Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Đã Tìm Thấy Niềm Tin

Go down 
Tác giảThông điệp
langlevoithoigian
Thành viên mới
Thành viên mới
langlevoithoigian

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : hãy viết những nỗi buồn lên cát để gió có thể thổi bay đi tất cả
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47787

Em Đã Tìm Thấy Niềm Tin Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Đã Tìm Thấy Niềm Tin   Em Đã Tìm Thấy Niềm Tin Icon_minitimeTue Oct 18, 2011 5:47 pm

Em đã tìm thấy niềm tin anh ah! thời gian qua là một thử thách lớn đối với em.Giờ đây em đã quên anh, quên tất cả về anh, giờ nhắc lại thì đó chỉ là quá khứ phải không anh? hihi .Em đã tìm thấy niềm tin ở 1 người, e tìm thấy sự đồng cảm hay tình yêu hp ở người đó.Em rất tự tin khi được ở bên người đó anh à,Và em cũng đã tìm được một công việc phù hợp với em rồi.Cảm ơn anh đã để lại cho em những đau khổ để em có thể dựa vào những đau khổ đó để đứng lên đi tiếp con đường mà em đã chọn.Em rất muốn gọi cho anh để nói rằng em đang rất hạnh phúc,để anh có thể biết rằng không có anh thì em vẫn hạnh phúc, vẫn có người làm cho em thấy hạnh phúc.Lần cuối cùng em nhắc đến anh,em sẽ không để mất đi những thứ mà em đang có đâu.

Em Đã Tìm Thấy Niềm Tin
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tại sao em anh thấy anh mà như không thấy
» Hoài niệm một niềm đau
» Em đã thấy...........
» THẤY EM SAU MÀN MƯA
» THẦY TRÒ