Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Các bạn giúp Angel với

Go down 
nero
bassluck
bachlong139
hellangel
8 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue10/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue10/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (10/10)

Các bạn giúp Angel với Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 11:29 am

Angel có một vấn đề đang rối lắm không biết phải làm thế nào, các bạn giúp angel với.
Angel và ox iu nhau đã 3 năm rồi, trong thời gian quen nhau có rất nhìu chuyện xảy ra khiến tình cảm hai đứa có thời gian bị chia cắt, lúc đó đứa bạn thân của angel đã giúp đỡ angel nhìu lắm, và cũng là cầu nối giữa angel và ox. Nhưng say khi angel và ox quay lại được với nhau thì angel mới phát hiện ra một chuyện là nhỏ bạn lại có tình ý với ox angel, angel không thể tin được là nó có thể làm như vậy với angel vì angel đã rất tin tưởng nó. Lúc angel ko thể bên cạnh ox nó đã chủ ý động viên an ủi ox angel, nhưng hành động đó là có mục đích khác. Bây giờ angel không biết phải hành động như thế nào với nó nữa, nó vừa có ơn với angel và ox, nhưng cũng là mối họa lớn cho tình cảm hai vk ck angel vì nó biết quá nhìu chuyện giữa angel và ox. Angel ko phải là người sống vô ơn, ko thể phủi sạch những gì nó đã giúp angel nhưng bây giờ cứ mỗi lần đối diện với nó thì tâm trạng angel lại bất an và bức bối ko kềm chế được, angel phải làm sao đây????????????????? Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue0/0Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 12:17 pm

hây`...mơi' có bé tí,hỉ mũi chưa sạch mà đã vk,ox,bx....tụi nhỏ này ngày càng giông' mình...ka ka...có thê' mà cũng cân` tư vân' sao? em cư' đem cái thèng ox gì đó của em ra chém gió và tìm 1 thèng khác đẹp trai,galang và dê~xương giông' như anh chàng lông trăng' nhà ta chăng? hạn,..... :x
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue1/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 9:21 pm

Anh khóc sưng cả mắt khi đọc tâm sự của pé iu đấy!Em có ox rùi mà vẫn dụ dỗ mê hoặc quyến rũ lôi kéo níu áo tuột quần anh nhá!Mặc dù rớt giận pé nhưng a góp ý cùng pé là pé hãy nói chuyện thẳng thắn với bạn thân của e đi.Đại loại như là: ai đụng vào ck bà,bà vặt trụi lông nhá!
Trong tình êu kô có sự khoan nhượng!
Anh khóc típ đây! T.T
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47740

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue10/1Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue5/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 11:02 pm

ờ........lằng nhằng quá nhể....thôi thì nero tán thành ý kiến anh mèo bưởi.........cứ vặt trụi lông nó đi......
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue0/0Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 4:39 pm

oài...thân thê? con ngươi` ta có bao nhiu chô~ có lông nhê?,văt hêt' đi thì lây' gi` mà xài... =))
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 11:39 am

theo Hạnh thì angel cứ thẳng thắn nói chuyện với bạn đi ,trong tình yêu không có tồn tại sự nhường nhịn đâu ,nếu bạn của angel muốn tốt cho angel và ox thì đã không làm những việc sau lưng angel như vậy đâu .chúc angel sớm vượt qua được khó khăn lần này và tình cảm của angel và ox luôn khăng khít
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 49038

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 12:15 pm

theo Baby ,nếu baby gặp phải trường hợp đó. Baby sẽ không thân thiết với người bạn đó nữa,có chăng chỉ là bạn bình thườn,xã giao thôi. Hiểm hoạ,không những là hiểm hoạ mà nếu cứ thân thiết giữa 3 người sau này sẽ khổ cho cả ba. Dĩ nhiên nếu phải chọn,angel sẽ chọn ox rùi. Người bạn đó nếu thật sự là bạ tốt của angel sẽ khôn g làm thế. Đừng vì nể bạn quá mà....sau này phải khổ angel a
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeWed Oct 05, 2011 12:51 am

haizzz, bây giờ cứ mỗi lẫn nó gọi cho angel là angel ko kềm đc cảm xúc của mình nổi, angel giận nó, cũng giận mình ko có gian chơi bạn để bây giờ nó quay lại cắn mình đau điếng. Vì chuyện này angel và ox cứ không được yên ổn, nó luôn tìm mọi cách để tiếp xúc ox, mà toàn là lúc angel đang học ko thể đi đâu đc hoặc ở xa ox, điên ko chịu nổi.

p/s: nhắn riêng với bass, em ko có giấu chuyện của em trên dđ mà
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue8/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue7/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeMon Oct 10, 2011 9:58 pm

hì, theo mây thì cũng nên có cái nhìn khoan dung và thoáng hơn một chút,nếu chư hành động theo cảm tính thì dễ phạm phải những sai lầm.em cứ suy nghĩ nhé,người em yêu chắc chắn sẽ có nhiều điểm tốt,những điểm em thấy đáng yêu,và bạn em cũng nhìn thấy,theo thời gian thì nảy sinh tình cảm thôi,và đó là cuộc cạnh tranh công bằng, vì em không thể và bạn em cũng không thể nào tự ngăn con tim mình yêu thương 1 ai đó được,bạn em không có lỗi đâu nhỏ à,vì cô ấy không hề lợi dụng em để tiến gần người bạn trai kia,nếu tình bạn đủ lớn thì cái chuyện này không có gì đâu em à,với lại vấn đề là tình cảm của em và bạn trai,nó có đủ để vượt qua sóng gió hay không thôi em à

mọi chuyện sẽ thật tốt,em hãy yêu bằng một tình yêu chân thành và trung thực,chị nghĩ mọi chuyện sẽ tốt thôi ....
chúc em may mắn và vui vẻ nhé
King of Loves
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue9/10Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Các bạn giúp Angel với Left_bar_bleue7/0Các bạn giúp Angel với Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 1:12 pm

Tình cảm của em và người yêu sẽ là yếu tố quyết định cho sự thành bại của cuộc tình này, 3 năm yêu nhau thì anh nghĩ bọn em cũng trải qua nhiều trắc trở rồi, cứ xem như ng bạn kia chỉ là 1 rào cản thử thách tình yêu của bọn em thêm 1 lần nữa thôi. Tình cảm ai mà chi phối được, có thể cô bạn kia ko có lỗi thì sao, khi con tim mách bảo người ta thì họ phải làm, ko trách ai dc và càng không nên đánh mất tình bạn của mình. Nếu khó gần cô bạn đó thì em nên tránh gặp cô ấy, dành thời gian chăm sóc và quan tâm bạn trai mình,khẳng định rõ ràng mình và người yêu là của nhau.Em thực ra đang khiến mình mất tự tin vào bản thân, từ đó dễ khiến bạn trai lầm tưởng mình là người nhỏ nhen, hay ghen tuông vớ vẩn để rồi đánh rơi lợi thế trong mắt bạn trai so với bạn gái kia. Nói vui 1 chút thì em nên lo học cho tốt, sớm ra trường rồi lấy anh bạn kia làm chồng, khi đó sẽ chẳng ai cướp dc của em cả. ^^ Thân!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn giúp Angel với   Các bạn giúp Angel với Icon_minitime

Các bạn giúp Angel với
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thơ Tình IT
» you are my angel
» Các bạn...Hãy giúp tôi....!!!
» Cần Giúp Đỡ
» [b]co ai giup voi[/b]