Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kết thúc một chuyện tình

Go down 
Tác giảThông điệp
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Kết thúc một chuyện tình Left_bar_bleue6/10Kết thúc một chuyện tình Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Kết thúc một chuyện tình Left_bar_bleue8/10Kết thúc một chuyện tình Empty_bar_bleue  (8/10)

Kết thúc một chuyện tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Kết thúc một chuyện tình   Kết thúc một chuyện tình Icon_minitimeMon Mar 23, 2009 3:46 pm

Xa thật rồi phải không anh? Tất cả giờ hóa thành kỷ niệm trong em. Dẫu biết không ai có thể sống với quá khứ nhưng em khó tránh khỏi xót lòng khi nhớ những ngày đã qua. Ôi! Giá như chưa bao giờ có giả thuyết "dường như...đã...."....."giá như...được...." thì bây giờ anh và em đâu có xa nhau. Cốc nước vỡ đi làm sao có thể vẹn nguyên và tràn đầy như xưa?
Cái gì cũng có quy luật riêng của nó. Thời gian trôi,ngày mai em sẽ khác nhưng giờ đây đọng lại trong em chỉ có nỗi buồn và ánh mắt chia xa. Anh là người bảo thủ. Đã không ít lần em giải thích nhưng anh không chấp nhận việc em có một người bạn thân là con trai. Để rồi anh đi mãi xa để tình yêu đó tan vào hư ảo. Nước mắt chỉ giúp em vơi bớt nỗi đau chứ khỗng giúp được em quên được anh. Em đã giữ tấm hình chụp chung của hai đứa hôm đi biển như một báu vật. Em không tin em đã mất anh.
Em không thể phủ nhận tình yêu em dành cho cho anh trong tim. Em vẫn rất yêu anh nhưng níu kéo để làm gì khi anh không thuộc về em mãi mãi... Chúng ta đã thực sự không còn chung bước,không còn cùng ngắm những cánh bằng lăng, cũng chẵng cùng nhau đi đón gió biển mùa đông. Dù hạnh phúc ấy đã xa nhưng em sẽ không bao giờ quên anh, tình yêu đầu của em...

Kết thúc một chuyện tình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kết thúc một chuyện tình đẹp....
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy