Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ctrl (SOS____LOVE________)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Ctrl (SOS____LOVE________) Left_bar_bleue70/100Ctrl (SOS____LOVE________) Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Ctrl (SOS____LOVE________) Left_bar_bleue1000/100Ctrl (SOS____LOVE________) Empty_bar_bleue  (1000/100)

Ctrl (SOS____LOVE________) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ctrl (SOS____LOVE________)   Ctrl (SOS____LOVE________) Icon_minitimeSun May 24, 2009 4:21 pm

chào cả nhà .
Cho Tuankhanh xin lời khuyên nha. Chuyện là thế này:
Trong lớp học , đầu năn Tk có thích một ng nhưng rồi vì một số chuyện đã phãi chia tay và bây giờ mọi chuyện "xưa, nay "đã ổn. và bây giờ . trời ơi _____ Tuankhanh lại thích một người nữa trong lớp mà ng đó lại là bạn thân của ng bạn gái cũ cũa Tuankhanh :::::::;hjx . Tuankhanh biết lúc này không nên vì mình còn chưa đủ hiểu hết mọi chuyện nhưng.....
nhưng nhưng nhưng >>>>>>>>>Tuankhanh không biêt làm sao cả . help Tuankhanh cảm ơn
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55407

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Ctrl (SOS____LOVE________) Left_bar_bleue-100/1000Ctrl (SOS____LOVE________) Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Ctrl (SOS____LOVE________) Left_bar_bleue1000/100Ctrl (SOS____LOVE________) Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ctrl (SOS____LOVE________)   Ctrl (SOS____LOVE________) Icon_minitimeSun May 24, 2009 7:37 pm

NHỚ NÈ : Nếu bạn đã thích 1 ai đó, bạn nên cho người ấy biết là bạn đang có cảm tình với người ấy...biết đâu người ấy cũng đang thích bạn. Hãy cố lên vì tình cảm của mình...Đừng để đến khi người ấy tưởng bạn không thích người ấy và ra đi để đến với người khác ...thì lúc đó bạn sẽ ra sao...Vậy nên hãy sống bằng cả con tim của mình, bạn nhé !
NHớ nha pạn của tôi !
iu là hok có tội, tội chăng là pạn hok piết nắm lấy cơ hội cho mình !
chúc pạn ngày mới tốt lành ....lun hạnh phúc !
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Ctrl (SOS____LOVE________) Left_bar_bleue70/100Ctrl (SOS____LOVE________) Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ctrl (SOS____LOVE________)   Ctrl (SOS____LOVE________) Icon_minitimeMon May 25, 2009 10:27 am

cảm ơn bạn tốt nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ctrl (SOS____LOVE________)   Ctrl (SOS____LOVE________) Icon_minitime

Ctrl (SOS____LOVE________)
Trang 1 trong tổng số 1 trang