Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi em người cũ

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhyeuduynhat_20111
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuduynhat_20111

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : that tot
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53726

Gửi em người  cũ Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi em người cũ   Gửi em người  cũ Icon_minitimeSun Jan 01, 2012 9:05 pm

Em à.
Hôm qua thật vô tình anh lại tìm thấy những lá thư tình ngày xưa chúng ta vẫn thường xuyên viết cho nhau.Hôm qua, lại một lần nữa những cảm xúc giống như ngày xưa lại tràn về với anh.Sao ngày đó tình yêu của chúng mình đẹp vậy em nhỉ?
Câu hỏi ấy anh cứ nghĩ mãi, anh không hiểu tại sao chỉ với những sự quan tậm hết sức giản dị lại có sức mạnh đến như thế.
Với biết bao nhiêu lời thề hẹn trong tình yêu học trò mà chúng ta đã dành cho nhau cũng dừng lại ở con số 0 nhưng chắc chắn 1 điều rằng anh sẽ không bao giờ có thể quên những phút giây hạnh phúc mà anh được ở bên em hay nụ hôn vụng dại của hai đứa.
Cũng đã chia tay được 4 năm rồi, bây giờ em đã có gia đình của riêng mình.Anh mong rằng em sẽ hạnh phúc với gia đình hiện tại.
Bây giờ anh cũng có cuộc sống của riêng mình em ạ.Anh cũng đang sống cùng 1 người.Người ta đối tốt với anh lắm nhưng anh không tìm thấy những tình cảm mà ngày xưa anh có.Con tim anh có lẽ qua năm tháng đã trở thành sắt đá hơn.Nhưng anh vẫn thấy ổn em ạ.
Anh mong em luôn vui vẻ và HP

Gửi em người cũ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi