Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bởi vì...Anh không thuộc về Em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngok_1710
Thành viên mới
Thành viên mới
ngok_1710

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : Tình yêu sẽ đến khi biết trân trọng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45869

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bởi vì...Anh không thuộc về Em Left_bar_bleue0/0Bởi vì...Anh không thuộc về Em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Bởi vì...Anh không thuộc về Em Left_bar_bleue0/0Bởi vì...Anh không thuộc về Em Empty_bar_bleue  (0/0)

Bởi vì...Anh không thuộc về Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Bởi vì...Anh không thuộc về Em   Bởi vì...Anh không thuộc về Em Icon_minitimeThu Sep 08, 2011 8:02 pm

Trời Hà Nội sau những ngày nắng chói là một cơn mưa rào? Có phải Anh là mưa không Anh? Có phải Anh rơi xuống để em cảm nhận được sự mát lạnh trong từng hạt mưa long lanh như thủy tinh không?
Anh biết không, mỗi lần thấy mưa em lại nhớ Anh da diết. Em nhớ một bàn tay ai ấm áp,gầy guộc nhưng em thích vô cùng. Mưa...Em nhớ 1 cái ôm thật nhẹ từ đằng sau, nhớ những lời nói đầy yêu thương của Anh, nhớ nụ cười ý, ánh mắt ý...Em nhớ tất cả! Liệu có bao giờ Anh nhớ về Em như vậy không? Chắc là không Anh nhỉ? Vì Em biết rằng với Anh giờ đây Em không còn là 1 cô bé mà Anh để ý khi đến lớp, không còn là cô bé mà anh hay mua sữa chua cho nữa...Tất cả với Anh đã kết thúc...
Nhưng với Em thì không Anh à! Em vẫn nhớ Anh...vẫn nhớ những buổi hẹn hò, buổi đi tập thể dục ở trường. Anh không tập mà chỉ ngồi ngắm em trong khi em vô tình không để ý đến anh.Rùi anh lai em ra hồ tây, mua cho em phở cuốn mà em chưa được ăn bao giờ. Sao em không thể quên được những kỷ niệm đó. Với em, nó rất đẹp anh à!
Em đã tự hỏi nếu anh quen em sớm hơn thì mọi thứ ra sao! Em sẽ hàng ngày mặc áo màu trắng mà anh thích, sẽ cùng Anh đi tiếp những đoạn đường mới, sẽ cùng anh đi biển và ngắm mặt trời lặn...Nhưng giờ đây...chỉ Em quan sát anh từ phía sau, chỉ em lặng lẽ nhìn theo con đường Anh đi...chỉ có mình em...Bởi vì Anh không thuộc về Em!
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47156

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bởi vì...Anh không thuộc về Em Left_bar_bleue10/10Bởi vì...Anh không thuộc về Em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Bởi vì...Anh không thuộc về Em Left_bar_bleue10/10Bởi vì...Anh không thuộc về Em Empty_bar_bleue  (10/10)

Bởi vì...Anh không thuộc về Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bởi vì...Anh không thuộc về Em   Bởi vì...Anh không thuộc về Em Icon_minitimeFri Sep 09, 2011 7:36 pm

em post nhầm rồi ,đây là mục viết về tình cảm của gia đình và những người thân trong gia đình ,bạn bè còn bài này của em phải post ở mục thư chia tay hay viết về cuộc tình tôi ấy

Bởi vì...Anh không thuộc về Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Mất anh có lẽ chỉ là mất đi thứ không thuộc về mình!
» Vẫn mãi thuộc về nhau.
» trả lại những gì thuộc quá khứ của nó
» nơi nào ta thuộc về nhau???