Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Yêu cả nhà

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhokngokxjt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : một cái nắm tay cũng làm nên điều kì dịu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 22410

Bài gửiTiêu đề: Yêu cả nhà   Mon Sep 19, 2011 11:02 am

Vậy là một năm đã trôi qua kể từ ngày con đậu đại học, con đã rời xa gia đình đến một môi trường mới đầy bỡ ngỡ. Một năm_khoảng thời gian không dài nhưng cũng không ngắn, con phải trải qua rất nhiều thử thách khi không có gia đình bên cạnh, hụt hẩn, tự ty khi con khác xa các bạn cùng trang lứa, nhưng rồi...........ba mẹ luôn động viên con, ủng hộ con, bảo vệ trái tim non nớt của con khỏi bị tổn thương, tuy ba mẹ ở xa con nhưng con luôn cảm nhận được cả gia đình mình luôn ở bên cạnh con, lúc này đây, con nhớ mọi người hơn bao giờ hết. Hihi! nước mắt con lại rơi nữa rồi! Nếu như con viết thư này bằng viết bi và giấy thì chắc giờ chữ đã nhoè đi rồi quá. Hi! Con.........còn con nít quá đúng không cả nhà. Nếu có nhóc Duy em con ở đây thì chắc nó sẽ chọc quê con mất.
Con nói nhỏ nha, ba mẹ đừng cho nó coi thư con viết nha! Chắc nó sẽ gọi điện thoại choc con đó! Ba mẹ hãy nói với nó là "hai nhớ nhóc nhiều lắm, muốn ôm nhóc quá hà".
Nước mắt lại lả chả trên mặt con nữa rồi.
Ba mẹ ơi! con sẽ cố gắng học thật tốt! Ba mẹ đừng lo lắng cho con! Con lớn rồi mà!
Con còn phải làm điểm tựa cho em con nữa! Chị hai mà!
Con yêu gia đình mình nhiều lắm!...................
Xem lý lịch thành viên

Yêu cả nhà

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang