Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ước muốn được yêu thương ?

Go down 
Tác giảThông điệp
ngoccuaemday
Thành viên mới
Thành viên mới
ngoccuaemday

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : anh chi can em
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 47192

Ước muốn được yêu thương ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ước muốn được yêu thương ?   Ước muốn được yêu thương ? Icon_minitimeSat Sep 17, 2011 10:44 pm

Em à nay anh ngồi viết cho em vài dòng suy nghĩ của chính anh với tình yêu của hai chúng ta.
Khi anh mới bắt bộc lộ tình cảm của mình với em , em đã nhận ra và chấp nhận tình cảm của anh anh thật vui em à và có lẽ em cũng chả nhớ ngày em nhận yêu anh đâu nhỉ .Còn anh nhớ đó em à ngày 29-3 em mới chấp nhận anh thật sự , uhm nói cho cùng tình yêu của chúng ta đến với nhau rất nhanh có thể vì từ bạn chuyển sang yêu nhau khi mà cả anh và em đều cảm nhận về nhau rõ ràng . Cả anh và em đều có những thời gian hạnh phúc với tình yêu đó , có thể chỉ là cảm nhận của riêng anh. Em à tình yêu thì phải nuôi dưỡng em cũng biết đúng không , những gì mình đã có với nhau anh rất trân trọng nó .Đến hôm nay anh thật sự không hiểu vì sau chúng mình hiện tại bây giờ hay giận nhau đến vậy . Từ ngày em lên hà nội sau hôm về bà nội cùng anh sao vậy nhỉ , em biết cảm giác của anh từ đó đến nay thế nào không . Anh hiểu em là người hay suy nghĩ về mọi chuyện , có thể anh hiểu sai em nhiều điều nhưng chưa bao giờ anh yêu cầu em làm một cái gì cả . Anh biết em cũng trải qua rất nhiều mọi chuyện và giờ đây tình yêu của anh và mọi chuyện anh làm có thể chưa tạo được sự tin tưởng của em đối với anh . Em có biết anh buồn thế nào khi mà những niềm vui nỗi buồn em không nói với anh nhiều mà nói với anh thắng tâm sự với anh thắng mọi chuyện không , những lúc đó cảm giác của anh là người yêu mà mà anh chả bằng bạn em chỉ là người thừa mà thôi . Nhiều lần gọi điện em chả nhấc máy và chả thèm gọi lại cho anh nhắn tin cũng vậy , anh biết máy em luôn để bên mình và nếu anh không bằng bạn của em thì anh không hiểu tình yêu của anh với em nó ra sao nữa buồn lắm à . Anh không biết mối tình trước ra sao và người đã làm em mất lòng tin thế nào anh chỉ xin em một điều đừng mang tình yêu của anh ra so sánh suy nghĩ em nhé
Nay ngồi viết cho em anh cũng chỉ nói được vậy thôi à tình yêu của anh . Nhiều lúc anh chả biết làm sao cả có thể anh hành động nhiều việc như trẻ con những em có hiểu là anh sợ mất em mất đi tình yêu của anh không. Có nhiều lúc muốn giảm áp lực từ mọi phía lên cả hai chúng ta mà những lúc đó anh lại cả giác em mất đi tin tưởng nơi anh.
Đó là những nỗi lòng của anh , còn hôm nay anh viêt mấy câu hỏi và mong em trả lời anh em nhé:
- Giờ em còn tình yêu đối với anh không ? ( theo anh hiểu là em cũng yêu anh nhưng anh cần một câu trả lời em à )
- Em có thật lòng mong muốn cùng anh chia sẽ những niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống này không ?
- Em có muốn đầu năm sau về làm vợ của anh , cùng anh xây dựng một gia đinh nhỏ bè của hai chúng ta không em ?
Anh chỉ hỏi em vậy thôi vì anh phải biết để yên tâm làm nhiều việc khác nữa . Anh sợ hai chúng ta cứ kìm nén cảm xuc thật của mình không cùng nhau thẳng thắn với nhau mọi chuyện được và nhưng vậy tình yêu của chúng ta nó sẽ làm chúng ta xa nhau hơn . Anh cũng ghen lắm à nhưng cách ghen và yêu của anh nó khác mọi người anh muốn em vui cười bên anh những lúc em cáu giận những lúc em chả nghe anh nói ngồi nhắn tin anh buồn lắm .
Đó là tất cả mọi suy nghĩ của anh về tình yêu của hai chúng ta , em hiểu anh nhé em anh muốn hai chúng ta hãy sống thật lòng mình và hãy sống vì chính tình yêu của chúng ta

Ước muốn được yêu thương ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em muốn được nhẹ lòng hơn
» Bạn nào giải đáp được có thưởng nè!!!!!!hìhi
» Xa anh em được gì?
» HỐI HẬN MUỘN MÀNG.......(tặng Huấn chàng ngốc dễ thương)
» Gửi LTH CQ52.08.0x....anh ước được 1 lần được đưa e sang Saint Petersburg ngắm mùa thu vàng....