Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Định dạng .

Go down 
Tác giảThông điệp
hoang_hon_do1
Thành viên mới
Thành viên mới
hoang_hon_do1

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49142

Định dạng . Empty
Bài gửiTiêu đề: Định dạng .   Định dạng . Icon_minitimeFri Nov 11, 2011 4:25 pm

Mùa thu lại tới rồi ..
.Anh ơi khi màn đêm về một mình em với con , nhìn con cười hồn nhiên trái tim em bỗng như cháy lên những phút giây cồn cào nỗi nhớ anh . Một chút hờn ghen thức dậy trong em , tại sao nhỉ tại sao em lại k đến nơi anh làm việc để mà xem có thật sự là anh bận bịu vì công việc đến nỗi k ngó ngàng gì tới mẹ con em k ? Vậy là cơn gió mùa thu đã đưa em đến bên anh . Anh đây rồi, nhìn thấy em anh cười , một thoáng ngạc nhiên trong mắt anh, anh bảo em chỉ biết trách móc ... một nỗi buồn tủi làm em nghẹn đến không nói được gì nữa .Trái tim em như lặng câm nó vỡ tan khi ý nghĩ lời yêu thương chỉ như khói mây mà thôi . Anh lo em để con khóc ư ?Trong mắt em đầy ắp nỗi nhớ anh . Anh biết không hạnh phúc đôi khi nhẹ như gió bay ,không cân phải đi tìm nữa , tự nó đến nhưng chúng ta phải giữ gìn nó . Em đã tự hào vì có con nó là bản sao của anh , em yêu anh , em yêu nó .Em đến tìm anh chẳng để làm gì, chỉ để cho khoảnh khắc em chìm trong mắt anh . Đã bao đêm dài em thầm mong thời gian sẽ không lấy đi mất lời yêu thương anh đã dành cho em .Em k bao giờ lừa dối anh , em sợ lời hứa xưa kia chỉ như giấc mơ nhạt nhòa , như áng mây trôi cuối nơi chân trời .

Định dạng .
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lời thú tội...dở dang....
» Lời từ chối dịu dàng
» Tình chỉ đẹp khi còn dang dỡ
» lời hứa không đến dễ dàng
» Tình đầu dang dở