trước tình yêu chân thành của bạn. Tình yêu ko có lí do bạn ah, bạn không hiểu vì sao bạn yêu ng ấy và ng ấy cũng chẳng hiểu vì sao lại yêu Tuấn đâu. Chẳng có phép đo nào cho tình yêu cả. Nhưng bạn àh. Đừng khóc nữa, biết đâu cái nước mắt yếu đuối ấy lại chính là nguyên nhân phá hỏng mọi ưu điểm của bạn thì sao. (Kinh nghiệm bản thân mình là thế. Đàn ông khóc trông rất uỷ luỵ, dù là yêu đến thế nào thì cũng chỉ nên chứng minh bằng hành độgn mà thôi)
kukute_286
Thành viên mới
Thành viên mới
kukute_286

Nữ
Châm ngôn sống : hãy sống đúng với bản thân mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43441

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitimeSun May 06, 2012 7:40 pm

bạn à,hãy cố gắng hiểu cho cô ấy có thể cô ấy có lỗi khổ riêng ma bạn không thể biết
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!   Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi! Icon_minitime

Gửi heo con của anh,người con gái mà anh yêu thương mãi mãi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang