Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi người tôi yêu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
minhchang521
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
minhchang521

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : smiles to life,life will smile with you
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45617

gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi người tôi yêu   gửi người tôi yêu Icon_minitimeSat Nov 05, 2011 10:46 am

Cứ nghĩ rằng mình có thể quên hết, quên đi những gì đau khổ rằn vặt bấy lâu nay, nhưng mỗi buổi sáng thức giấc người tôi nghĩ đến đầu tiên vẫn là anh. Anh ra đi lặng lẽ, lặng lẽ như cơn gió đầu mùa tìm về với mùa đông. Nhấc điện thoại gọi cho anh nhưng cái nhận được chỉ là hộp thư thoại. Sự im lặng của anh là câu trả lời rồi mà mình còn cố níu kéo, trái tim đau nhói mỗi khi nghĩ lại những kỷ niệm, nó thật ít, nhưng cũng thật sâu lặng. Có lẽ đã quá lâu rồi mình không yêu, nên khi gặp anh và trao trái tim cho anh mình đã giành hết. Biết rằng anh rất bận, anh còn phải lo cho gia đình, mình muốn được chia sẻ nỗi lo đó, cũng biết rằng anh có rất ít thời gian cho mình, muốn gặp anh muốn được ôm anh, được nói chuyện chia sẻ cảm xúc, nhưng khoảng cách 2700 km là quá xa, nó sẽ không xa nếu như con tim anh và mình có cùng nhịp đập. Người yêu ơi? Có khi nào ở phương trời xa ấy, anh chạnh lòng nghĩ đến em không? Dù không thể cùng anh đi hết quãng đường như em thường mơ, nhưng hãy nhớ rằng ở đâu đó trên thế giới này vẫn có em luôn nhìn theo những bước chân anh, hãy sồng thật vui thay cả phần em anh nhé! Em yêu và cầu chúc cho anh luôn hạnh phúc. Hôn anh
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47607

gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi người tôi yêu   gửi người tôi yêu Icon_minitimeMon Nov 07, 2011 4:37 pm

ôi bạn gửi nhầm mục rồi nà,

gửi người tôi yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi