Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Viết cho cuộc tình dang dở...

Go down 
Tác giảThông điệp
hong_thuytinh95
Thành viên mới
Thành viên mới
hong_thuytinh95

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : khong co tinh yeu nao la vinh cuu! Chi co nhung giay phut vinh cuu cua tinh ỷu!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45873

Viết cho cuộc tình dang dở... Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho cuộc tình dang dở...   Viết cho cuộc tình dang dở... Icon_minitimeThu Sep 22, 2011 8:36 pm

" Anh yêu! "
Hãy cho em gọi tiếng anh yêulaanf cuối cùng nhé! Và có lẽ đây sẽ là những dòng cuối cùng em viết cho anh - người em đã yêu một cách tron vẹn. Em dã mệt mỏi quá rồi! Em đã không còn đủ sức để níu kéo lại tình cảm anh dành cho em nữa! Em và anh không gặp nhau, không nói chuyện, không nhắn tin nữa. Có lẽ đó là cách tốt nhất giúp em quên anh đi. Anh không cần đến nó, cũng có thể quên em đi và bắt đầu những tình yêu mới. Còn em, em không biết bao giờ mới có thể bắt đầu một cuộc tình mới nhưng không sao. Em không nên nhớ và cũng không nên sống mãi với ngày xưa làm gì. Em nên bắt đầu một cuộc sống mới - một thế giới không còn tồn tại tên anh. Em làm vậy đúng phải không anh? Anh làm được thì có lẽ em sẽ làm được! Dù rằng em chẳng thể bắt trái tim em gạt tên anh đi, nhưng từ hôm nay, trài tim em sẽ học cáchnguwngf yêu anh, học cách lặng yên khi đi ngang qua anh, học cách mỗi đêm không phải bật khóc vì anh và học cách dần dần quên nó dã từng có anh trong sâu thẳm nó... Dù biết rằng điều đó là rất khó nhưng nó sẽ cố học vì nó hay chính em dều không muốn sống trong quá khứ nữa. Nó cần một tương lai mới, một cuộc sống mới!
Anh!
Người con trai đã từng làm em đau khổ, xin đừng nhắn tin hay gọi diện cho em nữa nha! Hãy quên số điện thoại của em đi, hãy cứ lạnh lùng khi đi qua em, hãy quên em như chưa bao giờ từng nhớ, hãy cứ coi thời gian chúng ta bên nhau, tình yeu ta đã từng trao cho nhau như là một giấc mơ, một giấc mơ ngọt ngào và hạnh phúc nhưng nỗi đau là thât. Mọt năm nay, tình yêu anh trao em đã hết, những kỷ niệm đối với anh đã là hoài niêm, giấc mơ cũng đã tan biến. Chảng còn gì và cũng chẳng phải nói gỉ thêm. Bây giờ và mãi mãi về sau, em sẽ không tim gặp, gọi điện hay nhắn tin với anh nữa.Em và anh là người cùng làng nên cũng khó mà không gặp nhau anh nhỉ? Cũng chỉ vì yêu người làng! Tại người ta nói yêu người làng cái gì cũng dễ nhưng chỉ có những người đã từng chịu cảm giác khi yêu người làng mới có thể hiểu rằng muốn quên đi người làng không hề dễ! Nếu một ngày anh và em tình cờ gặp nhau trên đường thì anh ơi, ta hãy cứ đi về hai phía, hãy cứ coi như ta chư tùng quen nhau, coi như chưa từng gặp mặt. Lạnh lùng. Dù khổ đau nhưng vết thương ấy sẽ nhanh lành ma thôi. Từ hôm nay, em sẽ quên đi tất cả! Chôn đi những sms ngọt ngào, chôn đi những lời nói yêu thương, chôn đimooi hôn ấm áp, chôn đi cái ôm xiết chặ và không buông, chôn đi ánh mắt ấy! Và...em xin chôn đi những nỗi nhớ, chôn đi những niềm đau, chôn đi những giọt nước mắt, chôn đi nỗi buồn chôn đi những mong chớ, chôn đi những thất vọng...và em xin chôn đi tình cảm của em gành cho anh! Tất cả chấm dứt anh nhé! Đây là lần cuối em viết lên...viết cho cuộc tình dang dở...

Viết cho cuộc tình dang dở...
Trang 1 trong tổng số 1 trang