Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Anh_Người XA LẠ!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 48846

Gửi Anh_Người XA LẠ!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Anh_Người XA LẠ!!   Gửi Anh_Người XA LẠ!! Icon_minitimeThu Sep 15, 2011 2:49 pm

Vô tình biết nhau, e ko quen anh mà a cũng chưa từng gặp e....cho đến h vẫn thế!

Anh có số phone của e và cứ thế....a gọi nói chuyện thân như đã quen nhau từ lâu lắm í.

Anh bảo "nhất định a sẽ vào gặp e...chờ a nhé"....e chờ anh 2 ngày để ,chờ anh vượt hơn 2000km vào đây ,và chờ thực hiện cái hẹn và những lời hứa với anh .
>

Thời gian biết nhau à...ko lâu nhưng nói nhìu như biết từ lâu, lâu lắm rồi.
Suy nghĩ ư.....chưa bao h nói dối suy nghĩ của mình cả. (đối với những ng mà ta ko bao h gặp, những ng dù có đứng cạnh nhau cũng ko ai bik nhau thì tại sao lại phải nói xạo với nhau làm ji.....điều này khiến ta có cảm giác thoải mái vì ko phải để ý đến bất cứ thứ ji, cứ nói như ta thik, ta nghĩ , cảm giác và nỗi bùn ta có...thế thôi)
Cảm giác: đủ mọi cảm giác, có nỗi buồn vu vơ mà anh chả bik lí do, có những nốt nhạc vui bất chợt rồi a bảo "e là đứa ham chơi thái qá", có những suy nghĩ trưởng thành mà a nói "e làm a bất ngờ đấy, ko ngờ e người lớn thế", có sự giận dỗi mà a chẳng đc biết nguyên nhân để rồi nói e "suy nghĩ dại khờ..."

....>>> tất cả tưởng như thân quen nhưng thật ra vẫn là "không quen" và vẫn là "xa lạ".

Tôi đã yêu và đã từng rất đau, nên giờ đây tim tôi ko còn tin bất kì ai và chính sự đề phòng qá chắc chắn khiến tôi ko thể tin anh....dù a có nói ji thì đối với tôi cũng luôn chỉ là suy nghĩ "những lời nói đó chỉ toàn là nhất thời, ko đáng tin và rằng là anh chỉ chọc tôi xem phản ứng của tôi thế nào thôi"! tôi im lặng, tôi ko tin vì sợ mình bị tổn thương, tôi ko hi vọng bất cứ thứ đẹp đẽ nào vì luôn có chữ "người lạ" đối với tôi trong anh!

Tôi để mặc đấy cho thời gian nói hộ, tôi cứ kệ đấy cho tim non thành già....và cứ kệ đấy xem tình anh nơi xa dù biết chờ đợi là thất bại!

Và những ngày này tôi lại thường ngồi hàng giờ bên máy tính ,lướt web ,làm điều hành các dđ tôi đang tham gia và là 1 thành viên BQT.....cứ vậy đi anh nhé.

Và hôm nay e gửi tới anh 1 cái ôm thật chặt vì anh đang mệt mỏi khi vượt hơn 2000km vào đây , gửi 1 nụ cười cho ngày mới a luôn vui .gửi tới anh sự hụt hẫng trong em với cuộc đt của chiều hôm qua ,gửi tới bạn bè 4rum của tôi dòng inbox hủy off khi vắng mặt tôi .SN tôi vẫn buồn.....VÀ TA VẪN LÀ NGưỜI LẠ PHẢI KO ANH !

Người trên phố vẫn đi về vội vã

E một mình trông ngóng đến nơi xa

....

e vẫn đi trên đoạn đường dài

đến lối rẽ mới thấy mình ngơ ngác

con đường cũ thân quen...vẫn lá rơi xào xạc
>tất cả lại vô tình xa lạ với e!
http://nhacuachuot.hi5.com

Gửi Anh_Người XA LẠ!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang