Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em

Go down 
Tác giảThông điệp
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47156

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em Left_bar_bleue10/10Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em Left_bar_bleue10/10Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em Empty_bar_bleue  (10/10)

Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em Empty
Bài gửiTiêu đề: Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em   Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em Icon_minitimeSun Sep 04, 2011 8:51 am

Lớp 9 lần đầu tiên tớ tỏ tình với cậu, cậu đã từ chối tớ.......................lần đầu tiên tớ khóc vì 1 người con trai.

Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em 216

Lên cấp 3, năm lớp 11 tớ lại tỏ tình với cậu lần 2 và cũng bị cậu từ chối thẳng thừng,cảm giác ê chề của 1 đứa con gái như tớ ai có thể hiểu được đây?.Về nhà tớ đã khóc rất nhiều khi nhớ lại ánh mắt lạnh lùng, câu nói tỉnh bơ rành rọt của cậu khi nói "không" với tớ.khi bị cậu từ chối lần đầu tớ đã nghĩ mình nên từ bỏ nhưng tớ không bỏ đựoc, tớ biết cảm giác yêu một người là như thế nào, nếu mình từ bỏ dễ dàng vậy thì đâu gọi là yêu , thế là tớ quyết tâm yêu cậu cho bằng được.Nhưng, khi con người ta luôn muốn có được cái gì thì cái đó càng khó với tới được.

Lên Đại học, tớ lại tỏ tình với cậu lần nữa, lần này cậu không từ chối tớ mà muốn cho cậu 3 ngày để suy nghĩ.Tớ đã rất vui vì nghĩ trong lòng rằng mình vẫn còn hi vọng,tớ nín thở chờ đợi từng ngày , từng ngày.cuối cùng cũng đã đến ngày thứ 3, cậu hẹn tớ sau giờ học và lần này cũng chỉ để nói ra từ đó với tớ,nụ cười của tớ tắt hẳn sau khi nghe đc từ đó,tớ hoàn toàn suy sụp,làm sao tớ có thể đón nhận được sự thật này, một sự thật phũ phàng đang hiển hiện trước mẳt........3 năm qua tớ đã luôn cố gắng chăm chỉ học tập, luôn cố gắng hoàn thiện mình để xứng đáng với cậu và luôn cố gắng chỉ yêu một mình cậu.,tớ chọn thi cùng trường với cậu không phải vì tớ thích ngôi trường này mà là vì cậu.....nhưng dù tớ có cố gắng đến đâu thì cậu vẫn không hề yêu tớ.3 lần tỏ tình là 3 lần con tim bị đau đớn bị tổn thương, cố chống lại nước mắt để tiếp tục vững bước nhưng lần này dường như tớ không bước nổi nữa, tớ thật sự đã quá mệt mỏi rồi và.....tớ đã hiểu tất cả đã kết thúc, đó chỉ là cái lưới ảo tưởng mà mình đã tạo ra để giăng bẫy mình mà thôi.sau 1 tuần suy nghĩ tớ đã hiểu và kể từ bây giờ tớ sẽ không thích cậu nữa,cũng không làm phiền cậu nữa vì tớ biết tớ và cậu không cùng chung 1 con đường.

2 tháng đã trôi qua kể từ ngày tớ không theo đuổi cậu nữa,mọi việc lại trở về đúng vị trí của nó, tớ cũng chẳng tiếp tục muốn yêu ai lúc này và đã chuyên tâm vào học hành nhiều hơn.Nhưng giống như trước đây, tần suất cậu xuất hiện trước mặt tớ ngày càng tăng,tớ biết mình sẽ lại bị siêu lòng vì cậu lần nữa và nữa nữa nên đã không dám nhìn và luôn luôn coi cậu không tòn tai trong thế giới của mình.Nhiều khi tớ nghĩ cậu đã đem tớ ra đùa cợt, cậu không thích tớ thì tại sao cứ luôn xuất hiện trước mặt tớ,giúp tớ làm bài tập, kéo tớ dậy khi tớ bị ngã.v....v...điều đó liệu có ý nghĩa gì không? hay chỉ là vì cậu thấy áy náy, thương hại tớ, muốn quên mà không thể quên đường điều đó còn đau đớn hơn khi bị dao đâm.

thế thời gian 4 năm học đại học đã trôi qua nhanh chóng, tớ và cậu đều bù đầu để lo viết luận văn tốt nghiệp kết thúc sự nghiệp sinh viên của mình,tớ bây giờ đã không đau khổ như trước nữa nhưng để yêu ai đó ngoài cậu thì chưa, trước ngày nộp luận văn 1 tuần tớ nhận được tin nhắn của cậu,quá bất ngờ khi cậu nói muốn hẹn gặp tớ, thực sự thì tớ đã cười không ngớt mặc dù trong lòng không chấp nhận mình đang vui.t và cậu thì còn gì để nói với nhau nữa,không phải là cậu muốn chúc tớ thi tốt chứ?.

Hôm đó, tớ đến đúng giờ như cậu đã hẹn, chấp nhận vui vẻ cho dù cậu nói gì đi nữa, tớ bước vào lớp nhưng chẳng thấy cậu đâu, tớ tiến lại gần bục giảng đường hơn thì nhận thấy có mấy câu đuwocj viết trên bảng:

ĐIỀU 1:CẢM GIÁC CỦA CẬU THẾ NÀO KHI BỊ 1 MĨ NAM NHƯ TỚ TỪ CHỐI?BUỒN HẢ? VẬY THÌ HÃY CHIA SẺ VỚI TỚ NGAY ĐI

ĐIỀU 2: NGÀY XƯA TỚ GHÉT CẬU VÌ CẬU HAY BÁM LẤY TỚ RẤT LÔI THÔI, NGÀY NAY TỚ BÌNH THƯỜNG VÌ BIẾT CẬU THÍCH TỚ THẬT LÒNG, BÂY GIỜ TỚ KHÔNG BÌNH THƯỜNG VỚI CẬU
ĐƯỢC VÌ TỚ BIẾT MÌNH DÍNH RỒI....HỊC

cậu
ĐIỀU 3: ĐỌC XONG THÌ QUAY LƯNG LẠI ĐI!

Cảm giác trong lòng tớ bây giờ rất khó tả, khi tớ quay lưng lại thấy cậu đứng đó từ bao giờ,tớ và cậu 2 con mắt nhìn nhau không nói nên lời,cuối cùng cậu cũng lên tiếng:
-"Lần này để tớ nói nhé, cậu chỉ nghe rồi chọn một trong 2 phương án yes/no thôi nhé"
-" làm người yêu của tớ nhé?"

Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em To%20tinh

Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em luôn kiếm tìm định nghĩa tình yêu
» Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới
» > - Hãy luôn luôn mỉm cười ngay cả khi Bạn buồn...
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» Một số mẹo vặt giúp quần áo luôn luôn mới!