Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Biết bao giờ mới được gặp em...!!

Go down 
Tác giảThông điệp
hai111000
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hai111000

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tinh cam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52807

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Biết bao giờ mới được gặp em...!! Left_bar_bleue0/0Biết bao giờ mới được gặp em...!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Biết bao giờ mới được gặp em...!! Left_bar_bleue0/0Biết bao giờ mới được gặp em...!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Biết bao giờ mới được gặp em...!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Biết bao giờ mới được gặp em...!!   Biết bao giờ mới được gặp em...!! Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:48 am

Biết bao giờ mới được gặp em...!! Icon_rolleyes Hương em..em có nhớ ngày đầu tiên anh gặp em là khi nào không em? Mình gặp nhau trong cùng một hoàn cảnh, lúc đó anh thật vui và thấy có điều gì đó ấm áp khi bắt gặp ánh mắt của em nhìn anh. Có lẽ từ giây phút đó anh bắt đầu nhớ em, nỗi nhớ ấy nó ngày một lớn theo thời gian để rồi...Anh đã không thể gạt được suy nghĩ nhớ về em ra khỏi tâm trí của anh nữa.
Chắc em không hiểu tình cảm của anh dành cho em nhiều như thế nào đúng không em? Uh, anh cũng không nghĩ là anh lại nhớ em nhiều đến vậy.
Hương. Khi bên em anh thấy mình thật vui, vui vì được thấy bóng hình em, được thấy em cười, một nụ cười như thiên thần làm bất cứ ai cũng phải say đắm
Nhưng giờ đây em đã đi xa, một khoảng cách cũng không gần và cũng không xa phải không e? Nhưng để gặp được nhau thì thật khó khăn, vi sao vậy? Có phải vì em đã...
Biết bao giờ mới được gặp em...!! Confused

Biết bao giờ mới được gặp em...!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Biết ĐẾn Khi Nào Tôi Được Yêu!?
» Ta vẫn chờ em...dù chưa lần được biết
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Gửi LTH CQ52.08.0x....anh ước được 1 lần được đưa e sang Saint Petersburg ngắm mùa thu vàng....