Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngoisaomayman
Thành viên mới
Thành viên mới
ngoisaomayman

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : làm theo những gì con tim mách bảo
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45366

HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Empty
Bài gửiTiêu đề: HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN    HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Icon_minitimeSat Nov 05, 2011 9:14 am

Khi anh đọc được những dòng chữ này chính là lúc em rời xa anh ,a biết không?em thất vọng vì anh quá !em cảm thấy tất cả mọi tội lỗi anh đều đổ vào đầu em.Anh ơi đừng để đến khi mất đi 1 người thì mới nhânj ra giá trị của 1 con người anh nhé.Em chẳng cố gắng níu kéo tình yêu của 2 ta không phải là em không yêu anh, hay tình yêu của em chẳng đủ sâu mà níu kéo. Đơn giản là bởi vì em hiểu chưa bao giờ anh thuộc về em .Em chỉ là người thay thế cho cô ấy.Và anh đã không yêu em như lời anh nói, và càng không yêu em nhiều như em đã nghĩ…Buồn ông trời xe nhầm duyên anh nhỉ? Em thật ngốc khi dám nghĩ mình là 1 nửa còn lại của anh.Người ta vẫn nói, xét về 1 góc độ nào đó tình yêu cũng như trò xếp hình vậy, đôi khi ta thấy mảnh ghép này có màu sắc phù hợp nhưng khi thực hiện rồi mới thấy rằng mảnh ghép ấy không thể ở đó. Tình yêu cũng vậy ,có khoảnh khắc riêng , có thể đến và cũng có lí do riêng để rời xa. Ta không thể ép, cũng không thể níu giữ mà chỉ có thể cảm nhận vào lòng…Dẫu biết số phận đã an bài nhưng anh ơi, những cái nhói đau trong em là rất thật…Bình yên nhé, 1 người em chưa từng muốn quên, yêu anh như lời em vẫn nói....dù sau em đi lấy chồng hay yêu ai thì người đó cũng chỉ là người thay thế anh mà thôi.Em biết anh không coi em ra gì nói em là con này con nọ ,nhưng em không quan tâm .Tình yêu chỉ cần từ 1 phía là được anh ạ .Thời tiết giao mùa thật khó chịu phải không anh,h anh bận rộn chắc anh không để ý đến nhưng khi ngồi 1 mình anh sẽ suy xem anh làm như thế với em anh cảm thấy có lỗi với em không ?Em cũng là con gái như bao người khác ,có trái tim,có cảm giác biết đau và bị tổn thương .Làm người ai làm thế hả anh ?khi yêu anh ,anh đã nói và hứa những j?em luôn tin tưởng anh đặt niềm tin vào anh tuyệt đối ,những lời nói đó có thật không anh?
Cảm ơn anh nhé ,người em mãi yêu !cảm ơn a vì đã cho em quãng thời gian tuy ngắn được sống trong tình yêu của anh,cảm ơn anh đã cho em cái quyền mơ về 1 tương lai xa xôi nhưng hạnh phúc có anh,có em,và có 2 bé Hải Nam và Tường Vy yêu dấu ...
Anh vẫn thế...chợi đến...chợt đi...chợt ồn ào ...chợt lặng lẽ...Em ngày đó ....bướng bỉnh...và giờ đây 2a và e mất nhau.
Thuyền rời bến cũng có ngày trở lại !
Thư đi rồi mong 2 chữ hồi âm .
Ngày buồn ,tháng nhớ,năm thân thương !
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Left_bar_bleue100/10HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Left_bar_bleue1000/10HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Empty_bar_bleue  (1000/10)

HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN    HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN  Icon_minitimeThu Nov 17, 2011 10:10 pm

"Người ta vẫn nói, xét về 1 góc độ nào đó tình yêu cũng như trò xếp hình vậy, đôi khi ta thấy mảnh ghép này có màu sắc phù hợp nhưng khi thực hiện rồi mới thấy rằng mảnh ghép ấy không thể ở đó." Có thể không khi kứ ngỡ ai đó đã thật sự là một nửa còn lại của mình? Không hề gì, bất kứ ai sinh ra trên đời đều có một nửa riêng của mình, có thể ở gần ta nhưng do ta chưa kịp nhận ra. Cũng có thể ở đâu đó xa xôi... rồi một ngày sẽ đến gần bên ta thôi. Vui lên nhé khi nghĩ về một nửa của bạn vẫn chưa được tìm thấy... khi ấy, kon tim sẽ bớt đau hơn (*)

HẢI NAM-TƯỜNG VY 1 NỖI BUỒN
Trang 1 trong tổng số 1 trang