Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Left_bar_bleue10/10Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Left_bar_bleue10/10Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Empty_bar_bleue  (10/10)

Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Empty
Bài gửiTiêu đề: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeTue Sep 06, 2011 11:57 am

Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em, nhói lòng

Ngày mai anh đi hỏi vợ

Vậy là từ đây em đã ko còn anh nữa, em mất anh thật rồi, phải ko anh? Em vẫn rất bàng hoàng trước sự thật ấy. Ngày hôm qua, chỉ mới ngày hôm qua thôi anh vẫn bên em, anh còn tâm sự với em về gia đình, về tương lai hai ta, ngày hôm qua anh vẫn còn ngồi đây, anh vẫn với tay lau khô những giọt nước mắt lăng dài trên mặt em… vậy mà hôm nay… em đã thực sự xa anh rồi.

Nắng tắt trên con đường dài. Kí ức hôm qua mệt nhoài
Nước mắt em rơi rơi trong cơn mưa lúc anh ra đi trong một chiều thu
Dẫu biết xa nhau thật rồi. Vẫn muốn ôm anh một lần
Hãy nói câu anh yêu em dù là gian dối…

Em cứ ngỡ tất cả những đau buồn đã qua đi, giờ đây chúng ta sẽ đi tìm niềm vui mới, tìm đến những mặn nồng mà chúng ta đã vô tình đánh rơi hơn nửa năm qua, em sung sướng ngập tràn khi anh chấp nhận vì em mà thay màu áo, em tin em đã chạm vào hạnh phúc, một hạnh phúc nhỏ nhoi rằng ta sẽ mãi bên nhau… nhưng giờ đây tất cả như vỡ nát, sự thật ấy sao quá phũ phàng, tim em như có 1 cái gì đó đâm sâu vào, tổn thương và mỏi mệt. Sao lại như vậy được hả anh? Em đau quá…

Khẽ nấc nhưng ko thành lời. Khẽ thấy con tim bồi hồi
Muốn trách anh sao vô tâm nhưng ko thể hé môi dẫu chỉ là một câu
Bởi chính em đây hiểu rằng. Chỉ có riêng em ngộ nhận
Những phút giây em bên anh giờ này hoàn toàn xa tay với…

Em ko còn biết mình nên khóc hay cười vào giây phút này đây nữa, em hoang mang, em hoàn toàn mất đi cảm giác, giá mà thực tại dừng lại ở một giây phút nào đó thôi cho em có thêm thời gian để bình tĩnh, em cảm thấy lạc loài trong những nỗi đau đang giày vò tâm trí em, anh đâu còn ở đây, làm sao để anh biết được em đang như thế nào, ôi hạnh phúc…sao mà nó mong manh thế nhỉ?

Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ. Từng dòng kí ức tìm về bên em
Ánh mắt dịu dàng, cử chỉ nhẹ nhàng, đã khiến cho em thật lòng làm sao quên
Vì người bên em như làn mây trôi. Một ngày gió đến sẽ cùng bay đi
Phút cuối ngậm ngùi…Bóng tối riêng em mà thôi…

Giờ thì anh là cơn gió, em là ngọn cỏ, gió vô tình kéo mây bay đi, ngọn cỏ buồn, cỏ héo sầu ủ rũ, gió ơi sao vô tình quá, gió dẫm nát sự sống của cỏ rồi đấy, từ đây em còn biết tìm ai sẻ chia những vui buồn, biết dựa vào ai khi cần một bờ vai xua tan những giọt nước mắt?... kí ức rồi sẽ mãi mãi chỉ còn là kí ức…

Hạnh phúc anh nhé...!!!

Em chỉ còn biết ngửa mặt lên trời và nhủ lòng mình như vậy thôi, em ko đủ cam đảm để đối diện anh và chúc phúc cho anh lúc này đâu, có thể một phút giây nào đó em sẽ mạnh mẽ gật đầu chào anh và người đi bên cạnh anh khi ta tình cờ giáp mặt nhau trên đường, nhưng còn bây giờ, xin cho em hững hờ anh nhé, để em bớt nhói lòng, bớt đau khi hình ảnh của anh vẫn còn đang đong đầy trong nỗi nhớ…
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Left_bar_bleue0/0Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Left_bar_bleue0/0Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeTue Sep 06, 2011 1:35 pm

cô bé này. cố lên nhé em.
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeTue Sep 06, 2011 3:13 pm

ngày mai anh đi... còn em? Quên hay nhớ? Vui hay buồn?
Ngày buồn nhất với em....

Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeTue Sep 06, 2011 5:22 pm

Hãy vững vàng lên em nhé
http://http//:vietgiaitri.com.vn
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeTue Sep 06, 2011 5:27 pm

giờ chỉ có thể chúc cho người ấy hạnh phúc thôi ,cố lên angel nhé ,mọi người sẽ luôn ở bên angel mà
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeMon Apr 30, 2012 12:53 pm

Không thể quên
¤
1 ai đó
¤
¤
Khi còn quá nhiều thứ
¤
¤
...Khiến ta...
¤
¤
*Vẫn nhớ về
¤
~ 1 cái tên
¤
~ 1 nụ cười
¤
~ 1 ánh mắt yêu thương
¤
~ 1 cử chỉ ân cần
¤
~ 1 ngày sinh nhật
¤
~ 1 số điện thoại
¤
¤
¤
...Và...
¤
~ 1 lời hứa rằng :
¤
¤ Sau này mình sẽ lấy nhau...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitimeSun May 06, 2012 10:55 pm

- Câu nói giả tạo nhất trong tình yêu là ...
.
.
.
- Chúc người mình yêu hạnh phúc bên người khác ...
.
.
.
- Và em chọn giả tạo như thế đến hết cuộc đời này, để anh yên lòng bên người mới
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em   Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em Icon_minitime

Có nỗi đau nào đó vừa ghé qua con tim em
Trang 1 trong tổng số 1 trang